ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 27

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 04, 2020, 08:34:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Korn Phawat

ton29048

มีแต่คนติดใจป๋า สงสัยน้ำจะหมดตัวแน่ๆ

kupong

krissyou

อิจฉาป๋าแล้ว นี่ก็ได้ฮาแลมเล็กๆแล้วนะคร้าบบบ

ปล อิจฉาตรงที่ไม่มีใครตีกัน แบ่งกันขย่มกันดีจังเนอะ

oddsk

สงสัยต้องใช้ยาในร้านขายยาเยอะแล้ว ไม่งั้นเอาใจเมียๆไม่ทัน

akine

::DookDig:: โอยลุ้งงงง ลุงนี่ตัวชงเล้ย แหม่
edit :โอย ป๋าเมียไม่ตีกันเลยอิจฉาาา

nayhoylod

thaiman1986

แม้รถไฟจะชนกัน ป๋าชัยของเราก็เอาอยู่ น้องอรก็ใจกว้างให้ป๋าออกไปตั้มสาวอื่นได้ คราวนี้ป๋าชัยเจอสามสาววัยรุ่นในคราวเดียว น่าจะเก็บเหรียญได้มากมาย ที่น่าลุ้นก็คือป๋าเรากับสาวสาว ใครจะหมดแรงก่อน อิอิอิ

Tik K.

ป๋าเรานี้เสน่ปรงจริงๆๆใครได้แล้วต้องติดใจ

monster gmail

ป๋าชัยจัดเต็ม เก็บแต้ม แบบx3 เอามาแทนที่ใช้ไป สงสัยต้องซื้อยาบำรุงกินยาวๆ

kpnttn

ป๋าทำฟาร์มแต้มฟาร์มเหรียญเหรอเนี่ย จะใช้ทันมั้ย

กลายเป็นเจ้าของธุรกิจแล้วนะป๋า ร้านเกมส์ ร้านขายของเก่า ร้านอาหาร ต่อไปทำร้านไรดี ดูดวงอ่านใจมั้ย

biggiggog

อะไรจะหล่อเลือกได้ขนาดน้าน
แต่ว่าล่อทีเดียว3คนจะได้กี่แต้มกันหล่ะ
ขอบคุณครับ

Coleman

แหวนขายเท่าไหร่ครับจะเอามันทั้งอำเภอ​เลย

taka95