ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามวันสามคืนกับ 32 k ตอนที่ 1

เริ่มโดย worming, ตุลาคม 27, 2020, 12:45:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ฉัน "อื้อๆๆๆๆ อื้มๆๆๆๆ อื๊อ!!!! อ็อกๆๆ อื้มๆๆๆ"

ฉันตื่นขึ้นมาในเช้าวันที่สอง นี่ก็สองวันสองคืนแล้วสินะที่ฉันโดนเย็ดตลอดเวลาแบบนี้ แบบทั้งหีทั้งตูดไม่ว่างจากควยตลอดเวลาหรือไม่ก็โดนสองควยในหีสลับกันไป แล้วก็เหลืออีกหนึ่งวันหนึ่งคืนเต็มๆ ที่ฉันต้องโดนแบบนี้ แต่ตอนนี้ทั้งสามรูหีปากตูดของฉันก็กำลังโดนควยเย็ดทั้งสามรูอยู่

"อีกระหรี่นี่เย็ดมันจริงๆ ว่ะสัส มึงว่ามะ กูเย็ดตั้งแต่ตีห้าจนฟ้าสางแล้วยังมันควยอยู่เลย"

"ตั้งแต่จับมันพลิกมานอนหงายกูก็เย็ดปากมันถนัดขึ้นเยอะเลยว่ะ 555"

"พวกมึงก็มันอยู่สองตัวนี่แหล่ะ แต่กูเนี่ยโดนทับจะแย่อยู่แล้ว ดีที่อีนี่ตัวไม่ค่อยหนักกูเลยจัดหนักแบบนี้ได้ 555 ไอ้สัตว์กูจะแตกแล้ว อึ๊บๆๆๆ เอสโซ่ ไอ้ควย แม่งนายญี่ปุ่นหากระหรี่มาจากไหนวะ แม่งเย็ดตูดมันชิบหาย ไอ้อูโบ ถึงคิวมึงแล้ว"

"พวกมือเยะนางชิหา กูนั่งช่าว่าวเกือบจาน้าแต่อยู่แล้เนี่ย"

"เออๆ มึงก็อย่าบ่นให้มาก มาแตกใส่รูตูดอีกระหรี่นี่ เดี๋ยวกูขอขยับตัวออกก่อน ฮึ้บ"

"ข่อจาย พวกมือสองตัวก็รีบๆ แต่หน่อย พวกๆ กูยางรออี่หลาโคเลย"

"ไอ้สัตว์ อีนี่แม่งน้ำแตกหีรัดควยกูโคตรแน่น ไอ้เหี้ย อื้อๆๆๆ ไอ้ควย ไอ้เหี้ย ไอ้สัตว์ น้ำแตกแล้วกู...."

แล้วไอ้คนที่ฉันนอนหงายทับมันอยู่ก็ผล่ะตัวมันออกไปก่อนที่จะมีอีกคนนึงเข้ามาแทนที่ แล้วรูตูดฉันก็โดนควยสอดเข้ามาแล้วก็กระแทกทันที ส่วนไอ้ที่หีก็น้ำแตกปล่อยใส่หีฉันอยู่อย่างนั้นก่อนที่จะมีควยใหม่เข้ามาแทน เช้าที่สองแล้วที่ฉันต้องโดนรุมเย็ดในสภาพแบบนี้โดยที่รูหีกับรูตูดไม่ได้ว่างจากควยเลย ยกเว้นตอนพวกมันเปลี่ยนควยแล้วก็ตอนฉันไปเข้าห้องน้ำ แต่ตอนเข้าห้องน้ำก็ใช่ว่าจะนาน เพราะพวกมันให้เวลาแค่นาทีเดียวก็ต้องโดนจับควยยัดหียัดตูดอีกแล้ว ตอนนี้ทั้งหีทั้งตูดฉันเริ่มชาแล้ว ไม่รู้ว่ากว่าจะถึงเช้าที่สามฉันจะอยู่ในสภาพแบบไหน ฉันไม่น่าไปขอคำแนะนำจากพี่ในเวปคนนั้นเลย ไม่งั้นฉันคงไม่โดนหนักขนาดนี้หรอก

สวัสดีค่ะ หนูขอใช้ชื่อย่อล่ะกันนะคะ เรียกหนูว่า ปป. ล่ะกันค่ะ คิดว่าหลายๆ คนอาจจะเดาชื่อเล่นจริงๆ ของหนูออกแล้วล่ะค่ะ อิอิ หนูเล่นเวปนี้มาสักพักแล้วล่ะคะ ก็อิแฟนตัวดีนี่แหล่ะที่แนะนำมา แรกๆ ก็เห็นมันเล่นคนเดียวนะ ไม่รู้จะเล่นอะไรกันนักหนาโรคจิตหรือป่าว แต่พอขอลองเล่นก็ได้ค้นพบว่ามันไม่ได้เป็นอย่างที่คิดเลยค่ะ มีผู้หญิงหลายๆ คนที่โดนแบบหนู มีผู้หญิงหลายๆ คนก็ชอบแนวนี้ มันก็เปลี่ยนความคิดของหนูไปเลยค่ะ แล้วหนูก็เริ่มทำบล็อค เริ่มคุยกับคนในเวป ก็อย่างที่บอกแหล่ะค่ะ แฟนหนูเหมือนคนโรคจิต ชอบพาหนูไปให้คนอื่นรุม ไม่รู้หามาจากไหน ก็เอาเรื่องราวพวกนั้นมาทำบล็อค แล้วก็เอารูปมาเบลอหน้าเบลอจุดสำคัญออกก่อนลงในบล็อค แต่หนูก็ชอบด้วยล่ะค่ะ ก็มันทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวดีนี่คะ แต่อิแฟนดิ พอเห็นหนูชอบก็ชักจะเอาใหญ่ แรกๆ ก็พาไปโดนรุมสองคนบ้างสามคนบ้าง หลังๆ มามีห้าหกคน บางทีก็โดนเป็นสิบคนจนหนูต้องขอลางานไปสามวันเลยล่ะค่ะ ดีนะที่หัวหน้าไม่ว่าอะไร แต่หนูก็เกรงใจหัวหน้าแหล่ะค่ะ บางที่โดนรุมเสร็จแล้วก็ต้องกลั้นใจไปทำงานให้ได้ เพื่อนก็ถามว่าไปทำอะไรมา หนูก็ได้แต่โกหกไปว่าไม่ค่อยสบายนู่นนั่นนี่ แต่จริงๆ แล้วไปโดนรุมเย็ดมาตะหากล่ะค่ะ อิอิ นอกจากนั้นยังชอบให้หนูแต่งตัวโป๊ๆ ออกจากบ้าน เรื่องชั้นในนี่แทบไม่ได้ใส่เลยล่ะคะ แวะเซเว่นทีต้องมีทำนมหกบ้าง ทำหีโผล่บ้าง แล้วอิแฟนก็ชอบถามว่ารู้สึกยังไง ก็รู้สึกเงี่ยนสิคะถามได้ 555 แล้วอยู่บนรถก็ชอบเปิดหีโชว์เปิดนมโชว์ ยิ่งช่วงหลังๆ ยิ่งหาอะไรมายัดหีอีกค่ะ ฮ็อตด็อกในเซเว่นทุกยี่ห้อทุกรุ่นทุกแบบเคยยัดอยู่ในหีหนูหมดแล้วค่ะ แถมยังโดนอิแฟนชักเข้าชักออกจนน้ำแตกอีก แล้วก็ยังให้เอามากินอีก ถามว่าหนูกล้ากินไหม ก็จะเหลือหรอคะ อร่อยกว่าน้ำจิ้มแม่ประนอมอีก อิอิ แล้วอีกอย่างที่หนูชอบก็คือกินน้ำควยค่ะ บางทีอิแฟนพาให้ไปโดนรุมก็จะนัดกับกลุ่มเดี่ยวไว้แล้วก็ให้พวกนั้นชักว่าวเก็บน้ำควยไว้รอ บางทีก็เก็บได้เป็นแก้วเลยล่ะคะ แล้วก็ให้หนูกินก่อนที่จะพากันมารุมเย็ดหนู แถมพอน้ำแตกทีไรก็มาแตกที่ปากให้หนูกินน้ำพวกเค้าอีกค่ะ แรกๆ ก็ขยะแขยงนะ ทั้งคาวๆ ทั้งเหนียวๆ แต่พอโดนให้กินเยอะๆ ก็เริ่มรู้สึกสนุกไปกับมัน ตอนนี้กลายเป็นคนนึงที่ชอบกินน้ำควยไปเลยล่ะค่ะ ร่ายมาซะยาวขอเข้าเรื่องเลยล่ะกันนะคะ ก็คืออิแฟนหนูตัวดีนี่แหล่ะค่ะ ดันไปขายของให้ชาวญี่ปุ่นคนนึง แล้วก็คุยกันไปคุยกันมาก็วนเข้าเรื่องเซ็กซ์ซะงั้น แล้วกลายเป็นคุยถูกคอกันซะอีก พี่คนญี่ปุ่นเล่าให้ฟังว่าทุกสิ้นปีเค้าจะมีงานฉลองของคุณคนงานในบริษัทเค้าครั้งนึง เค้าก็จะจ้างกระหรี่มาให้คนงานผู้ชายในนั้นเย็ดกัน พอถามว่ามีคนงานชายกี่คนพี่ญี่ปุ่นก็บอกว่า 32 คน แล้วก็จ้างกระหรี่มาสิบกว่าคน แล้วทีนี้อิแฟนหนูก็คิดพิเรณขึ้นมาทันที ดันมาเสนอว่างั้นขอให้เขาหากระหรี่ให้คนนึง แต่ให้ทั้ง 32 คนรุมเย็ดน้องเค้าคนเดียวแบบนี้เอาไหม พี่ญี่ปุ่นก็ถึงกับตาค้างว่าจะเอาแบบนั้นจริงๆ หรอ ขนาดหามาสิบกว่าคนแต่ละคนก็ยังบ่นเจ็บหีอยู่เลย เพราะคนงานพวกนี้เย็ดโหดๆ กันทั้งนั้นเลย แต่อิแฟนตัวดีก็ยังบอกว่างั้นขอลองไปปรึกษากับน้องเค้าดูก่อน แต่พี่ญี่ปุ่นก็เลยยื่นข้อเสนอว่างั้นเค้าขอจ้างเลยล่ะกัน ก็หลักหลายแสนอยู่นะ เพราะว่าเค้าก็ยังไม่เคยเห็นใครโดนเย็ดหนักขนาดนี้มาก่อนเหมือนกัน พออิแฟนกลับมาเล่าให้ฟังหนูก็ถึงกับทำท่าจะเป็นลมเลย 555 โหยก็ตั้ง 32 ควยแหน่ะพี่ แค่สิบควยหนูก็ลางานสามวันแล้ว นี่เล่นตั้ง 32 ควย หนูคงเข้าห้อง ICU พอดี แต่การที่หนูต้องยอมรับปากครั้งนี้เพราะดันไปตบปากรับคำกับพี่ในเวปไว้หน่ะสิ ไม่น่าเลยจริงๆ

แต่ก่อนที่หนูจะตบปากรับคำหนูก็ต่อรองไปหลายอย่างเหมือนกัน ขอวันเว้นวันบ้าง ขอแบบเย็ดไปพักไปบ้าง หรือแม้กระทั่งขอให้ครบภายใน 1 อาทิตย์บ้าง แต่เค้าก็บอกว่าช่วงปีใหม่ถึงจะหยุดยาวก็จริงแต่พวกคนงานก็อยากกลับบ้านบ้าง ถ้าเย็ดเสร็จภายในสามวันก็ยังเหลืออีกสามสี่วันสำหรับกลับบ้าน ถึงหนูจะยังไม่ยอมรับปากแต่พี่ในเวปก็บอกว่าไหนๆ ก็ไหนๆ ก็ฝึกหีไว้ก่อนล่ะกัน ถึงหนูจะไม่อยากฝึกหีแต่อิแฟนตัวดีก็หากลุ่มชายเดี่ยวให้ไปโดนรุมอยู่ดี หนูเลยต้องโดนฝึกหีโดยปริยาย

ช่วงแรกๆ ก็ให้เดี่ยวรุมเย็ดหีอย่างเดียวแบบหีไม่ว่างจากควยก่อน เพราะปกติตอนพาไปโดนรุมก็จะเย็ดไปพักไป ก็เปลี่ยนมาเย็ดแบบไม่ต้องพัก ซึ่งครั้งแรกก็ได้ประมาณ 6 ชั่วโมงเพราะรุ่งเช้าต้องไปทำงาน แต่หนูก็ยอมรับว่าหีหนูเริ่มชาตั้งแต่ชั่วโมงที่สามแล้ว แล้วก็ได้พักสองวันก่อนที่วันถัดไปจะได้ 7 ชั่วโมงเพราะไปเร็วขึ้นชั่วโมงนึง แต่หีหนูก็เริ่มชาตั้งแต่ชั่วโมงที่สามอยู่ดี แล้วก็พักอีกสามวันซึ่งต่อไปก็จะเป็นวันเสาร์ที่สามารถเข้าทำงานบ่ายได้ แล้วหนูก็โดนไปอีก 8 ชั่วโมง แถมยังต้องกินข้าวเย็นไปโดนเย็ดไปอีกด้วย แล้วตอนนี้ก็เหมือนว่าหีหนูจะเริ่มปรับตัวได้แล้วเพราะพึ่งจะเริ่มชาเมื่อชั่วโมงที่ห้าที่หก ส่วนวันอาทิตย์หนูก็บอกแฟนเลยค่ะว่าขอพักก่อน ไม่งั้นหนูต้องตายแน่ๆ ซึ่งแฟนหนูก็มองหนูแล้วก็บอกว่าเออ โทรมมากแล้ว งั้นสัปดาห์นี้พอแค่นี้ก่อน สัปดาห์หน้าไม่ให้พักแล้วนะ แล้วหนูก็ทำท่ามองบนแล้วก็แกล้งตายไป พอถึงเช้าวันจันทร์ พอแต่งตัวเสร็จกำลังเปิดประตูบ้านไปทำงาน ไม่รู้อิแฟนไปเงี่ยนมาจากไหน จับกระโปรงหนูถลกขึ้นแล้วดึงกกน.ลงมาแล้วก็จับหนูเย็ดจนน้ำแตกตรงนั้นเลย จะเข้าห้องน้ำไปล้างก็ไม่มีเวลาแล้ว จนหนูต้องไปหาผ้าอนามัยมาใส่ก่อนค่อยไปทำงานได้ พอเลิกงานเสร็จอิแฟนรีบมารับไปโดนรุมเย็ดอีก คราวนี้ขอแบบสองรูด้วย ไม่รู้ไปโรคจิตมาจากไหน หนูก็ได้แต่สันนิฐานว่าต้องไปคุยกับไอ้พี่ในเวปนั้นแน่ๆ แต่ก็น่าจะไม่นะเพราะพี่คนนั้นหนูก็คุยอยู่เกือบทุกวัน อิอิ เอาจริงๆ คือรายงานพี่เค้าตลอดว่าโดนอะไรมาบ้าง ก็ไม่เชิงรายงานหรอกนะเหมือนคุยทั่วๆ ไปมากกว่า แค่ไม่ได้คุยเรื่องธรรมดาเหมือนชาวบ้านแค่นั้นเอง บางทีเราไปโดนอะไรมาก็อยากจะเล่าให้คนที่ไว้ใจฟังบ้าง เก็บไว้คนเดียวอกแตกตายแน่ 555 พอพี่เค้ารู้ว่าแฟนไปคุยอะกับพี่ญี่ปุ่นมา พี่เค้าก็เชียร์ให้รับปากอยู่นั่นแหละ บอกว่าไม่เอาไม่ไหวก็คะยั้นคะยออยู่นั่น พอตกเย็นแฟนก็พาไปโดนรุมอีก แต่พอไปถึง พี่ๆ ก็ถามว่าเป็นเมนหรอ หนูก็เขินเลยเพราะหนูก็ลืมไปว่าโดนอิแฟนแตกในก่อนมาทำงานแล้วเอาผ้าอนามัยปิดไว้ อิแฟนก็เลยบอกว่าเป็นน้ำควยของมันเองแหล่ะ แตกในไว้แต่เช้ายังไม่ได้ล้างออก แล้วก็เหมือนยิ่งทำให้พวกพี่ๆ เดี่ยวพวกนั้นหื่นมากขึ้นไปอีก มีขอให้แตกในไว้ในหีตอนไปทำงานบ้าง แต่หนูก็บอกว่าจะให้หนูโดนรุมเย็ดจนถึงเช้าหนูคงไม่ไหวหรอก ขอเป็นวันอื่นล่ะกัน อิแฟนก็เลยบอกว่าเดี๋ยวคราวหน้ามาซักเที่ยงคืน ให้หนูนอนมาก่อนแล้วค่อยมาโดนรุมเย็ด พอเช้ามาก็อาบน้ำลวกๆ แล้วก็ไปทำงานเลย ใส่ผ้าอนามัยปิดหีไว้ไม่ให้น้ำควยไหลออก ซึ่งแค่หนูได้ฟังหนูก็หีแฉะแล้วค่ะ 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

1819

โดนถึง 32 k นี่  จิ๊มิจะรับรู้รสสัมผัสไหมนี่   แต่ก็นะค่าตอบแทนก็งามอยู่ นิ แถมำด่เอาใจผัวด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pongsan

โอ้โฮว!...โดนตั้ง 32 ดุ้น ::Horror::  แบบนี้มันวนเวียนเทียนกันแบบ...สาวไม่ต้องพักเลยซิ  ::Ajark::  ข้ามวันข้ามคืนอีก! ::Angry::

pantano

ต้องเปลี่ยนชื่อเป็น บบ แล้ว ย่อมาจากบานบาน

gadget world

โดนถึง 32 k นี่  จิ๊มิจะรับรู้รสสัมผัสไหมนี่

pfrankz

โดนไปเยอะขนาดนั้นไม่พังหรอเนี่ยหลังเสร็จคงลางานซักสัปดาห์ละมั้ง

kiat224

I2ta3ta3

จัดหนักทั้งวันทั้งคืนแบบชาไปทั้งชาติแล้วละมั่ง

asahi123

เปิดเรื่องน่าสนใจดีคับ ปกติอ่านเรื่องอื่นๆมาจะมีแต่แนะนำตัวก่อน แล้วค่อยๆเล่าเรื่อง นี่พีคตั้งแต่ต้นเรื่องเลย

suchach

โดน32K เวลา3วัน 3คืน คิดไม่ถูกเลยว่า จะโดนไปกี่ที

Badboybaby2

::Hmmm:: คิดสภาพไม่ออกเลยโดนไปตั้ง 32k แบบนี้จะเดินยังไง  ::Horror::

gai

555   เคยเอากับ สาว สองวันสองคืน สาวยังต้องพัก หนึ่งวันเลยเพราะเจ็บ  นี้ โดนไป สามวัน 32 คนอีก คิดแล้ว สยองละ

tantawanjames

โดนจัดหนักเลย 32  คนไม่พังหมดแล้วหรอเนี่ย ได้ค่าตอบแทนมาจะคุ้มไหมครับเนี่ย

tanakijj1980

DarkGearmour

ชะตาหอยขาดแน่นอนครับแบบนี้
น่าสงสารหรือน่ามันส์กันแน่ครับ