[Censor-Gdrive] ยังจำน้องทอมกันได้ไหม Koiwa Ito

[Censor-Gdrive] ยังจำน้องทอมกันได้ไหม Koiwa Ito

• 111 ตอบ
  • 1459 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2525
  • 37991
  • นักล่าวิญญาณ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 05:24:01 pm »
ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ตอนเปิดตัวถือว่าเรียกกระแสฮือฮาในบ้านเราไม่แพ้หนูรินลูกครึ่งไทยเลยนะ
มีหลายเพจเอาไปลง หน้าอกไม่ใหญ่แต่ถือว่าหุ่นดี และที่คนสนใจคือ
ตามสตอรี่บอกว่าเธอ "เป็นทอม" หลายๆคนอาจอยากดูว่าเวลาทอมโดนเอาจะมีอารมยังไง

KMHRS-001 เรื่องแรกเปิดตัวน้องอิโต อิโตะ อิโต้ อิตโตะ ผมก็ออกเสียงไม่ถูก 55
สาวน้อยวัย19 ตามสตอรี่บอกว่าเธอเป็นทอม!? จริงป่าวไม่รู้แต่หุ่นน่าทำให้เป็นเธอ
เนื้อเรื่องตอนแรกไม่มีอะไรมาก เเนะนำตัว ตามดูการใช้ชีวิต และแสดงร่วมกับพี่ๆแบบเบาๆ

KMHRS-003 เรื่องที่สองตามมาก็ยังเบาๆ ถ่ายในที่ปิด ถือว่ายังไม่โดนใจผมเท่าไหร่

KMHRS-005 เรื่องสามนี่โอเลยสำหรับผม หลากหลายฉาก ฉากสองแสดงกับพี่อ้วนนํ้าบาน
ฉากสามมีแสดงกลุ่มGangbang กระแทกมันใส่กันยับกว่าสองเรื่องแรก ได้อารมอยู่
สุดท้ายมีการมอบดอกไม้ให้เธอ ผมก็เอะใจแล้วว่าน่าจะอำลาแสดงเรื่องนี้ส่งท้าย

KMHRS-018  เรื่องนี้เป็นการมัดรวมฉากเด็ดๆของเธอในสามเรื่องแรก
เป็นไปตามที่คิด เธอแสดงแค่สามเรื่องจริงๆ นักแสดงสมัครเล่นหาเงินชั่วคราว ถ้าไม่นับVR
ที่เหลือกลายเป็นหนังรวมฉากรวมตอน เสียดายที่เธอไม่ได้ตั้งใจรับงานเป็นนักแสดงAVมืออาชีพ
ผมยังอยากเห็นเธออีกหลายๆแนว ถือเป็นกระแสให้ได้ฮือฮากันพักนึงเลย
ขอบคุณที่มอบความสวยงามให้เราได้ชม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2020, 01:16:51 am โดย (S)Kater »
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ Saladpuk

• Full Member
  • **
  • 55
  • 50
Re: [Censor-Gdrive] ยังจำน้องทอมกันได้ไหม Koiwa Ito
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 06:08:30 pm »
เสียดายเหมือนกัน ที่แสดงแค่นี้ หน้ากับหุ่นนี่ได้เลย

*

Sawada12345

Re: [Censor-Gdrive] ยังจำน้องทอมกันได้ไหม Koiwa Ito
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 06:30:36 pm »
สาวโคตร แจ่มสุดๆ

*

ออฟไลน์ karunsa

• Tiny Member
  • *
  • 13
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 06:45:52 pm »
ชอบน้องคนนี้มากครับ(ชอบสาวผมสั้น) ถึงจะเล่นไม่กี่เรื่องก็ตาม จะคอยติดตามเรื่อยๆครับ ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ akradet1234

• Junior Member
  • 262
  • 131
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 06:48:13 pm »
เสียดายครับเล่นเเค่ 3 เรื่องก็ลาวงการซะเเล้ว  เเม้จะมีข่าวว่าน้องไม่ตรงปก แต่ผมว่าหุ่นก็กินขาดแล้วนะครับ ถ้าเเสดงไปเรื่อยๆ ก็อาจจะมีพัฒนาการเกิดขึ้นได้ เสียดายจริงๆ

*

ออฟไลน์ oyoyo

• Senior Member
  • 676
  • 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:15:07 pm »
เรื่องบอกว่าเป็นทอมน่าจะแค่การสร้างกระแส ผมคิดว่าทอมจริงๆคงไม่มีใครมาทำแบบนี้ เพราะพวกนี้เกลียดผู้ชาย
ติดตามดูมาทั้ง3เรื่อง ก็ไม่เคยพลาดนะ เพราะถือว่าหน้าตาคมคายมาก ผมสั้นดูทะมัดทะแมง หน้าอกขนาดก็เหมาะสมกับตัวดีนะ ผมมองว่าไม่ได้เล็กอะไร
ตอนนี้เธอตัดสินใจรีไทร์ ก็เสียดายนะ แต่เธอก็คงได้อะไรตามที่เธอคาดหวังแล้ว ก็ขอให้เธอไปดี 555
แต่ถ้าวันใดเปลี่ยนใจจะรีเทิร์น บอกได้เลยว่าฮาร์ดดิสค์ผมมีที่ว่างให้เธอเสมอ อิอิ

ป.ล. ตอนที่3 ที่มี Gangbang ในหนังบอกว่าเป็นแฟนคลับของนางวางแผนมาเซอร์ไพรส์ แต่ผมว่ามันก็คงเป็นสคริปนั่นแหละ คนที่แสดงก็น่าจะเป็นคนในกองถ่าย
ก็นะ ถ่ายหนังโป๊ ใครเขาจะปล่อยคนนอกเข้ามาร่วมแจม

*

ออฟไลน์ n5n5

• **
  • 181
  • 31
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:30:46 pm »
เป็นทอมที่หน้าตาสวยมากๆ  ::Shy:: หุ่นก็ดีระดับนึง แต่เล่นเเค่ไม่กี่เรื่องเอง น่าเสียดายสุดๆ ยังไงก็ขอขอบคุณครับที่สรรหาผลงานระดับนี้มาได้  ::Thankyou::

*

coooc

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:33:27 pm »
แจ่มสุดๆ ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ bubeee

• **
  • 119
  • 275
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:39:01 pm »
อยากรู้จังครับว่าสาวทอมเวลาโดนของผู้ชายจะมีความรู่สึกอย่างไร ขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ท่านมากที่มอบความสุขให้ได้รับชมกันน่ะครับ...

*

ออฟไลน์ Chocky

• **
  • 206
  • 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:42:30 pm »
คือเสียดายมากนะ น้องน่ารักเลย เปนดาราได้เลยนะ น้องไม่น่าเปนทอมจริงๆมั้ง ผญ ผมสั้นมากกว่า
อยากให้น้องกลับมาเล่นอีกนะ อยู่กับค่ายใหญ่ ชอบหุ่นน้อง กำลังพอดี

*

ออฟไลน์ ASDE Asde

• Tiny Member
  • *
  • 33
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:45:32 pm »
ชอบมากทั้ง3ผลงานเลยครับ

*

ออฟไลน์ jeabsukhothai

• **
  • 73
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:47:11 pm »
มาไวไปไวนะคับ แต่ผมก็ได้ดูทุกเรื่องครับ

*

ออฟไลน์ olemantu

• Legend Member
  • 2322
  • 1551
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:49:07 pm »
ถือว่าเป็นวรรีอีกชุดหนึ่งนอกเหนือไปจากน้องริน มาให้ครบและมีคำอธิบายประกอบช่ววยสำหรับคนที่ไม่เคยได้ติดตามอย่างใกล้ชิดแบบผม ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ midnightman

• **
  • 225
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 07:59:52 pm »
ถ้าไปจริงนี่เสียดายมากเลยครับ น้องน่ารักจริงๆ รอๆ เผื่อจะกลับใจ

*

ออฟไลน์ nsrichantamit

• Senior Member
  • 699
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 08:16:28 pm »
จำได้ครับ ตามหาวาป ด้วย ตอนนั้น

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ