ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 40 : " กุเร็น "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 25, 2020, 11:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeab2504

ใครกันนะทำให้สองพี่น้องถึงกับแย่เลย

winnythepooh

สาวลึกลับเป็นใครกัน หรือจะเป็นภูติพิทักษ์ของพลอย

spty24

แหมะ ไม่ใช่ว่าสักพักจะได้เปลี่ยนพระเอกนะครับท่าน5555
หยอกๆครับ

นี่เป็นจักรวาลคู่ขนานของร้านเกะด้วยรึเปล่าครับเนี่ยย555 งั้นก็ต้องขอ side story ของพี่โทนภาคนี้ด้วยได้ไหมครับ555

winpooh

ต้องบอกว่า​ขอยืมพลังหน่อยนะ​อีกครึ่งร่างของข้า

Ranger83

โทนมาแล้ว 3 เสือสาวต้องมาแน่ๆ. มิ้นกัยเตย จะอยู่ตรงไหนว่า รอติดตามชมต่อไปครับ

gritkin

กลายเป็นนารุโตะซาสึเกะได้ไงเนี่ย วิชารวมมิตรอนิเมะเยอะสุดๆเลยครับ 555555555

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ผู้หญิงคนนี้เป็นใครถึงทำให้สองพี่น้องหมอบได้

Man_On_The_Moon

พอเห็นชื่อตอนว่ากุเร็น ผมนี่นึกถึงกุเร็นลากันน์ก่อนเลยครับ😆

DESTINY_TH

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
สองพี่น้องออกศึก(ไม่ใช่ย่าโมออกศึกนะขอรับ) แล้วคู่ต่อสู้เป็นใครหละขอรับ ทำไมพี่โทนถึงคุ้นๆหละขอรับ

Panya Sripaks

หายไปนานอีกแล้ว แต่ก็ยังดีที่ไม่ลืมแต่งให้อ่าน  ขอบคุณครับ

po3026

ภูตผู้พิทักษ์ปรากฎตัวแล้ว ริวจะรับมือยังไงได้หรือว่าจะมาแค่ทดสอบฝีมือของริวกะ

Paradise

หนึ่งในเบญจภูติอารักษ์ นางช้างน้ำแน่ๆ

yoyoman

เอิ่ม. . . สองคนนี้เค้ายังอยู่โลกเดียวกับคนปกติแบบพวกเราอยู่มั้ยเนี่ย