ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - [ นางฟ้ากับหมาแดกแฟ๊ป ] ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 03, 2020, 09:56:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iammek

lindor

น่าสนใจครับ อ่านแล้วคิดถึงสมัยตัวเองเด็ก ๆ เลย

akine

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

donki

guang_k

เป็นบอดี้การ์ดให้สาวนี่เองถึงตามมาถ่ายรูปด้วยตามที่เจนบอก ได้ตำแหน่งใหญ่เลยนะครับ เจนเนอรัลเบ้นี่ ไม่สนิทจริงเขาไม่ค่อยให้กัน

niceanglev

อ่านแล้วก็รู้เลยว่าอายุพอๆกะผมแน่นอน หรือไม่ก็แก่กว่าผมปี 2 ปี คิดถึงสมัยเรียนแล้วมีกีฬาสี ไม่อยากขึ้นแสตนก็ต้องลงแข่งกีฬา ดันไปรับงานคัดตัวนักกีฬาให้เค้า ปวดหัวเลยมีแต่คนโวยวาย

terapoong48

102030

โถๆๆๆๆ ถ้าแบบนี้เป็นหมาแดกแฟ้บ คงต้องถามว่าแดกแฟ้บยี่ห้ออะไร จะตามไปแดกด้วย 555555
ขอบคุณครับ ย้อนวัยกันซะแฟลชแบค มาเป็นฉากๆเลยครับ

pliwds

อยู่ฝ่ายนำเชียร์ซิดี สาวๆเพียบ ดูได้ไม่ต้องอายด้วย
แต่ที่เหนือกว่านั้นคือพวกช่างภาพ ถ่ายกันสนุกมือ แถมมี order พิเศษด้วย ใครเล็งใครไว้ต้องผ่านเรา

1819

เด็กยุค 90ต้นๆแบบผม เข้ามาอ่านนี่ จินตนาการตามเทพโทน แล่วพยายามรื้อฟื้นความหลัง ว่าพูดถึงต้อนนั้นนี่ เรา ทำอะไรอยู่ปีไหนวะ     
อย่างคำ ว่า G.... อะไรพวกนี้ ถ้าเป็นแบบพวก เด็กช่าง แบบ ผม ก็ G. ย่อมาจาก Gang โดดๆ และ ห้อยด้วย สายรถเมล์ ที่่ เดินทางไปกลับ โรงเรียน  เช่น  G.129 G.46 G.38 G.142 G39  ตามสายรถเมล์   
ส่วนชุดแฮปปี้มิล ที่ ชอบสะสมสุด สำหรับผมน่าจะเป็น ชุดทาร์ซาน กับ snooppy แต่ละประเทศ    เพื่อเอาไว้อวดสาวๆ555  และ พวกแก้วการ์ตูนเวลาไปดูหนัง หรือ เก็บ แฮนดบิลว์หนัง อะไรพวกนี้ ครับ  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Benz4152

civil2

เล่นเอานึกถึงชีวิตมัธยม สรุก มันส์ เศร้า หัวจเบ่งบาน  อกหัก ครบรสจริงๆช่วงนั้น

KonMol2

โอ้ววว เหมือนย้อนวันวานเลยแฮะ ได้กลับไปนึกถึง ม.ปลาย ช่วงสนุกสุดๆของวัยเลย