ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 5

เริ่มโดย pekopon66, ตุลาคม 29, 2020, 05:50:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muza5

::Dribbling::ครบเจ็ดวันคงโดนไปหลายที

pongpangpang

งานนี้เริ่มไม่แน่ใจว่าแชมป์ตั้งใจจะแก้กรรม หรือเก็บกรรม ผมอ่านแล้วลุ้นมากว่าพ่อปู่จะใช้เล่ห์อะไรกินน้องแชมป์เรา

Kingmar

พ่อปู่ล้วงนมต่อหน้าแฟนเค้าเลยเหรอ 

mottymu

newblogspot

Zoso

กว่าจะครบ7วัน น้อนแชมป์จะโดนขนาดไหนกันเนี่ยย

summersale

ปู่เจ้าเลห์จริงๆว่าแต่แฟนแชมป์นี้โง่หรืออยากกฝดูของเสียว

ฮันเตอร์ ชิตี้

โดนขนาดนี้ยังทนได้นะว่าที่ผัว

แมวหง่าว

มาขนาดนี้แล้ว ต้องเอาโชว์ผัวไปเลยพ่อปู่

santosan

::JubuJubu::ร้ายจริงเลยนะพ่อปู่ เอาน้องแชมจนติดใจแน่เลย

กฤษดา บุญมา

พ่อปู่มีวิชาเยาะ ใช้ใด้หลายวิธีคนสมัยมัยไมรู้จักหรอก

Somruk

::Yes!::น้าสืบเป็นลูกคู่เข้ากับพ่อปูเลย

luk10

หลับไม่รู้เรื่องเลยพราดตอนเช้าเลยหมดกันกว่าจะครบ7วันท่าจะอีกหลายดอกนะน้อง

sunnyman

อ่านไป 4 ตอน เขียนได้น่าสนใจดีครับ ไม่น่าเบื่อ ว่าแล้วตามไปอุดหนุน อีบุค ดีกว่าครับ