ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 15

เริ่มโดย mrt006, ตุลาคม 28, 2020, 08:59:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อัศวิน รัตนแก้ว

สนุกมากเรื่องนี้ ทิ้งช่วงนานมากๆเลยครับ ดีใจที่ตอนต่อไปมาซักที..

ัuffa555

ห่างหายไปนาน  ยอมรับว่าคิดถึงมากๆ ขอรับ
::Crying::  งั้นขอติดตามต่อเลยละกันว่านายทีของเราจะเก็บสาวๆ ไปได้อีกกี่คนกันน้อ

pankea

เจ๊เล็กสายสืบของเสี่ยเจอพี่น้ำและนายทีวางแผนย้อนเกล็ดซะเต็มที่น่าจะถึงกับหีบานแน่ๆ

arkira

หายไปนานเลยนายที ซำบายดีบ่
คิดถึงเด้อ กลับมาก็จัดการสายก่อนเลยน้า ต้องจัดให้กลายเป็นสายฝั่งเลยให้ได้เลยนะ
ขอบคุณครับที่กลับมาต่อ

mcgide

หายไปนาน คิดถึงมากๆครับ
ขอบคุณเรื่องราวคุณภาพดีๆครับ
เดี๋ยวย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆ

aspirine2535

ต้องจัดการสปายก่อน ค่อยจัดเจ้านาย

kenwin

ในที่สุดก็ได้อ่านเรื่องนายทีลุยกรุง
แต่ก็ยังรอติดตามเรื่องนายทีหนีเที่ยวนะ

test1234

ขอบคุณที่เขียนต่อครับ รออ่านตอนใหม่มานานแล้วเรื่องนี้ เนื้อหายังเข้มข้นน่าติดตามเหมือนเดิม

singkanong

หายไปนานมากกคิดว่าจะไม่มาเขียนต่ิเสียแล้ว และแล้วก็มาหวังว่าคงไม่หายไปนานแบบนี้อีกนะครับ

pd19811983

กลับมาแล้วนายที มาถึงก็จัดการพี่เล็กโนตมเลยทีเดียว สะใจดีนะ

naitoom

วันนี้คุณรีดนมหรือยางงงง

ยังจำวลีเด็ดได้อยู่นะครับ

host1

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

กลับมาแล้วนายที หายไปนานมากโคตรคิดถึงเลย เที่ยวนี้กลับมาเสียบหลายๆตอนนะครับ  ขอบคุณครับ

champcass005

คิดถึงจิงๆ นิยายในตำนานอีกหนึ่งเรื่อง กลับมารอบนี่นายที มีไม้เด็ดแน่ๆเลยยย

1819

เจ้น้ำนี่ ลงทุนล่อลวงให้นายทีจริงๆ เจ้เล็กจะตื่นมารับรู้ความเสียวหรือเปล่า นี่  
ปล. ว่างเว้นไปนาน ต้องย้อนกลับไปอ่านต้อนเก่าๆ  รื้อฟื้นความจำล่ะครับ  
ปล.ดีจริง มีลิงค์ให้กลับไปอ่านต่อเก่าได้สะดวกขึ้นครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

bossbellbest