ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 03, 2020, 05:53:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

เรื่องยาวๆมาอีกแล้ว น่าลุ้นจิงๆเลยเรื่องนี้  ::DookDig::

เข้าทางเลยแบบนี้ ในที่สุดก็ได้กินเด็ก  ::DookDig::
อิอิอิ

elastico914

เปิดมาตอนแรกก็เปิดตัวสาวๆในฮาเร็มเอ้ยชมรมครบเลย มีแววค่อยๆทยอยโดนไปทีละคนแหงๆ

Tdestiny

เด็กๆต่อคิวกันยาวแน่เลยทรงนี้

พระเอกนี้โชคดีจัดๆ อยู่ๆก็ได้มาสอนรรญแบบนี้

รอชมตอนต่อๆไปเลยครับ ซีรี่นี้น่าจะยั่งยืน

goorboyI

ชมรมนี้คงจะโดฟโปรตีนกันซินะ เนื้อนมไข่มาเต็มเลย

คงได้จัดกับคนอื่น ๆ ตอนหน้า แต่จะมีแบบรุมมั๊ยนะ

nuunung

หุ่นนักกีฬาแต่ละคน ยากจะห้ามใจจริงๆ

มีสาวๆแอบดูอยู่ น่าจะไม่รอดเป็นรายต่อไป

nagatobimaru

สาวๆ 4 คนแบบนี้ เตรียมตัวผลัดเวลาติวเข้มตัวต่อตัวให้ดีนะครับ โค้ช เดี๋ยวจะฟ้าเหลืองตื่นมาติวไม่ไหวนะ

------------------------------------------------------------------------------

ไล่ไปทีละคนเลย เก็บตัวท็อป หัวหน้าชมรมไว้กินตอนหลังสุดนะครับ ท่าทางจะอร่อยสุด

phatsa

สงสัยคุณครูจะสอนเด็กวิ่งผลัดแน่นอน... ::DookDig::

Edit : ไม้แรกผ่านไป..เหลืออีกหลายไม้เลย

alaaum

หุ่นแบบนี้ ไม่น่าจะใช่ชมรมกรีฑานะ

Edit รายต่อไปโผล่มาแล้ว ตอนหน้าไม่รอดแน่ๆ

Peter Taowating

ตามปกติ สาวๆชมรมกีฬาส่วนใหญ่จะผอม แบน สูง  มาเจอสาวๆชมรมนี้อึ๋มสุดๆ มิน่า performance ไม่ดี มันหนักที่หน้าอกนี่เอง 555 ไอ้หนุ่มงานนี้น่าจะโชคดี ได้เก็บแต้มทีละคนแน่เลย ::Glad::

ว๊าววว นับ 1 แร่ะ  แถมมีคนแอบดูอีก สงสัยจะเปนเบอร์ต่อไป ต้องปิดปาก 555 ::HeyHey::

kazu36

อ้าวเมื่อโค๊ช โดนแบล็คเมย์ คงกินกันทั้งชมรม
นึกถึงเรื่องโกลด์เด้นบอย เลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

warpzone

โดนเด็กหลอกซะแล้วคุณโค้ช แบบนี้จัดหนักไปเลยต้องให้รู้ว่าใครใหญ่กว่าใคร
แต่หุ่นแต่ละคนนี่ไม่น่าจะเล่นกรีฑาไหวนะน่าจะหนักอกหบายคนทีเดียว

artboy410

ชมรมนี้วิ่งไปเด้งมา เลยวิ่งไม่เร็ว

คนแรกประเดิมแล้วคนต่อไปรอข้างนอกและ

ddcc

ในที่สุด หละงจากได้ดู raw กับ eng ตาปริบๆอยู่พักใหญ่ ท่านฮิป (กราบบบ) ทำไมตอนเสนอให้เป็นโค้ชพระเอกมันหน้าแดงฟระ เหมือนรู้โชคชะตา555

พระเอกมันเวอร์จิ้นก็เลยเขินอายสาวๆน่ะ

รุ่นพี่อาจารย์นั่นมีไฝเรอะ ::Ajark:: ตอนถัดไปฝากท่านฮิปลบไฝด้วย (ฮา)

ช้าไปแล้วครับผมแปลเรื่องนี้ตั้งกะเดือนที่แล้ว ไฝแบบนี้เรียกว่าไฝเสน่ห์นะ ทำไมถึงไม่ชอบล่ะ

สาว 2 คนแรก คือดียยยย์ สาววิ่งระยะไกลนี่ดูแล้วไม่น่าวิ่งไหวเลยนะ555 ส่วนอีกคนไม่ใช้แนวแหะ
อุ่ย แอบไปเห็นเม้นหน้าแรกที่ท่านฮิปไปเม้นแดงเตือนมา เขาของจริงสุดๆ5555 สำหรับยูนะจังในตอนนี้ ใครเขาล้อเล่นแบบนี้กันโว้ยยยย ชอบพระเอกง่ายจังนะหล่อน แต่นางหุ่นดี ผมชอบ อิอิ ฉากเล่นเสาคือที่สุด ฉากปล่อยเสาก็ใช้ได้5555

มันมีแต่ในโดเท่านั้นแหละ ที่สาวๆวิ่งหาหนุ่ม ชีวิตจริงถ้ามีแบบนี้สงสัยท้องกันทั้งเมืองแน่

DARKAXL

แหม อยู่ๆได้มาเป็นโค้ชสอนนักเรียนสาวนี่มันโคตรเฮง ว่าแต่โดนเรียกไปแบบนั้นคงไม่...

สรุป ใครสอน(จับกด)ใครกันแน่เนี่ย? แล้วดันมีคนรู้เห็นอีก โดนเป็นรายต่อไปแน่นอน
เลือกเรื่องได้แจ่มครับท่านฮิป ทั้งเรื่องทั้งลายเส้นโดนมาก

KonMol2

อยู่ๆก็ได้มาเป็นโค๊ชที่มีแต่สาวๆ จะสอนไหวไหมนะ หรือจะมีท่าสอนพิเศษให้กันแน่