ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 3 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 25, 2020, 01:43:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าเหมียวจะอารมณ์ค้างเลยอยากให้โทนมาสานต่อ ....อิอิ

anigkanjana

knightmoon

ทำไมเข้าได้แค่ครึ่งลำ เหมือนเหมียวยังซิงอยู่เลย ร้องขนาดนั้น น่าสงสัยจริงๆ แต่รอบสองไม่น่ารอดแล้วล่ะ

noojane

medsay

::HeyHey:: มันอันตราย หรือกลัวอดใจไม่ไหวกันแน่ครับพี่โทน 555 จะเปิดประตูไปขึ้นสวรรค์ หรือจะกลับไปทุบท้องน้อยค๊าบบบบบบ

แหนะๆ เขียนเรื่องเหมียวแต่ใจลอยไปคิดถึงมิ้นต์ 555

ผมก็นั่ง คิด วิเคราะห์ แยกแยะ แปปเดียวผมก็เข้าใจความหมายได้ไม่อยาก เธอคงหมายถึงตอนที่นัทกลับมาครับ แล้วมิ้นต์ก็ไปหานัทเลย ตอนนั้นผมยังไม่ได้ลืมแฟนเก่านะ อาการมันก็ยังมีอยู่

น้องมิ้นต์คงดีใจแย่เลย แต่สาวๆที่เข้ามาส่วนใหญ่จะขี้อ้อนและชอบความละเอียดอบอุ่นของพี่โทนมากเลยนะ

santosan

::JubuJubu::ใช้ได้เลยนะน้องเหมียวชวนพีโทนเข้าห้อง เดี๋ยวมีเสียวแน่นอน

freedom-more

เปิดทางมาซะขนาดนี้ ยังไงก้อต้องมิดลำแล้วล่ะโทนเอ้ย ฮาๆ

test1234

Kapi channel

ครึ่งทางแล้วนึกว่าจะแช่ก่อนแล้วค่อยไปต่อ
เธอนี่ก็อ่อยเก่งเป็นผมคงตะบะแตกไปนานแล้ววว55