ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Yukata de Omatsuri เที่ยวงานเทศกาลในชุดยูกาตะ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 02, 2020, 06:08:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

โอ้วว ท่าทางพี่น้องคู่นี้มีที่มานะ ไม่ใช่ครั้งแรก งานนี้ได้ชุดใหม่มาลองเอาท์ดอร์กัน กลับไปจะส๓าพเป็นไง ชุดใส่ยากนะจ๊ะเด็กๆ  ::DookDig::

เรื่องนี้แปลได้ดีจริงๆ เป็นภาษาพี่น้องคุยกัน อ่านแล้วอยากอ่านที่มาของคู่นี้เลยว่าเริ่มกันยังไง แนว incest แบบนี้ทำให้ถูกใจคนทั่วไปยาก อันนี้โอเคเลย

นายไข่ย้อย

เหมือนเรื่องนี้จะต้องมีตอนเก่าๆ เดียวต้องลองแว๊บไปหาดู

โอ้ ไม่กลัวจะท้องเลยเรอะ ร้ายจิงๆนะเนี้ย
อิอิอิ

phatsa

ทำเหมือนสนิทกันแสดงว่าต้องเคยมาก่อนหน้านี้แน่นอน

Edit : แตกเยอะเลยไม่กลัวท้องรึไง

kazu36

อ้าวท่าทางเคยนัดมากินกันก่อนแล้วสิ
แอบเรื่องเอาไว้ทางบ้านไม่รู้ 55

Supachai Wanwongka1

งานของอาจารย์ท่านนี้อ่านแล้วไม่ปวดตับ เพลินๆดี ขอบคุณสำหรับการแปล เฝ้ารอผลงานรอเรื่องต่อไปครับ

ampolza02

เปิดเรื่องมา ผมสงสัยว่าพี่น้องท้องเดียวกันรึเปล่า แต่..แกล้งออกไปเดินเล่น ทีแท้คือมีซัมติงกันมาตั้งนานแล้วนี่เอง  ::Pull::

ทำไมผมรู้สึกว่าทั้ง 2 คนไม่ใช่พี่ น้อง ท้องเดียวกัน ....เหมือนเป็นลูกพี่ลูกน้องกันมากกว่า แต่ก็นะ....ขากลับน่าจะมีอีกซักน้ำ  ::DayDream::

kurokami

จะทำทั้งชุุดโดยไม่เลอะนี้ต้องยืนอย่างเดียวเลยนะ

เห็นในคอมเม้นคุยกันว่าคู่นี้มีหลายตอนหรอเหมือนเพิ่งจะเสพอันนี้ตอนแรก

bigboy001

::Thinking::  ดูก็รู้เลยว่าพี่น้อง ท้องชนกันมานานแล้ว พยายามหาที่เปลี่ยน โซเดมาคอมแก้เบื่อมากกว่า ยิ่งใกล้เทศกาลเลยได้แต่งตัวแบบแปลกๆเข้าไปอีกเลยได้อารมณ์ใหม่ๆ แต่ถ้าโดย ยสตน. บ่อยๆ งานจะเข้าท้องมาละยุ่งแน่นอน  ::Thinking::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

opzakong

แนวพี่น้องกินกันเอง ~

นี่มางานเทศกาลหรือมา out door เนี่ย

แต่แอบขรรมการ censored นิดๆ นะ ขาวๆสองขีด 55555 อยากให้ทุกเรื่องเซ็นเซอร์แบบนี้จริง

xtazy

ก็ที่บ้านมันทำไม่ได้อ่ะ มีขอตัวไปเล่นกันก่อนด้วย

ติดใจแล้วสิ แบบนี้พี่ชายต้องมาทำให้บ่อยๆนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทำกันดีๆละ  เดี๋ยวชุดจะเปื้อนเหมือนที่แม่บอก

พลุตอนพุ่งขึ้นรูปร่างมันแปลกๆนะ

mspeed

พี่น้องท้องชนกันสินะครับ
บรรยากาศดีจริงๆด้วย
ถ้าชมดอกไม้ไฟไปด้วยคงจะฟินน่าดูนะครับ

thegift52

ใช่แล้ว ชุดยูกะตะเค้าไม่ใส่ช้นในกัน ว่าแต่เป็นพี่น้องกันจริงป่ะน่ะ  ::Grimace::
.
เชื่อว่าเที่ยวงานเสร็จต้องมีอีกรอบแน่นอน ชุดมันเป็นใจ

eknow

เอ้า ชุดนี้กางเกงในไม่ให้ใส่ด้วยหรอ
ดูท่าทางจะเป็นของเคยๆสินะ

ใส่ชุดแล้วมีพลัง 5555
มัวแต่ตื่นเต้นนะพี่ชายยย

lunla

พี่ชายแกล้งอำหรืเปล่า  ทำไมใส่ชุดยูกาตะแล้วต้องโล่งโจ้ง