ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 1

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 01, 2020, 12:02:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaojom

เรื่องนี้ ยู เป็นนักแสดงสมทบรึเปล่าครับ มีชีวิตที่สมบูรณ์แบบแล้ว คงมาเพื่อดัน ทินกร

akradet1234

เกือบจำแทบไม่ได้ คราวนี้เล่าในมุมของทินกรเพือน ยู นี้เอง   เหมือนเป็นภาค2 เลยนะครับ  ขอบคุณครับ

chatjane4234

พอจะจำ "ปริ้นอ๊อฟบาเซโลนา" ได้คร่าวๆ คราวนี้ บี เป็นคนดำเนินเรื่องใช่มั๊ยครับ

cwt357

อา ม่อน

ภาคต่อหรือครับนี่ จำเนื้อเรื่องนายยูไม่ได้แล้วสิครับแจ้ง

jeab2504

khonsyd

เขาเรียกว่าอะไรนะครับ แบบย้อนเรื่องนี่เพราะตอนที่แล้วจบยูลูกสองแล้ว แต่เปิดเรื่องนี้เพิ่งแต่งงาน รอติดตามต่อยาวๆครับ ::Ahoo::

haelonn

บรรยายบทบู๊ได้สุดยอด บทเสียวน่าจะไม่แพ้กัน

waddafux

จำได้ว่า ชอบยูมาก เท่แบบมีมิติ

panax

ขอบคุณมากๆครับ   เรื่องใหม่น่าติดตามมากๆ สังคมไฮโซเลย

Jim Lord

อ่านครั้งแรก ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่ายูเป็นใคร สร้างวีรกรรมไว้มากน้อยแค่ไหน แต่ปูเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

เสพสม

พึ่งเคยอ่านครับ   สงสัยต้องไปหาเรื่องเก่ามาอ่านละ

kingzaso

ขอบคุณมากครับ ก็คิดว่าทำไมชื่อคุ้นๆ ที่แท้ บริ๊นอ๊อฟบาเซโลน่านี้เอง

Thanee_samsung

ส่วนตัว ผมชอบซีรี่นี้ครับ ไม่หวือหว่า เรียบง่าย ครบทุกอรรถรส ขอบคุณครับ

auyza998

อยากรุ้เรื่องราวว่าจะเป็นไงครับ