ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVซับไทยย้อมใจตัวเอง (8เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 27, 2020, 10:07:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะอัพต่อเนื่องทั้งเดือนแต่ก็ต้องหยุดแค่อาทิตย์แรกเพราะแทบไม่มียอดโดเนท
จริงๆแค่ช่วยกันรวมๆได้เดือนละห้าร้อยเป็นค่านํ้าค่าไฟบ้างผมยังพอมีกำลังใจอัพบ่อยๆ
หรือผมควรหยุดทำเวปเพราะไม่น่าจะมีคนสนใจแล้ว ขอดูอีกซักระยะ

***ใครอยากช่วยโดเนทได้ทางลายเซ็นต์ท้ายกระทู้หรือที่
หรือทางธนาคาร : กสิกร 0078288566
หรือทางทรูมันนี่ : เบอร์ 0938822269

วิธีดูซับไทย
1.โหลดไฟล์หนังแบบ720pและไฟล์ไทยซับไปวางไว้ด้วยหรือกันในโฟลเดอร์เดียวกัน
***ไฟล์หนังแบบ1080pที่โหลดจากบิทมาก็ใช้ได้แค่ตั้งชื่อให้ตรงกัน
2.เปิดดูตามด้วยGOMหรือMKVตามปกติหรือโปรแกรมมีเดียร์ที่ลองรับไฟล์ซับแบบ.srt

CAWD-105 Mayuki Ito ศักดิ์ศรีค้ำคอกระดอค้ำใจ
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย มายูกิ อิโตะ รับบทเป็นพนักงานใหม่ที่ถูกส่งไปอบรม
พร้อมเพื่อนพนักงานชายสุดติ๋ม เหตุจากสื่อสารผิดพลาดเลยได้ห้องเดียวกัน
ทีนี้เธอเมาหยามเขาไว้เยอะก่อนนอน เมื่อหลับไปจึงถูกเอาคืนซะสาสม

DASD-693 Nozomi Ishihara ทางสะดวกตีบวกหม้อกระจาย
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย โนโซมิ อิชิฮาระ รับบทเป็นเพื่อนสาวข้างบ้าน
ที่โตมาด้วยกันกับหนุ่มขี้อายอย่างฮาจิเมคุง ทั้งคู่แอบชอบกันมานานแล้วแต่กลับไม่พูด
เมื่อพ่อแม่ไม่อยู่บ้านสองวัน จึงเปิดโอกาสให้ทั้งคู่ได้ทำสิ่งที่อยากทำมานาน

JUFE-130 Ai Sayama เก่งทาสีฝาชีเมินป้า
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ไอ ซายามะ รับบทเป็นคุณป้าคนสวย
ที่มีหลานชายทาเคชิมาเยี่ยมหาที่บ้านในหน้าร้อน ฤทธิ์ของเบียร์บวกกับอาการค้าง
เพราะสามีทำให้ไม่ถึงใจ เลยเข้าทางหลานชายที่แอบเหล่เธออยู่ จึงมุดผ้าห่มจู่โจมทันที

NNPJ-318 Mayu Okamoto เตลิดเข้ากรุงอ้วนพยุงเข้าห้อง
หนังปี2019 แสดงโดย มายุ โอกาโมโตะ รับบทเป็นสาวน้อยจากต่างจังหวัด
หนีออกจากบ้านมาโตเกียวครั้งแรก เมื่อพี่อ้วนที่กำลังล่าหาเหยื่อมาเจอเข้า
ก็เลยชวนไปพักเพื่อประหยัดค่าโรงแรม สุดท้ายโดนอ้วนกระหน่ำทั้งวันทั้งคืนซะคุ้ม
คนนี้ผมชอบมากๆ แสดงเดบิวแค่สองเรื่องแล้วหายไปเลย เหมือนมารับงานเพราะต้องการเงิน
กำลังศึกษาอยู่ด้วย ถ้าแสดงเต็มตัวน่าจะมีแฟนคลับและงานเยอะแน่ เชื่อว่าคนนี้ปัง

PPPD-828 Hitomi กระจู๋เก็บกดอย่างเจอนมสดเหลือเกิน
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ฮิโตมิ รับบทเป็นสาวไซด์ไลน์ทรงโตที่ถูกนัดมารับงานที่โรงแรม
จากชายหนุ่มผู้เก็บกด เพราะเมียนมเล็กมาก เมื่อเขามาเจอกับนมขนาดมหึมาสมใจ
ทีนี้จึงนัดใช้บริการอีกรัว ๆ พร้อมหาลูกเล่นใหม่มาเติมเสมอ

SSNI-723 Nodoka Sakuraba จบที่เมดขอเดทโนวัน
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย โนโดกะ ซากุราบะ รับบทเป็นเมดสาวพันธุ์เนื้อนมไข่
ที่ถูกทิ้งและได้เจ้านายใหม่เก็บมา เธอจะปรนนิบัติดูแลเจ้านายอย่างดีเมื่อนายท่านกลับมาบ้าน
จัดการผ่อนคลายให้เสร็จสรรพ บริการด้วยหัวใจเสมอ น่าอิจฉาโคตรมีของดีแบบนี้(ใครทิ้งเธอวะ)

SSNI-866 Tsukasa Aoi ทีเด็ดพี่สะใภ้กดไลค์ใต้ร่มผ้า
หนังใหม่ปี 2020 แสดงโดย ซึกาสะ อาโออิ รับบทเป็นพี่สะใภ้ที่สามีทำแต่งาน
เลยได้ใช้เวลาอยู่บ้านกับน้องสามีเสียเป็นส่วนใหญ่ ด้วยความที่เป็นคนสวยรูปร่างดี
วันที่เธอเปียกฝนเข้าบ้านมาเห็นบราทะลุเสื้อ เรื่องราวจึงบานปลายและกลายเป็นติดใจ
คนนี้สวยมาก ใครเป็นแฟนคลับเธอคงรู้ สวยหุ่นดีอยากมีพี่สาวหรือแฟนแบบนี้เลย
แสดงดีมากๆหน้าตาได้อารม สุดท้ายก็เสร็จไอ้เด็ก(เปรต)นี่อีกตามเคย

WANZ-873 Miho Tsuno โรงเรียนภาษาพาบาน
หนังใหม่ปี 2019 แสดงโดย มิโฮ ซึโนะ รับบทแฟนสาวที่อยากพัฒนาภาษา
เลยขอสามีไปเรียนคลาสสนทนาอังกฤษ และได้ไปเจอกับครูพี่มืดโรเบิร์ตของเรานั่นเอง
คุยไปคุยมาดันชอบดำน้ำเหมือนกันอีก บอกเลยคราวนี้ จัดลึกถึงคอหอย!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

AAA1188

เรื่องที่สี่นางเอกตรงสเปคที่สุดเลย แต่เรื่องอื่นก็ใช่ย่อย ขอรับไปชมนะครับบบ  ::Shower::

kongdekkeng

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับที่คัดเลือกหนังแจ่ม ๆ มาให้ได้ดูกันและเป้นแบบซับไทยด้วย  ::Thankyou::

Slave

เรื่องที่1.. 3..4..8​  น่ารักจังอ่ะ​  โดยเฉพาะ​เรื่องที่4​ กะ​  8​ นี่น่ารักน่ากินมากเลยครับ​  แถมเจอดุ้นดำด้วย​ แนวนี้ถูกใจสุดๆอาะ
ยังไงก๊เดวรอตังออกก่อนนะครับ​ จะสบทบทุนด้วย​  ช่วงนี้หมดตั้งแต่ยังไม่กลางเดือนเลยอ่ะ...... 

Harukung Nakajama

จะช่วยค่าไฟทุกเดือนเลย ขออีกซักสองสามวันนะครับใกล้สิ้นเดือนละ อย่าพึ่งหมดกำลังใจ
งานดีๆแบบนี้ทำไมไม่ช่วยกันโดเนทนะ

timshel

ขอบคุณที่ช่วยคัดเรื่องดีๆ ขอรับไปชมก่อนนะครับ

สนับสนุนให้ทำต่อเนื่องนะครับ

ภาสกร พันธุ์สงวน

Nozomi Ishihara คนนี้นมอย่างสวย หุ่นดีด้วยครับ ตรงสเปกเลยคนนี้

Flare cnx

saintmono

Tsukasa Aoi ตั้งแต่เปลี่ยนลุคเป็นผมสั้นเธอดูปังขึ้นเยอะมาก  ::Shy:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

winai3009

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน ชอบเรื่องที่ 3 มากเลยครับ

Nobita Nobituta

ชอบเลยมีแปลไทย อ่านไปดูไปฟินสุดเลยครับ

thetwo

kiti191

สุดครับ สวยทุกคน นางเอกในดวงใจเลย ขอบคุณครับ

BabyFace