ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 5

เริ่มโดย pekopon66, ตุลาคม 29, 2020, 05:50:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

ตกลง จะมาเป็นพ่อปู่หรือสามีคนใหม่กันแน่ครับ ::Hunger::

Paragraph<BB>

พ่อปู่แม่งหาวิธีได้สาระพัดวิธีเดี่ยวย้าสืบก็คงจะมาขอจอยด้วยแน่ๆ

kan161

แน่นอนจริงๆครัช

Werayut2019

กว่าจะครบ7วัน ไม่อยากนึกสภาพน้องแขมป์เลย รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

pfrankz

แชมป์นี่ดูจะติดใจพ่อปู่แล้วสิไม่มีแฟนอยู่ด้วยคงทั้งวัน

bigjod

แฟนน้องแชมป์ทนดูได้ยังงัยเนี่ย

zeebraa

Ping05

hunterkung

สงสัยแก้กรรมเสร็จ​ ติดใจเลิกกันไปหาคนอื่นแน่ๆ

asuperx

น่าฝากตัวเป็นลูกศิษพ่อหมอจริงๆเลย

Jim Lord

มีผัวแบบนี้ เมียคงโดนคนอื่นตลอดแน่ๆ ซื่อจนเซ่อ 555

NTRSLAYER

สุดยอดไป่เร้ยยยย

::Ahh:: ::Fighto::

ไรท์วางเรื่องได้เป๊ะมาก ผมตามไปอุดหนุนเล่ม 2 เรียบร้อยนะฮะ ทุกตอนมีจุดพีคให้แบบคุ้มค่าไม่เสียดายตัง แถมตอนจบมีอะไรให้จิ้นต่อได้อีก ฟินยาวไปๆ เอวมาๆฮะ

::Yes!::  ::WowWow::

teerawatc

นางเอกเราโดนหนักขึ้นทุกวัน​  จะหยุดได้วิธีไหนหนอ

maomaozaa

พ่อปู่นี่ตัดตลอดๆเลยนะคับ แชมป์ติดใจแระ