ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep10 #71

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 24, 2020, 07:39:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

หนึ่งเดือนก่อนงานแต่งของไก่กับตอง ผมต้องไปทำงานที่ ตจว ประมาณสอง-สามอาทิตย์
เป็นการตระเวณดูโลเคชั่นและพูดคุยเกี่ยวกับธุรกิจที่จะต้องดำเนินต่อไป
เศรษฐกิจดีๆผมคงจ้างทีมทำงานไปทำแทน แต่ในช่วงภาวะแบบปีที่ผ่านมา ถึงรัฐบาลจะประกาศว่าเศรษฐกิจดียังไง
ก็ไม่ใช่กับบริษัทผม มันแย่ลงและคนที่คอยช่วยอย่างหลายๆคนก็เริ่มแย่ไปด้วย ผมคำนวนการและงานในบริษัทไว้ประมาณนึง
แต่ก็ยังต้องจัดการอะไรหลายๆอย่าง การรอเจอฟินก็เป็นการจัดการอย่างนึงเพราะถ้าฟินยังทำครึ่งๆกลางๆแบบนี้ ไม่ดีแน่

ผมใช้ชีวิตเงียบๆไม่บอกใครในภูเก็ตช่วงวันหยุด เพราะขับรถลงไปเอง ตะเวณเที่ยวพักไปเรื่อยๆไม่รีบ

ในขณะที่ผมนั่งเงียบๆในบาร์ริมหาดสักที่นึงครุ่นคิดว่า จะทำไงต่อดีกับบริษัท
มีผู้หญิงคนนึงกระโดดกอดผมมาจากข้างหลัง...
ผมหันไป ถึงกับร้องอุทานว่าเฮ้ยยย...มากันยังไง ได้ยังไงเนี่ย

บีกระโดดกอดผม แล้วมีไก่ที่เดินยิ้มหวานมาอีกคน
ไก่เข้ามาทัก บอกว่าเห็นตั้งนานแล้วไม่คิดว่าจะใช่ ใช่จริงๆด้วย
บีบอกว่าไก่มาปาร์ตี้สละโสดที่นี่ บีก็เลยบินมาเจอที่ภูเก็ต
ผมถามแล้วฟินล่ะ ฟินไม่มาฟินติดงานวุ่นวายงานแต่งไก่ไม่รู้จะได้มาไหมเลย
บีเบะปากบอก บีเองก็ไม่รู้จะโดนเลย์ออฟฟไหมเนี่ย

ไก่ตีแขนเบาๆบอก แกน่ะแค่เงินป๊ากับม๊าก็อยู่สบายแล้ว
ไก่บอกว่าไปล่ะ งานนี้มีแต่งสาวๆ ไม่มีผู้นะจ๊ะ ไก่กับบีแยกไปนั่งคุยกับเพื่อนๆต่อ กลุ่มมีประมาณ 7-8 คน
ผมมองก้นบีในชุดยีนส์สั้นเห็นแก้มก้นกับนมใหญ่ๆของไก่แล้วก็อดคิดถึงตอนเราสนุกๆกันเหมือนเดิม

บีพิมพ์มาบอกว่ากำหนดการว่าคืนนี้จะไปร้านไหนยังไง ผมบอกว่าตามสบายเลย
แล้วบีก็เดินมาหาผมพร้อมกับวิดิโอคอลหาฟินว่าเจอใคร ฟินทักทายเสียงใสเลย คุยนั่นนี่กัน
แล้วฟินก็บอกว่าเออเดี๋ยวคืนนี้โทรหานะ จะคุยเรื่องบริษัทหน่อยสะดวกกี่ทุ่ม
ผมบอกสักสามสี่ทุ่มได้ ฟินบอกได้ๆๆ

บีนั่งคุยกับผมต่อ บีดูเป็นสาวอินเตอร์ขึ้นแยะเลย บีถามว่าผมพักที่ไหน ผมพักบนเขาแต่วิวมองเห็นทะเลสงบ
เป็นบ้านพักขงเพื่อนให้ฝรั่งเช่า ตอนนี้ว่าง
ยังไม่ทันพูดจบเพื่อนผมก็เข้ามา เป็นเพื่อนสมัยมัธยม แต่งงานมีลูกเมียที่นี่ แต่มันดูแก่ไปแยะเลย
เพื่อนผมมันตกใจประมาณนึงว่าทำไมมึงมีสาวๆแบบนี้วะ ผมไม่ได้บอกชีวิตส่วนตัวอะไรกับใครมากนัก

ผมแยกย้ายกลับมาที่บ้านพัก รอเวลาคุยงานกับฟิน ลฃึกๆก็เครียดล่ะ ไม่รู้จะออกไปทางไหนยังไงต่อ
บีพิมพ์มาบอกว่าวิดิโอคอลกับฟินให้ดูภาพงานสละโสด ฟินอยากมาใจจะขาด แล้วก็ขำ
ผมบอกว่าผมก็อยากไปดูสาวๆใส่ทูพีซใจจะขาดเหมือนกัน บีส่งหน้ายิ้มมาแล้วก็ถ่ายรูปสาวๆในงานมา

ผมคิดว่าดึกๆต้องมีคนแก้ผ้ากันมั่งล่ะ คิดแล้วก็ฮึ่ย ...
เพื่อนผมแวะมาดูแลว่า ผมขาดเหลืออะไรไหมก่อนมันจะลงเขาไป
ผมเดินดูดบุหรี่เปิดคอมรอเวลาฟินจะวิดิโอคอลมา

สักสามทุ่มหน่อยๆฟินก็คอลมา เราคอลผ่านโทรศัพท์ ส่วนคอมไว้เปิดไฟล์งานคุยกัน
ฟินดูเครียดๆแล้วก็ไม่ค่อยมีสมาธิเท่าไหร่

ฟินใส่เสื้อกล้ามตัวเดียว ผมเลยเปลี่ยนเรื่องชมว่าห้องน่ารักดี ฟินก็เลยเอ้อเหรอ เนี่ยเห็นวิวด้วยนะ ฟินละจากเรื่องงานพาชมห้องสั้นๆ
ผมพยายามชวนคุยเรื่องอื่นนอกจากเรื่องงาน ฟินดูผ่อนคลายแล้วก็เล่าเรื่องนั่นนี่บ้าง
ผมบอกไม่ได้บอกว่าเจอไก่กับบี แต่ฟินส่งรูปวันที่มินเจอตองวันก่อนนู้นมาให้
ดูจากรูปมินไม่น่าจะได้แค่กล่าวลา น่าจะได้น้ำตองมาด้วย เพราะรูปจากกล้องวงจรปิดในห้องคือ
มินนั้นนั่งตักตองด้วยชุดที่มีแค่จีสติงตัวเดียว

แล้วฟินก็บอกว่า เออ วันก่อนซื้อชุดมาใหม่ จำไม่้ได้ว่าเอาไปไว้ไหน
แล้วฟินก็หายไป หายไปแบบทิ้งกล้องไว้ แล้วก็กลับมาด้วยชุด

ผมถามว่า เอ้าไหงงั้นอ่ะ หายไปลองชุดเฉยๆ
ฟินบอกว่าซื้อมาแล้วลืม
เป็นไงอ่ะดูดีไหม ผมเงียบไปแล้วบอกว่า นี่มันยิ่งกว่าดูดีอีก แล้วผมก็หันกล้องให้ฟินดูความตื่นเต้นของผมที่กำลังแข็งตัวขึ้น
ฟินร้องว๊ายยยย อะไรอ่ะ แล้วก็หัวเราะ
ผมบอกว่าฟินหน้าอกดูใหญ่ขึ้นจมเลย ฟินก้มดูแล้วก็หัวเราะ
ฟินบอกสงสัยเจริญอาหารอ่ะ อิอิ

ผมบอกว่าใส่ชุดแบบนี้ใครจะคุยรู้เรื่องล่ะ ฟินบอกบ้า แต่น่้ำเสียงทุ้มลึกเปลี่ยนไป
แล้วฟินก็ใส่ชุดนั้นคุยกับผม ผมถามฟินว่าจำตอนคุยกันแรกๆได้ป่ะ ฟินถามว่ายังไงเย๋อออ
ผมเล่าถึงการคุยกันช่วงแรกๆว่าทำไมเราถึงคุยกันแล้วฟินก็เป็นคนชวนผมเองด้วยซ้ำถึงการกระทำห่ามๆ

ฟินหัวเราะจำไม่ได้อ่ะ
แล้วผมก็ถามว่าฟังแล้วแฉะไหม ฟินพยักหน้า แต่ไม่ได้ตอบอะไร
ผมจ้องฟินตาไม่กระพริบ ผมถามฟินว่าเอามือทำอยู่เหรอ ฟินไม่ตอบแต่หลับตาเงยหน้าขึ้นเล็กน้อย
ผมอกฟินไปว่าพี่ชอบเวลาฟินเสร็จ มันดูฟินจริงๆ ฟินร้องครางเบาๆมาว่าอ๊ะห์

ผมถามฟินอีกทีว่าทำอะไรอ่ะขอดูหน่อยสิ ฟินไม่ตอบแค่ร้องอื้มมมมมห์

แล้วฟินก็ขยับมุมกล้องๆไปไว้ให้ผมเห็นชัดๆ ฟินลุกไปไหนสักที่แล้วก็กลับมาพร้อมกับของเล่นที่เสียบไว้แล้ว
ใช่มันเสียบเข้าไปตั้งแต่ฟินลงมานั่ง ผมได้ยินเสียงจี่ไกลๆ ดังเข้ามาในโทรศัพท์แต่เสียงฟินดังกว่ามาก
โทรศัพท์ที่ฟินเอามาวางไว้ให้เห็นว่าเกิดอะไรขึ้นนั้น ทำเอาผมใจเต้นแรงมาก

ฟินทำเหมือนว่าเธอไม่ได้มีผมอยู่ในโลก
ผมนั่งมองฟินน้ำไหลและบิดตัวไปมาจนผมแทบทนไม่ไหว อยากจะทะลุโทรศัพท์ไปเสียเดี๋ยวนั้น
เสียงฟินทีร้องครวญครางแล้วสั่นกระตุกทุกครั้งที่ถึงจุดหมาย เสียงร้องอื้มมม ซี๊ดสส...แบบที่ฟินชอบกลั้นไว้
ดังเข้าโทรศัพท์มาจนน้ำตรงหัวของผมเยิ้มไปหมด
มันทำเอาผมจะน้ำแทบแตกโดยที่ไม่ต้องทำอะไร
ฟินยังคงเป็นฟิน ไม่สนใจว่าผมจะทำอะไร และตอนนี้ฟินน่าจะไม่สนอะไรแล้ว
อ๊ะห อ๊ะห อ๊ะหหหหหหห ซี๊ดสสส อึ๊หหหห
เสียงแจ๊ะๆๆๆที่ดังเข้ามาแล้วน้ำสีขาวกระฉอกๆไปด้วยทำเอาผมแทบคลั่ง

พีคที่สุดคือฟินนั้นน้ำแตกใส่โทรศัพท์นั่นทำเอาผมรู้สึกว่าตัวเองเสร็จไปด้วยเลย
ฟินยังคงตัวกระตุกไปมาน้ำที่ไหลลงไปที่ง่ามขาทำเอาผม เผลอรูดไปด้วยแล้วภาพก็ตัดไป
สักพักฟินพิมพ์มาว่า แบตหมด Talk later na i'm so tired
แล้วก็ส่งหน้าจูบมาให้ผม

ผมยังใจสั่นอยู่เลย นานแล้วที่ผมกับฟินไม่ได้คุยหรือทำอะไรกันแบบนี้

ผมเดินออกไปดูดบุหรี่หน้าบ้านและนั่งทำงานอีกสักชั่วโมงกว่า ผมกำลังจะปิดไฟนอน
ก็มีโทรศัพท์เข้ามาถามผมว่า จะนอนยังจากโกเนก มันกำลังหิวเบียร์หิ้วกับแกล้มขึ้นมาหา
ผมบอกว่า อ่ะมาก็มา
ระหว่างที่กำลังกินกันอยู่คุยเรื่องสมัยเรียน ไก่ก็ถามมาทางไลน์ว่าพักที่ไหนเหรอ แชร์โลมาหน่อยสิ

ผมถามว่าจะมาเหรอ
ไม่มีคำตอบ ผมเลยแชร์โลไป สักพักใหญ่ๆก็มีเสียงรถมาจอดหน้าบ้าน เป็นบีกับไก่ที่มาโดยแท๊กซี่โรงแรม
ทั้งคู่ไม่รู้ว่าผมอยู่กับโกเนกด้วย เลยเคอะๆเขินๆหน่อยเพราะชุดสองคนก็วับๆแวมๆ
ไอ้โกเนกกุลีกุจอจัดการให้บอกแค่ว่าตามสบายครับแล้วก็บอกผมว่ากลับก่อนนะ ไว้เจอกันพรุ่งนี้
ไก่กับบีมาคุยเรื่องจะเซอร์ไพรส์อะไรดีในงานแต่ง ก็เลยคุยกันยาวไปเรื่อยๆ
บ้านพักผมมีสระว่ายน้ำวิวพาโนรามาอยู่ ปกติให้ฝรั่งเช่า คนไทยเข้าไม่ถึงเด็ดขาด
ทำเอาสองคนมองเห็นหาดภูเก็ตทั้งหาด บีถามว่าเล่นน้ำได้ไหม ไก่ถามแกมีชุดมาเหรอ บีบอกว่าใส่ชุดชั้นในเล่นก็ได้ กลัวเปียกก็แก้ผ้าสิ
ภาพบีค่อยๆถอดชุดออกทีละชิ้นพาให้อารมณ์ตอนฟินกลับมาอีกครั้ง
ไก่นั่งหัวเราะอยู่ไม่ได้สนใจ ไก่ดูรักนวลสงวนตัวขึ้น คงเพราะใกล้แต่งงานด้วย

บีแช่ตัวลงไปในสระ ผมกับไก่นั่งจิบเบียร์มอง แล้วก็คุยกับผมไป เบียร์หมดจนผมต้องโทรสั่งแม่บ้านให้ซื้อขึ้นมาให้
แต่คนที่มาส่งเป็นเพื่อนผม มันทำหน้านิ่งๆเหมือนไม่มีอะไรแต่สายตามันตื่นมากกับกามองเห็นบีไกลๆ

บีเองก็แช่ตัวในน้ำไว้ไม่ได้โชว์อะไร เราพูดคุยกันเรื่องเก่าๆและชีวิตในเมืองนอกของแต่ะคน
ถึงตอนนี้บรรยากาศดีมากๆ ไก่ลงไปแช่น้ำกับบี แต่มีชดชั้นในไว้ แต่ชุดชั้นในลูกไม้ซีทรูจะเหลืออะไร
สองคนชวนผมลงมาแช่น้ำด้วยพอผมลงไปบีก็มานั่งตักผมพร้อมกับยิ้มๆแบบไม่ต้องบอกอะไร

ไก่หัวเราะบอก ก็โอเคนะถ้าจะมีหนังสดให้ดูในงานปาร์ตี้สละโสดเนี่ย
บีหันมาค้อนไก่พร้อมกับหันมาหาผม บีไม่ได้จูบไม่ได้แสดงอารมณ์พิศวาสอะไรแต่หยิบของผมมาถูๆพอแข็งตัวแล้วก็จับใส่เลย

เสียงบีร้องอื้มมมมมมม แล้วก็แช่ไว้ ไก่ร้องว่าอ้าวแค่นี้เลยเหรอ บีพยักหน้าเขินๆ บอกพอแล้วแล้วก็หัวเราะออกมา
คราวนี้ผมเปลี่ยนเป็นฝ่ายไซร์สซอกคอบีมาจากทางข้างหลังหู
กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆกระตุ้นความหื่นดีมาก บีบดก้นลงมาคลึงเหมือนรับรู้อารมณ์ไปกับผม ไก่นั่งอีกฝั่งนึงของอ่างมองเราสองคน
ผมไล้มือขึ้นมาถึงใต้ราวนมของบีแล้วก็ค่อยๆคลึงมันช้าๆ บีหลับตาพร้อมแอ่นอกขึ้นสู้มือแต่เอนตัวหงายพิงลงมาซบผม

แสงไฟจากหาดโรแมนติคมากและมันอาจจะโรแมนติคกว่านี้ถ้าไม่มีไก่
ไก่นั่งดูเราสองตาไม่กระพริบและไก่หายใจแรงขึ้นเรื่อยๆตามเราไปด้วย
ตอนนี้บีบดตัวลงเหมือนกับว่าจะรวมร่างไปกับผมให้เป็นคนเดียว หัวของผมดันมดลูกบีจนรู้สึกได้ว่ามันชนกันกึกึบีเหมือนจะพยายามใส่มันเข้าไปอีก
เสียงซี๊ดส์แรกของบีดังหนักๆและลงคอหายไป
มันเงียบจนได้ยินเสียงไก่กลืนน้ำลายเฮือก บีหันหันมาจูบผมในขณะที่ผมเริ่มยกก้นกระแทก
มือบียันที่อกผมไว้เหมือนปรามแต่ก้นนั้นเด้งสวนรับมาเสียงบีที่พูดว่า เบาๆก่อนนะ ทำเอาผมอยากกระแทกแรงๆให้ตายไปข้างนึง
ผมมองไก่ที่จ้องบีกับผมเหมือนจะกลืนกินเราสองคนไปด้วย บีกวักมือเรียกไก่เข้ามาไก่ส่ายหน้า บีอ้อนว่าแกกอดหน่อยแกจะแต่งงานแล้วนะ
ไก่โผเข้ามากอดบี มือผมที่อยู่ที่หน้าอกบีเลยโดนหน้าอกไก่ด้วย ผมพลิกมือไปจับหน้าอกไก่ที่ใหย่ล้นมือ ไก่ร้องซี๊ดส์ โอ๊ยย อยากโดนเย็ดด้วยอ่ะ

บีบอกไม่เอาแก แกจะแต่งงานแล้ว แล้วบีก็ก้มไปดูดหน้าอกไก่ ไก่ร้องซี๊ดสสสสโอ๊ยหหหแกฉันมีอารมณ์แล้วนะ อื๊อหหห
บีหยุดดูดนมหันมาบอกพอก่อนเสียววว บีบอกให้ผมนั่งที่ขอบสระ ถึงตอนนี้บีก็ค่อยๆอมของผมเข้าไปช้าๆ บีเลียจากไข่ขึ้นมาจถึงโคน
เหมือนเด็กน้อยที่ไม่เคยเจอตั้งใจทำแต่ลิ้นที่รัวระริกนั้นทำเอาก้นผมลอยขึ้นมา

ไก่นั่งดูบีอมของผมใกล้ๆคอยลูบคอยไล้ให้ไม่ห่าง แล้วไก่ก็ก้มลงมาดูดหัวของผมไปทีนึง แล้วก็บอกว่าหยอกๆนะ
บีมองหน้าไก่ทำตาโตแล้วไก่ก็หัวเราะเขินๆ บีจับไก่หันหน้ามาใกล้ๆแล้วก็ทำท่าให้แบ่งกันดูดของผม
ผมตาโตเพราะไก่จะแต่งงาน ไม่คิดว่าไก่จะทำแบบนี้ แต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นเร็วมากๆ
ไก่กับบีกำลังเลียที่ปลายโคนของผมทั้งคู่ ไก่ทำสักพักก็ส่ายหน้าบอกให้บีทำเถอะ แต่ไก่ถอยไปนั่งคลำตัวเองอยู่ไกลๆ

บีก้อมอมของผมลงไปจนสุดโคน แล้วก็ทำอยู่อย่างรั้นโดยมีไก่คอยบีบหน้าอกหรือไม่ก็ลูบไล้ให้ไม่ห่าง
บางทีผมก็เอามือไปจัยหน้าอกไก่บ้าง ไก่ซี๊ดส์ทุกครั้งที่ผมบีบแรงๆแต่ไม่ได้ห้าม

บีผลักผมนอนลงไปที่ริมสระ แล้วก็ขึ้นคร่อมมานั่งช้าๆ ภาพบีนั่งกดตัวลงมาช้าๆพร้อมเอามือยันตัวเองไว้หน้านิ่วคิ้วขมวด
เสียงอึ้มมมมมมตอนหยอดตัวลงมามันล่องอลยมาก มีไก่มองภานั้นอยู่ในสระแบบใกล้ๆติดๆเลย ไก่หน้าตาเหมือนคนกระหายน้ำ

บีขึ้นคร่อมแล้วควบช้าๆ เบื้องหน้าคือวิวแสงไฟ บีหลับตาพริ้มโยกตัวลงมาบดคลึงเหมือนจะให้มันกลืนหายไป
บียกตัวกระแทกแรงๆทีนึงเวลาคลึงไปสักพัก เหมือนให้ปลายหัวของผมไปโดนมดลูกให้มันดันแล้วก็กระแทกลงมา
บีทำแบบนี้จนไก่ทำหน้าเหยเกตาม ไก่บอกโอยยย เสียวท้องน้อยแทน
ไก่เลื่อนตัวเข้ามาเลียติ่งบี กับโคนของผมลงมาถึงไข่ ผมถึงกับยกก้นเกร็งตัวลอย ไก่ร้องโหบี น้ำแกออกมาแยะมากอ่ะ บีไม่ตอบอะไรร้องซี๊ดส่ายหน้า
ผมเห็นไก่เอามือบี้เม็ดบีจนบีเอนตัวล้มและหลุดลงมา

ช่วงจังหวะบีจะหลุดบีไถครูดลงมาทำเอาผมเกือบเสร็จ แต่บีเอียงมานอนร้องซี๊ดสสสสสตัวกระตุกเสร็จไปแล้ว
บีไถตัวลงไปในน้ำแช่น้ำผมตามลงไปจับบีหันหลังเข้ากับขอบสระแล้วเสียบเข้าในท่าหมา บีแอ่นตัวร้องซี๊ดสสส
ผมกระแทกก้นงอนๆของบีด้วยความเร็วสุดแรง มีไก่มายืนประกบหลังเอานมเบียดแผน่งหลังผมอยู่ด้วย
ผมหันไปทำท่าจะจูบกับไก่ ไก่ลังเลนิดนึงแล้วก็จูบกลับมา ลิ้นที่เกี่ยวกระหวัดของไก่ทำเอาผมเอียงตัวมาหาไก่ครึ่งตัว บีก้มหน้าไปกับขอบสระกระเด้งสวนกลับมา

ผมหันมาประคองบีไว้เพราะบีตัวไหลงไปเรื่อยๆ บีร้องเสียงดังขึ้นเรื่อยๆโอ๊ยหห โอ๊ยหหซี๊ดสสสเสียงน้ำตีในสระ ดังพั่บๆๆผมเร่งความเร็วเพราะเสียวจนจวนจะเสร็จ แต่บีเสร็จแล้วตัวไหลลงไปก่อน
บีลงหันหน้ามาหอบหายใจตาปรือหน้าเหยเกเลย ไก่หันไปซดเบียร์คนเดียวเกือบหมดส่ายหน้าแล้วเหมือนทุกอย่างจะสงบลง
ท่อนของผมผงกงึกๆเหมือนมันยังไม่ถึงที่สุดแต่ก็ใกล้

ไก่เดินมาหาผมช้าเอามือลูบไปที่หัวเบาๆ แล้วเอาตัวเบียดเข้ามา
ไก่จูบผมทีนึง แล้วถามผมว่า เรื่องคืนนี้เป้นความลับระหว่างเราสองสามคนนี้นะ
แล้วไก่ก็ยกขาข้างนึงขึ้นมาตรงเอว

ไก่เอามือประคองของผมเข้าไปจ่อที่ร่องช้าๆ ถูไปมาผมกระดกก้นเกร็งจะเสียบ แต่ไก่ก็เกร็งก้นส่ายไปมา
เหมือนกำลังสู้กับจิตใจัวเองอยู่ ผมจับไก่นั่งลที่ขับแล้วก็เอาท่อนของผมสางไปกลางนมของไก่
แล้วผมก็ขยับซอยไปตรงกลางนมไก่ โดยมีไก่แลบลิ้นให้ปลายผมไปชนอยู่ผมเร่งความเร็วแหงหน้าซอย ไม่ยั้งเลย พอก้มมาดูหน้าไก่ไก่ก็เอานิ้วเขี่ยตัวเองไปด้วย
ผมเร่งความเสียวเฮือกสุดท้ายเสียงน้ำกระจาย
แตกไปบนหน้าอกไก่ ไก่ตัวกระตุกถัดจากนั้นอีกนิด บิดตัวงอไปมา ร้องซี๊ดสสสสส โอ๊ยหหห

พอทุกอย่างสงบไก่ก็หัวเราะออกมาว่า โธ่เอ๊ยนึกว่าจะใส่เข้ามาแล้ว ผมหัวเราะนนั่งลงในสระ บีเลื่อนตัวเข้ามาจูบแลกลิ้นกับผมอีกที
เราแช่น้ำคุยกันต่อทั้งๆที่เลปือยๆนั้นล่ะ

เดือนกว่าที่ผมไม่ได้มีอะไรกับใครคราวนี้ดีจริงๆ
เบียร์หมดแล้ว เหมือแต่เหล้าและไม่มีอะไรผสม แต่เรายังคุยกันต่อไปมา
ตอนนี้ไก่กับบีเรื่มเมาแล้ว ผมก็ด้วย

ไก่ขึ้นมานอนหลับที่เก้าอี้ริมสระทั้งเปลือยๆนั่นล่ะ
ผมกับบีพากันเข้าห้องไป เราอาบบน้ำด้วยกันก่อนที่จะพากันไปนอน
บีล้มตัวนอนไปบนที่นอนผมออกมาดูไก่

ปรากฏว่า ไอ้โกเนกมันกำลังยืนชักว่าวจับนมไก่ไปด้วย ช้าๆ
ผมยืนแอบดูว่ามันจะทำอะไร มันก็ชะเง้อดูว่าผมจะออกมาตอนไหน แป๊ปเดียวมันก็หลบไป

ผมอุ้มไก่เข้ามา เห็นรอยน้ำเหนียวๆที่แขน ไอ้โกเนกมึง
ผมเอาผ้าเช็ดไปที่ไก่ให้เรียบร้อยแล้วก็พาไก่ไปนอน เดี่ยวเช้าค่อยว่ากัน

ผมออกมานั่งดูบุหรี่ที่ระเบียง ไอ้โกเนกโผล่มาอีกรอบร้อง อ้าววว

ผมถามว่าอ้าวเชี่ยไร มึงรู้ไหมเนี่ย ไอ้โกเนกสงสัยใครรู้มาก มันถามผมทุกอย่างว่านี่คืออะไรทำไมยังไง
ผมอธิบายคร่าวๆให้มันฟัง
มันถึงกับทำหน้าตาเหรอหรา มันถามว่าถ้ากูเลิกกับเมียไปอยู่กับมึงกูจะได้แบบนี้ไหมนิ
แล้วก็หัวเราะ เรารู้กันว่าไอ้โกเนกกลัวเมียและรักเมียมาก

ไอ้โกเนกเวียนเข้าไปดูผู้หญิงระดับไฮโซสองคนที่อยู่ในห้องผมแล้วก็ลูบๆคลำ
มันขอผมจับนมบีลูบไล้ได้ไหม ผมไม่รู้จะจบเรื่องนี้ยังไง

เลยพยักหน้าเงียบๆ พลางคิดว่าต้องเอาสองคนนี้ไปส่งล่ะ ท่าจะไม่ดี แล้วพรุ่งนี้ผมไปพักโรงแรมอื่นดีกว่า
เรื่องแบบนี้ผมไม่ชอบให้วุ่นวาย
ผมออกมาเก็บข้าวของข้างนอก พร้อมกับจัดทุกอย่างให้เรียบร้อย เมก็โทรมาคุยพอดี ระหว่างคุยกับเม

ผมมองเข้าไปในห้องเห็นไอ้โกเนกกำลังคุกเข่าอยู่ปลายเตียงแล้วก็เอาลิ้นไล่อยู่กลลีบของบี
บีหลับตาพริ้มแต่ยกเอวเบาๆ เผมวางสายจากเมทันที เสียงอื้มมมของบีเหมือนคนหายใจขัด
ไอ้โกเนกถอนลิ้นออกมา น้ำใสๆยืดเป็นทางยาว ผมเข้ามาในห้องบอกเฮ้ยพอเถอะ
เหมือนมันได้สติ เออๆๆ จอโทษทีว่ะ กูแม่งหน้ามืดไม่เคยเจออะไรแบบนี้

ผมบอกมึงไปพักเถอะ เดี๋ยวกูเรียกแท๊กซี่ไปส่งน้องๆเขาดีกว่า
ไอ้โกเนกบอกว่า เดี๋ยวกูไปส่งเองนะๆๆ กูไปส่งได้
แล้วมันก็วิ่งไปเอารถกะบะมันขับขึ้นเขามา เรื่องนี้ผมเก็บเป็นความลับมาตลอด จะมาแตกเพราะไอ้โกเนกไม่ได้ อันตรายกับทุกคน
ถึงมันจะอยู่กันคนละโลกคนละสังคมก็เถอะ
แต่ก็คิดอะไรไม่ออก ผมปลุกสองคนให้ตื่นบอกจะไปส่ง งัวๆเงียๆกันบ้างแต่ก็เดินมาขึ้นรถกันแต่โดยดี

ผมนั่งหน้ากับโกเนก บีกับไก่นั่งหลัง มันเหลือบมองสองคนจนรถจะตกเขาหลายครั้ง
พอมาถึงที่พักไก่กับบี สิ่งที่ผมไม่ได้คิดคิดไว้เลยที่จะเจอเลยคือพี่อาม

ท่าทางดูมีอำนาจและบรามีของพี่อามทำเอาไอ้โกเนกกลัวอยู่ในที มันถามผมว่าใคร
ผมเลยบอกว่า ก็เจ้าของสองคนนี้ไง

พี่อามทักผมอย่างสบายๆ แต่หันไปมองไอ้โกเนกด้วยสายตามีคำถาม ผมแนะนำว่าเป็นเพื่อนที่อยู่ที่นี่้
ไอ้โกเนกยกมมือไหว้ พี่อามพูดด้วยเสียงเรียบๆว่า จะกลับเลยไหม หรือจะอยู่คุยด้วย คำถามเชิงไล่แบบนี้เล่นเอาไอ้โกเนกหันหลังกลับทันที

พี่อามชวนผมดื่มต่อ ผมถามพี่อามว่ามาได้ไง
พี่อามบอกไก่เขายอากขอบคุณน่ะ พี่ก็เลยมาซะหน่อย
พี่อามมองซ้ายมองขวาถามผมว่าฟินไม่มาเหรอ ผมอมยิ้มแบบรู้ทันแก
บอกไปว่า ยังอยากได้ฟินอยู่เหรอพี่  พี่อามหัวเราะ

เรานั่งคุยกันไปเรื่อยเปื่อย 

อีกไม่กี่วันจะถึงงานแต่งงานไก่กับตองแล้ว
พี่อามมาแบบนี้ ผมคิดไม่ค่อยดีนัก บวกกับสิ่งที่ผมพึ่งทำมา พี่อามไม่ได้พูดอะไรมากเรื่องไก่
แกบอกแค่แวะมาเฉยๆ จริงๆพรุ่งนี้ต่างหากที่ไก่จะเลี้ยงข้าวขอบคุณแก

นั่งๆกันอยู่บีก็เดินออกมางัวๆเงียๆนั่งแหมะลงบนตักผม บีก้มลงมาจูบผมดื้อๆเลย แล้วไซรส์ลงมาที่ติ่งหู
บีออกมาในชุดที่มีแค่กางเกงในตัวเดียวและเสื้อคลุมหลวมๆ
บียิ้มหวานให้พี่อามแล้วก็นัวเนียผมต่อ บีประกบปากลงมากับปากผมแล้วเอาลิ้วเข้ามาพันไปมา บีดูดลิ้นผมดังสร้วบบบ
แล้วก็แอ่นอกมาให้ผมดูด พี่อามนั่งดูอยู่ไม่ไกล สายตาเหมือนเพชรฆาต รอขย้ำเหยื่อ
บีหันหลังนั่งบดลงมาบนแท่นผมช้าๆ กระดกเหล้าที่วางอยู่ไปอึกนึงยาวๆ
แล้วก็หัวเราะออกมา   พี่อามยิ้มกระหยิ่มอยู่ใกล้ๆ พูดมาพอได้ยินว่าเอาเลย พี่ไม่ตื่นเต้นมานานล่ะ

บีโค้งตัวไปข้างหน้าเอาก้นมาบดของผมแรงขึ้น ชายเสื้อห้อยลงมาจนเต้าขาวๆโผล่ออกมาครึ่งนึง
บีก้มตัวลงนั่งยองๆ แล้วรูดซิปเอาของผมออกมา ก้นบีโด่งไปทางพี่อามจนพี่อามเอื้อมมือมาตีก้นทีนึง
บีแอ่นก้นสูงเหมือนจะให้พี่อามเสียบเข้ามาเลย ผมนั่งมองก้นนั้นส่ายไปมาด้วยความลุ้น แล้วไก่ก็เดินออกมาในชุด

ผมมองตามก้นอวบขาวแล้วก็นมใหญ่ๆของไก่
ไก่จะขอบคุณพี่อามยังไงเนี่ย ไก่เดินมาอ้อมหลังไปอยู่ข้างหลังพี่อาม แล้วก็เอาหน้าอกคู่โตๆนั้นกดลงมาบนไหล่ พี่อามนั่งแบบไม่สนใจอะไร
ตายังมองก้นบีไม่ห่าง ไก่หอมแก้มแล้วก็เอาหน้าอกมาเบียดหน้าพี่อาม
ไก่อ้อมมานั่งค่อมหน้าเอา หน้าอกให้พี่อามจูบเบาๆ เอามือคลำของพี่อามแล้วก็ยิ้มหัวเราะบอกว่า ตื่นแล้วนี่คะ ไหนบอกตื่นยาก
ผมนั่งจ้องไก่กับพี่อามด้วยความตะลึง

ใช่ถึงจะมีเหล้าเป็นพื้นฐานแต่ผมว่าไก่ไม่ได้เมาขนาดนั้น
ไก่หันหน้ามาหาบีแล้่วก็แหวกกางเกงในบีออก ไก่ก้มหน้าเอาลิ้นฉกไปที่ร่องของบี
บีร้องอู้วววววว บีกดคอลึกลงมาในแท่งของผมมากขึ้น
ไก่ฉกลิ้นลงไปอีกเอาหน้าประกบบีส่ายก้นหนีแต่ก็บดลงไปที่ลิ้นของไก่
บีโก่งตัวงอเป็นกุ้งบิดไปมาจนกล้ามท้องขึ้น บีคายของผมออกมาพร้อมกับเอียงคอเอาลิ้นไล่แท่งของผมไปเรื่อยๆ จนลงมาที่ไข่

บีอ้าปากงับไข่ผมไปแรงๆตามแรงเสียว เสียงฮึมฮัมจากปากบีกับตาลอยๆแบบนี้ น่าจับกดแล้วเรียงคิวมาก
พี่อามตอนนี้ชักของตัวเองออกมาสาว ก้นหลมๆใหญ่ๆของไก่ก็น่าเอาเช่นกัน

พี่อามลุกขึ้นปลดกางเกงแล้วก็เดินมาจ่อที่ก้นไก่
ไก่หันไปบดไปมาแล้วก็ทำหันไปชักให้ พี่อามกดคอไก่ลงมาเพื่อจะให้อม แต่ไก่เบี่ยงหน้าหนีไป
ไก่จูงของพี่อามมาจ่อที่ก้นบี!!!

ไก่เอานิ้วของตัวเองล้วงไปที่ร่องของบี บีก้มหน้าร้องซี๊ดส์ไม่เป็นท่า เสียง อืมส์ๆๆ อูยส์ โอ๊ยห์ดังมาไม่ขาด

บีส่ายก้นไปมาโดยที่ตอนนี้คงเสียวหนักแล้ว พอของพี่อามมาจ่ออยู่บีก็ถองหลังเสียบพรวดเข้าไป
เสียงบีร้องซี๊ดสสสสสสสสสสสสสสสสสสแล้วเกร็งตัวสั่นทำเอาพี่อามต้องชักออก

พี่อามกำของตัวเองแน่นถอยไปนั่ง
บีนั้นหันไปมองไก่แล้วก็ผลักไก่ลงนอน
บีโก่งตูดหันมาทางผมพร้อมกับทำท่าให้ผมเข้ามาทางข้างหลังในท่าหมา บีล้มคว่ำไปบนไก่ ดึงบิกินี่ไก่ออกแล้วก็ดูดไปที่แตดของไก่เสียงดังสร้วบบ ซรู๊ดดดด
ไก่แอ่นตัวลอยร้องโอ๊ยยยย ซี๊ดสสส ผมล๊อคเอวบีเข้าประชิด ซอยไม่ยั้งเลย
เสียงพั่บๆๆๆๆ บวกกับอาการที่คั้งค้างมาเป็นเดือนๆทำให้ผมใส่ไม่ยั่ง บีตัวไถลไปบนไก่จนหน้าอกของสองคนสีกันไปมา

บีร้องโอ๊ยๆซี๊ดส์ ซี๊ดสสส อูยยย โอ๊ยหหจวนแล้ว จวนแล้ว จวนแล้ว
พี่อามเอาของพี่อามมาจ่อที่ปากไก่ แต่ไก่เบี่ยงหน้าหนี
เอามือมาชักให้ พี่อามเสร็จไปบนแก้มไก่ก็พอดีกับบีรั้งตัวขึ้นมาให้ผมเหนี่ยวแขนกับบีบนมไว้
เสียงบีร้องโอียยยยยยหหหซี๊ดสสสสส เสสสสสสสส...........ร็จจจจจจจจ โอววววว
ไก่ยกตัวขึ้นมาดูดนมบีเพ่ิมความเสียวไปอีก
ผมเร่งครั้งสุดท้ายกระแทกส่งเข้าไป น้ำของผมพุ่งวาบหายไปในตัวบี บีกระตุกตัวงึกๆอกสองสามทีก็ฟุบไป

บีนอนนิ่งๆสักพักก็ไถลตัวลงไปในสระข้างๆพลางดึงผมลงไปด้วย ปล่อยไก่กับพี่อามอยู่ตรงนั้น
ไก่ยังกำของพี่อามชักอยู่มองหน้าพี่อามแล้วยิ้มให้ ส่วนบีขี่คอผมแล้วบอกให้ผมเดินไปดูวิวริมทะลเตรงขอบสระนั่นล่ะ
บีหันมาพูดกับผมว่า ให้เขาเคลียร์กันไป ส่วนเราเคลียร์กันไปสองรอบแล้วเพลียเนอะ แล้วบีก็ยิ้มหวานๆใสๆ

พี่อามดูเหมือนจะพอใจแต่ก็ไม่อิ่มใจเท่าไหร่ มาขนาดนี้แล้วแกคงอยากส่งท้ายไก่สักทีล่ะ แต่แกก็วางตัวนิ่งๆ
พี่อามขอตัวกลับ พร้อมกับถามไก่ว่าพรุ่งนี้ทานเที่ยงกี่คน ไก่บอกสองคนค่ะ แล้วก็เดินไปส่งพี่อามเหลือผมกับบี

บีถามผมว่าพรุ่งนี้ทำอะไร ผมบอกว่า น่าจะตื่นสายๆล่ะ
บีบอกว่าพรุ่งนี้บีกลับสิงคโปร์แล้วนะ ผมพูดสั้นๆว่าไว้เจอกัน

ผมไม่รู้ความเคลื่อนไหวของการกินข้าวระหว่างพี่อามกับไก่เลย
แต่ผมอยู่อีกสองสามวันก็ขัยรถกลับมา

ผมกลับมาจัดการธุระมาหาชุดใส่ไปงานไก่กับตอง
โดยมีเมมาช่วยไปชอปปิ้ง

อีกสองวันวันงาน ตองบอกว่ามีห้องใกล้ติดกัน เปิดถึงกันได้เช่าไว้ให้คนสนิทอยู่อาฟเตอร์ปาร์ตี้แล้วนอนที่โรงแรมได้เลย
มินเงียบๆไป คงหลบไปเพราะงานอต่งแฟนเก่าล่ะ

ฟินมาถึงที่จัดงานก่อนหนึ่งวัน ผมยังไม่ได้เจอเลย
บีมาแล้ว ยัวช่วยดูแลงานอยู่ เมไม่มากับมิน แน่นอนเพราะมีคดีกัน ถึงมันจะผ่านไปแล้ว

แต่พี่อามมา!!! ไม่ได้มาในงาน แต่มานั่งกินเหล้าอยู่ที่ lounge ของโรงแรม แกมากับเพื่อนแกสักสองคนได้
ผมลงไปทักทายและพูดคุยแป๊ปนึง

ผมกลับขึ้นมาเจอฟินในลิฟต์ ผู้หญิงสูงโปร่งขาวหมวยอินเตอร์ ในชุดราตรีสีเข้มสัลบทองที่ขับผิวขาวๆ
ให้เด่นขึ้นไปอีก สันจมูกคมๆและตาเฉี่ยวๆสะกดคนในงานได้ชะงัด รวมทั้งผมด้วย ฟินยืนยิ้มเก๋ๆอยู่ในลิฟต์
ผมเข้าไปไม่ได้เพราะคนเต็ม แต่ผมยิ้มให้กลับไป

ผมเห็นคนใช้ลิฟต์แยะมากเลยตัดสินใจเดินบันไดโถงขึ้นไป
ฟินทักทายบีกับยัวอยู่หน้างาน ทั้งสามคนสวยมากๆและตราตรึงคนในงานมากๆ
ผมเดินเข้าไปทัก แล้วก็พากันเดินไปถ่ายรูปกับไก่กับตองที่หน้าโฟโต้แบคดรอป
ฟินดูจะยิ้มแบบไว้ทีอยู่บ้าง แต่บีกับยัวก็ลากผมไปในงานบอกว่า อ่ะ ควงสามนะวันนี้

งานดำเนินไปอย่างสวยงาม ไก่เดินเข้าสู่ประตูวิวาห์และอาฟเตอร์ปาร์ตี้ที่บ้าคลั่งมากๆ
ตองนั้นถึงกับหามเข้าห้อง ไก่ไม่เมามากแต่ก็เมาอยู่ ห้องข้างๆที่เปิดไว้ มีผมกับบี ฟิน ยัว นั่งกันอยู่แค่นั้น
เรานั่งกินไวน์คุยกันไปมา บีนั้นจะหลับไม่หลับแหล่เพราะเป็นเพื่อนไก่และเพื่อนในงานชนแก้วกันยับ

ยัวขอตัวไปจัดการธุระ

ฟินบอกว่าของลงไปเอากระเป๋าที่รถบีหน่อย บีไม่ไหวแล้ว ผมจึงลงไปที่รถบีกับฟิน
ตอนลงลิฟต์ไป ผมยืนข้าหงัลงได้กิ่นน้ำหอมอ่นอๆ กับชุดหรูหราของฟินแบบนี้ อยากจะรวบตัวเข้ามากอดสักที
แต่ฟินก็ยังเฉยๆ

จนเอาของกลับมาฟินเอาไปว้ที่ห้องของฟินในโรงแรมนั่นล่ะพอปิดประตูห้อง ผมจึงรวบฟินเข้ามา
ผมจับฟินหันมาจูบอย่างจริงจัง พร้อมกับผลักลงไปนอนที่เตียง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

poppyza

black555

เชียร์ฟินสุดๆชอบสาวที่มีรสนิยมแบบนี้

ัuffa555

::Crying:: หนูฟินจะคืนสังเวียนไหมนะ  คิดถึงมากๆ

weeraj

ตกลงฟินจะเอายังไงงงกับฟินมากๆ

mooplam111

gai

::Glad::  ได้รวมสามเลยไม่จะแบบนี้    ควงสามคนจัดกันเลยสามคนเลยครับ 

okai

มองปลายทางไม่ออกเลยว่าสุดท้ายจะจบลงที่ใคร เหมือนความสัมพันธ์จะจะ แล้วก็ห่างออกไปอีก.. 

mootest

นึกว่าไก่จะหลุด ยังยั้งใจไว้ได้แฮะ

ลุ้นฟินต่อ

tarapong

::Glad:: เรื่องที่อ่านแล้วยังกับว่าตัวเราเป็นหนึ่งในนั้น มีความรู้สึกร่วมไปด้วยตลอด สนุก​มาก​ครับ​ขอบคุณ​ครับ​

Nuum123

ฟินจะกลับเข้ากลุ่มอีกรึเปล่าเนี่ย

7878

เรื่องนี้ นาน ๆ มาอ่าน
งงมาก ไม่รู้ใครเป็นใคร จำไม่ค่อยจะได้
ต้องย้อนกลับไปอ่าน ตอนเดิม ประจำ

gusjung111

แล้วเมื่อไหร่จะเคลียร์กับฟินลงตัวซะที

edgeemperor

งวดนี้บีร้อนแรงขึ้นเยอะ....อยากให้เมกับบีมาพร้อมกันน่าจะสนุกไม่เบา

จรัญ บุญชู

ฟินจะรีเทิร์นสู่แก๊งค์เดิมอีกแล้วเหรอนี่...คราวนี้คงมีสวิงกันสุดๆแน่เลย