ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - [ นางฟ้ากับหมาแดกแฟ๊ป ] ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 03, 2020, 09:56:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Raymond

ทำไมคนชื่อดรีมชอบหักอกคนเล่น ผมก็เจอดรีมนึง นางชอบให้ความหวังคนไปทั่ว แล้วก็มีแห้วเป็นไร่ ๆ กัน

za007zapop

::Reader:: อ่านไปก็คิดถึงสมัยดีนะ ไม่ไดมีไรมากมายเหมือนสมัยนี้ เป็นวัยแห่งความทรงจำเลยก็ว่าได้

aum691

มีตัวละครวัยเด็กมาเพิ่มอีกแล้ว จะน่ารักขนาดไหนกันนะ ใช่คนที่หักอกรึเปล่า

ัuffa555

เรื่องราวสมัยมัธยมนี่  ไม่ว่าจะเรื่องของใคร พอได้ฟังแล้ว  มันทำให้คิดถึงเวลาดีๆ เหล่านั้นเสมอเลยครับ 

zenon8088

อ่านไปก็นึกเทียบกับตัวเองในวัยประมาณนั้นครับ อ่านเพลิน รออ่านตอนต่อไปครับ

Titanจู่โจม

เหมือนรู้สปอยแล้วว่าตอนจบจะเศร้า ก็บอกตัวคุณโทนในอดีตว่าสู้ๆครับ

gumpxxxx

Kingmar

สนุกน่าตามเหมือนเดิม เรื่องเกมส์ไม่ค่อยสันทัด ก็จะเริ่มรู้เรื่องจากพี่โทนนี่แหละ 

aone

5555 เริ่มต้นกับน้องเค้าก็ไปว่าเค้านักมวยซะแล้ว แต่ไอ้เพื่อนนายโทนนี่มันหลอรวย แต่ก็สู้มันไม่ได้ 555/

namogt

Chan_Som

การเล่าและเรียบเลียงทำได้ดีครับ คิดถึงตอนมัธยม ซึ่งเป็นอีกช่วงชีวิตหนึ่งที่สนุกสนาน  ::Dribbling::

devilzoa

คิดถึงตอนมัธยมแล้วอมยิ้มเหมือนมีความสุข แต่ปล่าวทำไรที่พอมองกลับไป เหี้ย ตอนนั้นทำไปได้ยังไงวะ

AABB BBAA

ฉากเล่าเรื่องเกมนี้เหมือนได้ระลึกย้อนกลับหปสมัยอดีตเหมือนกันครับ