ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 03, 2020, 05:53:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training | Girls' Athletics Club Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]
ขึ้นซีรีย์ใหม่แล้วครับ อ่านกันยาวๆเลย 9 ตอนจบ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็น ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

siwapeeza

ชมรมกีฑาแบบนี้แต่ละคนหุ่นนี่ไม่น่าจะเป็นนักกีฑานะนี่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

มาแบบนี้เหมือนคนแรกจะเป็นหัวโจกด้วย แถมอยากลองด้วย ตอนต่อไปหวังว่านางจะชวนเพื่อนๆเข้ามาทดลองใช้งานกัน

มีคนเห็นแล้วววว คาดว่านั่นคือคนที่สองนะจ๊ะ

keatmano

สงสัยต้องเสียบเข้าไปแล้วถึงจะยอมรับให้เป็นโค๊ช ... ชื่อเรื่องมันทำให้คิดไปในทางนั้น ... นักกีฬาแต่ละคน โดยเฉพาะนักวิ่ง ขนาดของนมทำให้เวลาไม่ดีแน่ ๆ  ::HoHo::

งานนี้โค๊ชเราน่าจะเป็นเสือซุ่ม แกล้งทำตัวเป็นหมูกินเสือ ... กินครบทุกคนแน่ แล้วก็คงกระตุ้นสาวๆว่าใครแข่งชนะมีรางวัลพิเศษจากโค๊ชเป็นการเฉพาะ  ::DookDig::

mindza2212

อยากรู้จริงๆว่าเวลาเปลี่ยนเสื้อผ้าทำไมไม่ยอมล็อกประตูกัน5555 แต่สาวชมรมนี้มีแต่คุณภาพทั้งนั้น

มีคนมาเห็นแบบนี้ต้องทำการอุดปากด้วยเจ้านั่นแล้ว

NaNNz

ถ้าสาวๆใส่เสื้อแบบนี้แข่ง ใครเขาจะดูความสามารถน้อ ห้าาาาาาาา  อยากตั้งฮาเร็ม ต้องจัด ตัวหลักก่อนเน้อออ
" "

nowhereman

สาวๆทำผลงานได้ไม่ดีเพราะเก็บกดแน่ๆเลย ต้องให้โค้ชมาช่วยปลดปล่อย

มีรุ่นน้องมาเห็นงานนี้เรื่องยาวแน่ๆ แถมยูนะเหมือนจะติดใจอีกต่างหาก ฮาเร็มสมชื่อจริงๆ

cking

งานนี้กินรอบวงแน่ๆ สาวซึนก็ซึนจริงๆล่ะ มาดูคนแรกก่อน

เห็นแล้ว มีปิดปากแน่ๆ แต่ใช้อะไรปิดน้าาา

kenata

ดูแล้ว ตอนแรก ยังไม่กล้า สัมผัส มากเลย สุดท้าย แล้ว คงจะเสร็จ บักพระเอก ทีละคน แหงๆ
ว่าแต่ รุ่นพี่ จะเข้า ฮาเร็ม ด้วยเปล่าน้า

edit : เห็นแล้วนึกถึง ของ distance แฮะ ที่เป็น โค๊ช ชมรมกีฬาหญิง เหมือนกัน

::Dribbling::

BlacKKero

ชมรมแบบนี่มีที่ไหน หุ่นแต่ละคนไม่เหมาะแก่ชมรมเลย เปิดคนแรกด้วยหัวทองหรือนี่ แต่ผมรอรุ่นพี่นะ อิอิ

น้องหัวทองสุดๆๆเลยอะชอบตอนรูดกะเสา รายต่อไปมารายงานตัวแล้วสินะ

Summermay

นรแต่ละคน ทำอาจารย์เสียสมาธิ สาวคนนี้น่าจะเป็นจุดเชื่อมของทั้งหมด

คนที่สองตามมาแล้ว ท่าทางขี้อายหัวอ่อนซะด้วย

MooOon

หึ ไปตายซะ ไอ้พวกพระเอกดวงดี ต้องดวงดีขนาดไหนที่มีสาวๆ

น่ารักขนาดนี้รอบตัว ไหนจะสาวหลุกนิสัยซุ่มซ่ามเเบบนี้อีก

เพิ่งเคยเห็นเรื่องนี้เเหละที่ล้มเเล้ว นิ้วไปเกี่ยวกางเกง จนหลุดออกมา เทพเเค่ไหน 555+

จากที่ดูคงเดาไม่ยาก สาวเเรกที่ได้กับพระเอก คงเป็นสาวผมทอง

ดูเเล้วนางน่าจะ ชอบโดนอะไรเเบบนี้อยู่เเล้ว สาวสาวซุ่มซ่าม

คงไว้หลังสุด 555+

------------------------------------------------------

ผมชอบสาวคนที่แอบดูนะ 555+ ตอนหน้าไม่รอดเเน่ๆ  จากที่ดู น่าจะโดนครบ

ทุกนาง เดาว่า คนที่โทรให้พระเอกมารับงานก็ไม่น่ารอด เเละสุดท้าย 6p เเน่นอน

ขอยคุณที่แปลให้อ่านครับ อ่านเพลินเเละสนุกมาก ชอบลายเส้น ^^

K.B.

น.ร.แค่อยากทดสอบไม่อยากถึงขั้นนั้นแต่พอถึงขั้นนั้นแล้วอาจรักและอยากปกป้องเค้าก็เป็นไปได้

Magman09

โดนเด็กจัดหนักจัดเต็มแน่ๆ
=======
เป็นไปตามคาด เสียเวอร์จิ้นให้เด็กจนได้