ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 27

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 04, 2020, 08:34:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swgxxx26

ROCKS MAZAWA

ลุงใช่ป่ะ หรือว่าหนุ่มอยู่แรงดีไม่มีหมดเลย555

Dark_hell

prem aree

ีรถไฟชนกันก็ไม่มีหวั่น ลุงไม่มียอมถอยเลย555

anek007

สุดยอดเลยป๋า ลุยที 3 คน เลย จัดให้หนักๆเอาแต้มเยอะๆ

boyllsj1

อยากจะเป็นป๋าจริงๆเลย โดนรุม3-1 แบบนี้ คืนนี้อิ่มแน่นอน

niwat_999

คราวนี้รุมสามคงได้แต้มได้เหรียญแยอะ

upperbound

เยอะแบบนี้จะรอดไปได้นานแค่ไหน แห้งตายก่อนพอดี

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

ลุงนี้ไม่รู้มีอะไรดีนักหนาสาวๆติดกันตรึม

jax116

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าสงสารลุงจังครับ

โดนข่มขืนหมู่

เหนื่อยแย่เลย

iamsong

เนื้อเรื่องสั้นๆ กระชับดีครับ บวกกับเรื่องราวของแหวน ทำให้น่าติดตามอีก ว่าจะมีอะไรใหม่ๆ

naikai

อีกหน่อย​คงต้องหาบ้านใหม่ให้เมียๆมาอยู่รวมกัน

medsay

::Goaway:: พ่อเจี๊ยวหอม พ่อกระdoor เลี่ยมทอง สาวหลงซะขนาดนี้ แจกบัตรคิวซื้อตั๋ว yesเลยไหมลุง หึๆอิจฉา