ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2020, 07:26:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

time288

มาแนวเขินๆ คิดไปเองว่าโดนบังคับ สรุปเคลิ้มตามยอมทุกอย่างแน่ๆ คนที่สองก้เด็ดใช่ย่อย

เย่ๆๆ 3P อิอิ แต่ว่าน่าจะโดนจับได้เลยมาเปน 4Pแน่ๆตอนหน้า

hentaiknight

ดูเหมือนน้องหนูคนนี้จะมโนว่าโดนอึ๊บ แสดงว่า ความต้องการสูง
แบบนี้ได้โดนของจริงแน่นอน

edit
แหม่ ว่าแล้วขึ้นคร่อมเองเลย ปากก็ว่าไม่ แต่ร่างกายนั้นอยาก
ต่อไปได้จับคู่กับพี่สาว เป็น 3P แน่นอน มิน่าถึงมีได้ 9 ตอน

patrict

โค้ชแตะหลักแค่นี้คิดไปไกลเชียว
ตอนที่ 9 จะฟลูทีมไหมนะ

nagatobimaru

โค้ชครับ จัดให้ติดใจเลยนะครับ คนนี้ซิงแน่นนอน เป็นเด็กเป็นเล็กนมใหญ่เกินตัวนะ

——————————————————

ครั้งหน้า 3P จริงๆ ด้วย โค้ช ไปฟิตร่างกายมาเลยนะ ไม่งั้นสลบแน่

Xr4p

5555555 คนนี้ตลกมาก

ตอนนี้สนุกมากครับฟีลเหมือนอ่านการ์ตูนปกติมากกว่าโดจินอีก เหมือนนางซึนๆชอบจินตนาการชวนให้คิดภาพตามเลย

abcbanana555

นางคนนี้เป็นสายมโนรึเปล่า

แต่เย็ดจริงไม่ได้มโนนะ ครั้งหน้าต้องมี3pแน่ๆฟันธง

Tdestiny

นางน่าจะคิดไปเองนะ

พระเอกมันไม่ใจกล้าขนาดนั้นหรอกม้างงง

ติดใจเองเฉยเลย แถมชวน3p ตอนหน้าสนุกแน่นวล

pfrankz

สาวมโนไม่ต้อวจิ้นแล้วได้ของจริงมาเลย

นัด3pกะนแล้วจะมีให้ดูมั้ยนะ

Oceankings1234

คิดเองเออเองแน่นอนแบบนี้กำลังแฟนตาซีว่าโดนข่มขืน

4 p ดีกว่านะจัดสาวหล่อแล้วจัด 4p เลย

fallenversa

สายมโนนี่เองคนนี้
สุดท้ายจิตแตก โค้ชไม่ต้องพยายามอะไรทั้งนั้น
ได้ทั้งขึ้นทั้งล่อง
...
เป็นคาแรคเตอร์ที่ไม่เป็นภัย (มั่ง)
ด้วยความมโนขั้นสุดของนาง ทำให้นางไปไกลกว่าที่ผมคิดไว้มาก
เรียกว่าซึนแมะ คงไม่ แต่ป้ำๆเป๋อๆสุดๆนี่จริง

nuttydavil

พลังในการมโนของนางอลังการมาก จะเสร็จพระเอกไปอีกคนไหมเนี่ย

mspeed

อ้าวโค้ชทำไมมาจับนมเฉยเลยล่ะ
แบบนี้ระวังคุกนะครับ
อ้าวเข้าใจผิดเฉย แต่เก็บไป2แล้ว
เดี๋ยวจะมีคนต่อไปหรือจะ3pก่อนนะครับ

latipk

ในเรื่องซากุระบะเป็นสายนักมโนใช่มั้ยครับเนี่ย

เห็นอะไรแล้วเอามาบิดเบือนซะไกลเชียว อย่างงี้โค้ชห้ามปล่อยผ่าน

Liftzthekop

กำลังมโนว่าโดนกดอยู่แน่เลย 555

โอ้ยรอลุ้น 3 p เลยทีเดียว 555