ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วง Free Talk บ่นๆ แฟน ใครมีอะไรก็มาระบายกันได้นะ

เริ่มโดย nakayama, ตุลาคม 20, 2020, 10:29:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakayama

ช่วง Free Talk บ่นๆ แฟน ใครมีอะไรก็มาระบายกันได้นะ

ช่วงว่างๆ ก็เข้าไปอ่านตามบอร์ด ตามกระทู้ต่างๆ

คนอืน 

แฟนสาวออกมาปรึกษาคนในบอร์ด จะซื้อ Ps5 ให้แฟน แบบไหนดี

แฟนสาว ช่วยออกเงินค่านู้นค่านี้ให้แฟน ช่วยเหลือแฟนทุกอย่าง

ส่วนเรา

แฟนสาว เครื่องกง เครื่องเกม ขอไป ไม่เคยซื้อให้ แถมไม่พอยังห้ามไม่ให้ซื้ออีกทั้งที่ตังค์เรา

บางทีขอเงินจะเอาลงทุนทำงาน ก็ไม่ให้ งกอีก

เรื่องบนเตียงก็ไม่ยอมให้มี อย่างเซง

แฟนสาวเงินอย่างเยอะ ทำงานเก่งนะ แต่ขี้งกมาก เงินเดือนเป็น 100k แต่ไม่เคยช่วยออกค่าข้าวสักกะบาท ไม่รู้จะเหนียวไปไหน  ผมก็ต้องเลี้ยงตลอด แถมกินเก่งด้วย จนเงินเหลือเก็บผมแถบจะไม่มี เดือนๆ นึง กินล้าง กินผลาญ เดือนละ 50k ไม่รู้กว่านี้เก็บเงินได้เป็นล้านแล้วมั้ง คงเตรียมเอาไปฝังด้วย มาแขวะเอาเงินคนอื่นกินตลอด เงินตัวเองก็เอาแต่เก็บ ไม่ยอมเอาออกมาใช้

ก็ทำไงได้ ก็ได้แค่บ่น แค่ระบายนี้ละครับ ยังไงก็ขอบคุณที่รับฟัง

บางทีก็อิจฉาแฟนคนอื่น ที่เขาได้แฟนน่ารัก ได้แฟนที่ดีๆ  พอมีเงินก็ซื้อของที่แฟนอยากได้ให้ มีความสุข เรื่องเซ๊กส์ก็ตามใจกัน

เฮ้อ......................

swbkk

ก็สนุกดีครับเปลี่ยนบรรยากาศจากการอ่านแต่เรื่อง มาแลกเปลี่ยนระบายความรู้สึกกันบ้าง เท่าที่เล่ามาน่าเห็นใจคุณนะ อะไรมันจะขนาดนั้น เหมือนนิยายหน่อยๆเลยนะ คงต้องถามตัวเองนะว่า ตอนเจอกันตั้งแต่แรก เห็นความดีและชอบอะไรในตัวเขา แล้วเคยเห็นเขาในมุมแบบนี้ตั้งแต่แรกรึเปล่า หรือมาเปลี่ยนไปหลังจากอยู่ด้วยกันมาแล้ว ถ้าเป็นแบบนี้มาแต่แรกแต่เราเลือกที่จะไม่ยอมรับในตอนนั้นเพราะอยากได้อยากแต่งก็ถือว่าต้องรับผลที่ตามมา แต่ถ้ามาเปลี่ยนตอนนี้ น่าจะค่อยๆพูดจากันนะ ถ้าปล่อยเอาไว้มากๆ เราเองต้องเก็บกดเอาไว้ เสียสุขภาพจิตมากๆ ทุกข์ในเรื่องที่ซ้ำซากและจะทุกข์หนักขึ้นเรื่อยๆ อย่าพยายามไปเปรียบเทียบกับคู่ที่เขามีความสุขมากๆ มันจะยิ่งเศร้าใจท้อใจในตัวเอง เอาปัญหาของเรามาค่อยๆพิจารณาดูดีกว่า ว่าจะแก้ได้อย่างไร
**เอาใจช่วยครับ**

Michael Thong

เหมือกันกะผมเลย แอบๆซื้อเอาครับเครื่องเกมส์ Ps4 ตั้งอยู่ห้องมันยังไม่รู้เลยเครื่องอะไร ส่วนเรื่องบนเตียง ขัดผมไม่ได้หรอก ถ้าไม่ให้ผมก็กวนจนได้

จักรภพ อุดมสิน

อ่านแล้วเห็นใจเลยครับ
ของผมเราหารกันทุกอย่าง ค่ากิน ค่าของใช้ เท่ากันตลอด มีปัญหาอะไรคุยกันตลอด รู้สึกตัวเองโชคดีมาก

เรื่องเซ็กนี้แฟนก็เหนื่อยมากเรื่องงานจนไม่อยากเลย แต่พอขอจริงๆ ถ้าวันหยุดเขาก็โอเคนะ แต่ถ้าวันทำงานยังไงเขาก็ไม่ยอม