ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 37 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2020, 10:27:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

เอาจริงๆ  ผมว่า พี่เต้ยนี่  เป็นร่างผสมระหว่าง แก้ม + ดาว +เหมียว เลย แต่จะบวกขึ้นหรือ- ไปเท่าไหร่ ต้องรอติดตาม  แต่ถึงยังไรยังไม่เห็นร่าง ของมินต์ในตัวพี่เต้ย   
ก็ดี   รักเจ้าหญิงน้ำแข็งแบบนี้้ ให้น้องมินต์เป็นคนๆเดี่ยว ที่ไม่มีใครเหมือน
edit
เทพโทนใจท่านทำด้วยอะไร ทำไมถึอดกลั่นกับพี่เต้ยได้แบบนั้น  ขนาดไม่มีอะไรกั้นแล้วยังฝืนตัวได้    EPหน้า สงสัยโดนเจ้ๆ รุมกินแซนวิสเทพโทนแน่   แต่ อย่าลืม ส่งบท3สาว เกะ เยอะๆนะครับ
คิดถึง 3สาว ถ้าepไหนไม่มีบทหรือบทน้อย  สำหรับตัวผมมันจะฟินน้อยลง จริงๆถึงจะมีบท 2เจ้ 1เพื่อน มาเสริมได้แสบสันต์สยิ๊วขนาดไหน  ก็เหอะ
คือไม่ต้องมีบทsexกับ3 สาว แค่บท พูดคุยการอยู่ด้วยกัน  มันอินผูกพันธ์ กับ3 สาวเกะ ไปแล้ว
หรือ จะแยก พาร์ทไปแบบ ภาคทะเล ของเหมียว ให้เจ้เต้ย กับเจ้หมิวเลยก็ดี หลังจากจบภาค ทะเลเหมียวแล้ว แต่ให้คงเรื่องหลักนี้กัย3 ต่อ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mootest

ชุลมุนวุ่นรักเลยนะเนี้ยช่วงนี้

อะไรดีๆเข้ามาเยอะกลัวร้ายๆจะแว๊บมาจริงๆ

seamasterza

ทีมพี่สาวมารายงานตัวคับ
Edit
นอกสถานที่ก็มา นายโทนฟ้าเหลืองแน่

Mylove1234

aekkung

veget

ไม่ต้องเบียดเบียนเงิน ทองพ่อ แม่ก็เก่งมากแล้วครับ
ที่จริงยังประหยัดได้อีกนะ ถ้าซื้อถุงยางน้อยๆลงหน่อย

aranami

h-man