ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขียนเล่นวันฝนตก ?????

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 31, 2020, 04:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สรวิชญ์ ส

เปิดตัว ตัวละครใหม่ได้น่าสนุกดี

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ว่ากันว่าแฟนคนแรกเป็นอดีดที่จำฝังใจมากนะขอรับ จริงไหมขอรับท่านเทพโทน อิอิอิ

kingome

ตอนแยกก็สนุก ตอนหลักก้แจ่มครับ

ga_mes

poppop1

เหมือนส่วนเสริมที่ผมกำลังคิดอยู่พอดีครับว่าถ้ามีส่วนนี้เติมเต็มจะเยี่ยมมาก

Snutsu

zenon8088

เจอกันใหม่จะมีถ่านไฟเก่าคุขึ้นมาอีกไหมครับ

น้องบี

ka55anova

ใครกันล่ะเนี่ย น้องดรัมในตำนานคือใคร อยากรู้จังครับ หวังว่าคงไม่ใช่น้องพลอยนะ

seamasterza

Side story flash back เรื่องแยกต้องมาแล้วคับ

zaar65

เป็นแฟนคนแรก อย่างนี้ก็จำฝังใจครับ 

maayumyum

ติดตามตลอดครับ เหมือนเพื่อนเลย

Wheel of Fortune

chanky2007

ดรัมเมเยอร์สมัยเรียน
สาวๆที่เด็กหนุ่มมัธยมสนใจ
แค่อ่านก็คิดถึงบรรยากาศเก่าๆแล้วครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Run2020

อดีตจะย้อนกลับมาเจอกันในปัจจุบันไหมนะ