ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 37 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2020, 10:27:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตะวันแดง

มาแล้ว...แต่ตอนนี้ไม่หวือหวาเลยครับ
หรืออยู่ในส่วนซ่อนนะ
ติดตามมาตลอดครับ ชอบมากเลยร้านเกะ
.
.
อ้าวไหงเจ๊เตย..มาไงนี่
แล้วตอนต่อไปจะมาอีกทีตอนไหนครับ
อยากไปเที่ยวแล้ว

armsmartmai

อ่านแล้วคิดถึงอนุเสาวรีย์สมัยก่อนขึ้นมาเลยครับ นัดเจอแฟนคนแรกก็แถวร้านข้าวมันไก่เนี่ยแหละ

1234samsung

เที่ยวพร้อมกันสามสาว พระเอกของผมจะไหวไหมเนี้ย
ขอบคุณครับ

097898117

sunnies

เดินจากศาลาแดงจ่ะไปรพ.เซ็นหลุยส์​นี่ตายเลยน่ะครับ5555​ แต่ถ้าเดินควงสาวนี่เดินนาวถึงสะพาน​สาทรผมก็ยอม

nmiint

knightmoon

DEVIL WORLD

ต้องทำใจฝ่าไปให้ได้ละครับ  3สาวรออยู่ แค่นี้เอง อดทนเก็บให้ได้เพื่อ3สาวแล้ว นายโทนทำได้สบายแน่ๆครับ   โดยเฉพาะแม่เสือดาวแล้ว ทุ้มไปเถอะ หมดเท่าไหร่ก็อย่ากลัว  พอมีก็มีมาแบบไม่หยุด แต่พอหายก็หายหมดเลยนะ  รักษาไว้สิ

"เดี๋ยว ไงเป็นงี้ละ โห๊....ทั้งหมิวทั้งเตย รวบหัวนายโทนไปเที่ยวแบบยัดเยียดโครตๆ
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

jeditay

Wheel of Fortune

เดี๋ยวมาอีดิดนะครับ

.....

โอ้ว เบิกแต้มบุญมาเยอะเกินไปแล้วววว

piya kanakit

Otaza

จะไปเที่ยวก็ต้องวางแผนการเงินกันหน่อย เทียวไปกังวลไป จะพาเครียด ไม่สนุกปล่าวๆ ผมว่าเจนตัวหลอกมากกว่า รอบต่อไปเจอเหมียวแน่นอน