ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับสาวโรงงาน

เริ่มโดย kpl, พฤศจิกายน 05, 2020, 09:31:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ขอเล่าประสบการณ์​ตรงของผมเองระหว่างผมกับสาวทำงานโรงงานแห่งหนึ่งแถวอำเภอบางประกง​ ไม่อยากจะเชื่อว่าสาวๆที่ทำงานในโรงงานจะเด็ดขนาดนี้.. เข้าเรื่องเลยนะครับ
             เรื่องที่ว่าเกิดเมื่อต้นปีที่ผ่านมมานี้เอง.สาวโรงงานคนนี้ชื่ออ้อ เธออยู่รายผลิตทำงานเป็นกะ.. ผมรู้จักเธอผ่านแอพแชทคุยกันอยู่แอพหนึ่ง.อ้ออายุ​ 28​ อ้อเป็นคนผิวขาวสูงประมาณ​ 160​ ซม.หนักน่าจะประมาณ​ 48 เป็นคนรูปร่างสมส่วนเลยละ​ หน้าอกนี่จะล้ำหน้าหน่อยๆ.. เดินผ่านคนต้องมองอะ.อะไรประมาณนั้น.ย้อนไปเมื่อกลางปีที่แล้วผมได้รู้จักอ้อผ่านแชทหนึ่งอย่างที่บอก.เห็นรูปแล้วสะดุดเลยทักไปคุย.ตอนแรกเธออ่านแต่ไม่ตอบ.ก็พยายามทักไปทุกวันจนเวลาผ่านไปเกือบเดือนอ้อตอบแชทมาว่า.. พยายามดีเนอะ.. ผมก็ตอบกลับไปว่าขออนุญาต​คุยกันได้ไหม.. เป็นอะไรก็ได้ไม่ได้จะจีบหรอกเพราะรู้ว่าหน้าตาแบบนี้คงมีแฟนแล้ว.. อ้อตอบกลับมาว่า.. ได้.. แล้วหลังจากนั้นก็คุยกันผ่านแชทนี่ทุกวัน.คุยกันจนเริ่มสนิทและกล้าคุยทะลึ่งแบบสองแง่สองง้ามกับเธอมากขึ้น.อ้อเป็นคนตรงๆเปิดเผยดี.. เธอบอกไม่อยากปิดบังกล้าถามก็กล้าจะตอบ.รับได้ก็คุยกันต่อรับไม่ได้ก็ไม่เป็นไร.. แบบนี้เข้าทางผมเลยละ.. อยากรู้อะไรก็ถามอ้อตรงๆเลย.จนมารู้ว่าอ้อเพิ่งเลิกกับแฟน(หญ่ากัน)​ได้ปีกว่าๆแล้วและมีลูกด้วยกันหนึ่งคน(ตอนนี้ลูกอยู่​ ตจว.กับพ่อแม่อ้อ). อ้อแต่งงานกับเขาตอนอ้ออายุ​ 24​ เขาแก่กว่าอ้อ​ 2​ ปี​ ที่แต่งกันก็เพราะอ้อท้อง.แต่เริ่มคบกันตั้งแต่อ้ออายุ​ 22 ซึ่งเขาไม่ใช่คนแรกของอ้อแต่ทำให้อ้อรู้จักเรื่องเซ็กส์.แต่ส่วนชายคนแรกที่ได้เจาะไข่แดงอ้อคือหัวหน้างานของเธอตอนเข้ามาทำงานกรุงเทพใหม่ๆ.เย็ดกันแค่ครั้งเดียวเหมือนจะโดนบังคับขืนใจในช่วงแรกๆแต่อ้อก็เสด.ทั้งเจ็บทั้งเสียว.ไม่ได้สานต่อเพราะเขามีเมียแล้ว.. นี่ก็เป็นสาเหตุที่อ้อย้ายงานจนมาเจอแฟน.. กับแฟนคนนี้ตั้งแต่คบกันมีอะไรกันทุกวัน​ โดนสดตลอดป้องกันคือการที่เขาแตกข้างนอก.จนมาพลาดที่ยอมให้เขาเสดข้างใน.. อาทิตย์นั้นอาทิตย์เดียวมีอะไรกันทั้งอาทิตย์​และเขาขอเราก็อยากรู้เลยท้องเลย.ผมเลยถามอ้อว่าแล้วทำไมเลิกกันละมีลูกด้วยกันขนาดนี้แล้วและคบกันมานนานขนาดนี้.. อ้อก็ตอบผมว่า.. เพราะเขามีอีกคนซึ่งแฟนอ้อทำงานโรงงานเหมือนกันแต่อยู่คนละโรงงานและแฟนอ้อก็ไปทำผู้หญิงคนนั้นท้องด้วย.อ้อเลยขอเลิกดีกว่า.ผมไม่ถามเรื่องนั้นต่อแต่เปลี่ยนมาถามอ้อว่า.. แล้วเคยโดนบ่อยๆไม่เหงาบ้างเหรอ.เธอตอบผมมาแบบตรงๆเหมือนกันว่า.. ก็มีสิความเหงา.ก็ช่วยตัวเองสิ.. อ้อบอกว่ามันก็ไม่เสดแบบโดนจริงๆหรอกแต่ก็พอช่วย​ได้.และช่วงระหว่างปีกว่าที่เลิกกับแฟนก็มีคนเข้ามาจีบอยู่้เหมือนกันคิดจะคบอยู่คนหนึ่งแต่ก็ไปไม่รอด.คบกันได้แค่​ 7-8 เดือนก็เลิกกัน.ผมก็ถามอ้อว่าแล้วโดนไหมอะ.อ้อก็ตอบแบบตรงๆละว่า.. โดนตั้งแต่เดือนแรกที่คบแล้ว.เขาพาไปเที่ยวต่างจังหวัดโดนเย็ดเลย. จนเราสองคนสนิทกันทั้งๆที่ไม่เคยเจอหน้ากันแบบตัวต่อตัวเลยนะคับ.. เห็นแต่รูปที่ถ่ายให้กันดู.เราคุยกันได้ทุกเรื่อง.จนประมาณเดือนธันวาคมปีที่แล้ว.ผมไปทำงานแถวบางปะกงเลยแชทคุยกันปกตินี่ละตอนนั้นเวลาบ่ายโมงได้ผมถามเธอกลับไปเพราะอ้อทัหมาหาผม.. ว่า.. ทำไมทักมาได้ละไม่นอนเหรอ.อ้อตอบว่าเลิกกะมานอนตั้งแต่เช้าแล้วเพิ่งตื่น.กำลังจะอาบน้ำเตรียมตัวไปทำงาน.ผมเลยแซวเธอว่าเหลือเวลาอีกตั้งเยอะจะรีบไปใหนละ.. อ้อก็ตอบว่าก็เตรียมตัวไว้เฉยๆละ.. ผมเลยขออ้อว่างั้นผมแวะไปหาได้ไหมจะได้เจอกันตัวเป็นๆสะที.อ้อก็ตกลงปักมุดห้องให้อย่างดีแต่อ้อมีข้อแม้คือห้ามทำอะไรเขานะ.. ผมก็รับปากไปว่า.. สัญญา​ไม่ทำแะไรแน่นอนถ้าอ้อไม่ยอมเอง..
        พอไปถึงห้องอ้อก็อาบน้ำใส่ชุดพนักงานเรียบร้อยแล้ว.ซึ่งภายในห้องก็ไม่มีอะไรมากมีเตียงและโต๊ะเครื่องแป้งตามธรรดาห้องเช่าทั่วไป.อ้อก็นอนเล่นบนเตียงดูทีวี.ด้วยที่เราคุยสนิทกันอ้อเลยบอกว่ามานอนที่เตียงได้นะ.เราก็นอนคุยกันไปแซวเล่นกันไป.จนหนังที่ดูในทีวีมีฉากเลิฟซีนแบบดุเดือดเลย.ผมเลยจากนอนหงายอยู่เปลี่ยนท่าเป็นนอนตะแคงหันไปทางอ้อและอ้อก็นอนตะแคงหันมาทางผมเหมืิอนกันหน้าเราห่างกันแค่สองคืบ.ตามองสบกันผมเลื่อนหน้าเข้าไปหาอ้อแต่อ้อไม่หลบ.ผมเลยจูบปากอ้อ.อ้อก็จูบตอบ​ เราสองคนจูบแลกลิ้นกันแบบดูดดื่มเลยละมือผมก็ทั้งจับนมบีบนมอ้อ​ส่วนข้างล่างของอ้อผมก็ลูบบี้หีอ้อผ่านเสื้อผ้าชุดทำงานของอ้อ.เราจูบกันและทำแบบนี้กันอยู่นานแลัวผมกำลังจะรูดซิบกางเกงอ้อ.อ้อจับมือผมไว้และบอกว่า.. อ้อยังไม่พร้อมตอนนี้.อย่าเพิ่งเลยนะ.ตอนนั้นผมคิดละว่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า.ผมเลยยอมอ้อ.ก็วันนั้นก็ได้แค่กอดจูบลูบคลำ.พอใกล้เวลาอ้อไปทำงานผมเลยกลับ.และตอนกลางคืนอ้อพักเบรคแชทมาบอกผมในเชิงต่อว่า.ว่า.ผมทำให้เธอเงี่ยนทำงานไม่มีสมาธิเลยต้องแอบไปช่วยตัวเองในห้องน้ำมา.ผมก็ต่อว่าเธอกลับว่า.อ้อทำให้ผมบ้าตอนแยกจากอ้อผมต้องช่วยตัวเองในรถเลย.อ้อตอบผมกลับ..ว่า..ขนาดนั้เลยรึ..ผมตอบเธอหลับไปว่าใช่อะดิ.เจอกันคราวหน้าอ้อต้องรับผมชอบเลยนะ..แล้วบทความสนทนาหลังจากวันนั้นของเราสองคนยิ่งทวีความเงี่ยนมากขึ้น.ต้องการอะไรยังไงบอกกันตรงๆเลย.เริ่มกล้าที่จะส่งรูปหี.รูปนม.รูปควยแลกกันดูละ.จนช่วงต้นเดือนมกราคมวันที่ผมรอคอยก็มาถึง​ อ้อนัดผมให้ไปรับอ้อที่สนามบินดอนเมือง(อ้อกลับมาจากบ้านหลังจากวันหยุดเทศกาลปีใหม่). เจออ้อตอนประมาณบ่าย4โมง​ กว่าจะมาถึงห้องอ้อก็เกือบ​ 6โมงเย็นละก็แวะกินข้าวกันก่อน.อ้อใส่กางเกงแบบแร๊กกิ้งและเสื้อยืดยาวลงมาเกือบถึงเข่า.ตอนอยู่ในรถผมก็เอามือลูบขาอ้อมาตลอดทาง.พอถึงห้องวางของเสดผมเลยบอกอ้อว่า.. ขอกอดหน่อยสิ.. ผมกางแขนออกอ้อก็เดินเข้ามาให้กอด.ตอนกอดกันนมอ้อดันที่อกผมมันทำให้ผมมีอารมณ์​ขึ้นมาควยผมนี่แข็งเป็นลำขึ้นมาเลยชนแถวหน้าท้องเธอ.อ้อร้อง.. อุ้ย.. และกระซิบข้างหูผมว่า.. อะไรชนท้องอ้ออะ ผมไม่ตอบและจับมืออ้อข้างหนึ่งมาจับที่เป้ากางเกงผมและผมก็มองหน้าอ้อบอกอ้อว่า.. วันนี้อ้อพร้อมนะ.อ้อไม่ตอบแต่พยักหน้า.แบบนี้ผมก็โน้มหน้าลงไปจูบปากกับอ้อ.ค่อยจูบแลกลิ้นกันเบาๆช้าๆ.ผมดันอ้อลงไปที่เตียง​ ปากก็จูบกันต่อมือผมก็บีบทั้งนมเลื่อนลงไปลูบที่หีอ้อ​พบว่าน้ำหีอ้อเลอะออกมาจากนอกกางเกงแล็กกลิ้งที่ใส่อยู่เลยย.ผมเลยถามอ้อว่า.. แฉะขนาดนี้เลยรึ.อ้อก็ทำหน้าอายๆและตอบกลับผมมาว่า.. ก็แฉะตั้งแต่บนรถแล้วละก็เล่นลูบขามาตลอดทาง.ผมก็ไซ้เธอต่อมือก็ถอดเสื้ออ้อออกเหลือเสื้อในสีขาวกลืนกับผิวของเธอซึ่งขาวมากมือที่ผมทั้งบีบทั้งไซร์นมเธอก่อนหน้านี้ทำให้เห็นเป็นรอยแดงๆชัดเจนเลย.แล้วผมก็ปลดตะขอเสื้อในอ้อออก.เห็นนมอ้อชัดๆเต็มตาเห็นของจริงยอมรับว่านมอ้อสวยมาก ใหญ่แต่ไม่หย่อนคล้อย​ หัวนมออกสีน้ำตาลอ่อนๆไม่ใหญ่มากและที่สำคัญนมนี่ของแท้แม่ให้มาเลยละ.อ้อเห็นผมจ้องนานแซวผมมาว่า.. มองทำยังกะไม่เคยเห็นนะ.ผมก็ตอบอ้อไป.. ก็ตอนนี้มันสวยมากกว่าในรูปนี่.พูดเสร็จผมก็ก้มลงใช้ลิ้นเลียที่หัวนมอ้อก่อนเลยสลับกับดูดเลียไปทั่วเต้านมอ้อ.และยิ่งได้ยินเสียงครางของอ้อร่วมไปด้วยยิ่งได้อารมณ์.ผมสาระวนอยู่กับหน้าอกอ้ออยู่นานมากแทบจะแหลกคามือคาปากผมเลยละ.แล้วผมค่อยๆจูบไล่ลงไปผ่านหน้าท้องของอ้อลงไปมือก็ค่อยๆถอดกางเกงเเล็กกลิ้งของอ้อลงไปด้วย.อ้อก็ให้ความร่วมมือดีด้วยการยกก้นให้ถอดง่ายๆจนผมถอดมันออกไปจนหมด.ก็เหลือจีสติงสีเนื้อตัวเดียวที่ตอนนี้แทบจะปิดอะไรของอ้อไม่ได้แล้วเพราะมันเปียกน้ำเงี่ยนของอ้อจนมองเห็นทะลุไปหมด.แต่ก็แปลกใจไม่ใช่น้อยเลยว่าอ้อกล้าใส่จีสติงด้วยรึ.หน้าตาไม่น่าจะกล้าใส่แบบนี้(ผู้หญิงคนนี้แอบซ่อนอะไรๆไว้แน่เลย)​ผมดึงจีสติงตัวจิ๋วนั้นออกผมนี่ตาค้างเลย.หีอ้อสวยมาก​ ขาว​ อูมใหญ่​ มีขนหมอยน้อยมากจนผมต้องเอ่ยปากถามอ้อเลยละว่า.ไปแว๊กมารึ​ แต่คำตอบที่อ้อตอบกลับมาว่า.. ไม่ได้ทำอะไรมันเลยมันขึ้นมาแค่นี้.. หีอ้อปิดสนิทไม่มีเคลมปริ้นออกมาให้เห็นเลย.จะมองเห็นต้องใช้มือแหวกหีอ้อออกถึงจะเห็นแคลม.ผมไม่รอช้าเพราะกลิ่นและรูปลักษณ์​หีของอ้อมันเหย้าหยวนมาก.ผมนอนราบไปกับเตียงจับขาอ้อชันเข่าขึ้นสองข้างกางขาออกมือแหวกหีอ้อออกเพื่อจะเลียและดูดเม็ดของอ้อได้ถนัดๆผมเลียทุกซอกทุกมุมของอ้อ.อ้อทั้งครางทั้งส่ายก้นมือกดหัวผมไว้ตลอด.ได้ยินคำพูดที่ครางตลอดเวลา..โอ้ย..อ้อเสียว..โอ้ย..อ้อเสียว..ดีจัง..อ้อไม่ไหวแล้วนะ.อ้อจะเสดแล้ว.โอ้ย.พอก่อน.ผมยิ่งได้ยินยิ่งมีอารมณ์​ผมก็เลียต่อผมเลียหีอ้ออยู่นานมาก.จนอ้อลุกขึ้นมาบอกว่า.พี่อ้อไม่ไหวแล้วหายใจไม่ทัน.อ้อเสดไปสองรอบแล้วเพราะลิ้นพี่.ไม่เคยโดนใครเลียขนากนี้มาก่อนเลยแต่อ้อชอบนะเสียวดี.อ้อขอพักหายใจสักแป๊บนะ.ผมก็เลื่อนไปจูบปากอ้อทั้งๆที่น้ำเงี่ยนอ้อเลอะเต็มปากผมอยู่พร้อมกับอ้อก็ถอดเสื้อผ้าผมออกจนเปลือยเปล่าทั้งคู่.คราวนี้อ้อให้ผมนั่งพิงหัวเตียงปากอ้อเลื่อนลงไปเลียที่หัวนมผมมือชักควยให้ผม.ตอนนั้นผมคิดว่าผู้หญิงคนนี้ใช้ลิ้นได้เก่งขนาดนี้เลยรึ.ช่วงที่กำลังเสียวเกร็งแบบสุดๆอยู่ตอนนั้นอ้อก้มลงไปอมดูดควยผม.อ้อใช้ปากได้เก่งมาก.ทั้งเลียทั้งดูด.ตรงหัวควยสลับลงไปเลียดูดไข่บ้าง.เธอทำแบบเหมือนประสบการ​ณ์ช่ำชองมากแต่เธอบอกเธอผ่านผู้ชายมาไม่กี่คนเอง.ผมเลยถามเธอออกไปว่า.. ใช้ปากเก่งจังไปฝึกที่ใหนมาอะ.อ้อหยุดดูดใช้มือชักควยต่อและตอบผมกลับมาว่า.. ก็ดูหนังเอาสิ.และก็ฝึกทำกับของปลอม.แล้วอ้อก็เอื้อมมือไปที่ลิ้นชักหัวเตียงหยิบควยปลอมออกมา.มันไม่ค่อยใหญ่มากสีเนื้อเป็นยางนิ่มๆ.ผมเลยแซวเธอไปว่า.. แบบนี้โดนมันเย็ดทุกวันไหมเนี๊ย.อ้อตอบแบบเหมือนเรื่องปกติเลยว่า..ช่วงหลังๆก็โดนมันเย็ดบ่อยเลย.ตั้งแต่คุยกับพี่นี่ละ.(มารู้ทีหลังว่าเธอแอบสั่งจากทางเน็ต..แอบใช้ชื่อแฟนเก่าคนล่าสุดในการสั่ง)เธออยากลองเพราะเห็นจากหนังและคิดว่ามันน่าจะดีกว่านิ้ว.พูดเสดอ้อก้มลงไปดูดควยให้ผมต่อมือก็ชักควยให้ไปด้วย.ยอมรับเลยคับว่าเธอใช้ปากเก่งมากจนผมยอมแพ้เธอขอเสดในปาก.. อ้อก็ยอมให้เสดในปากเธอและที่สำคัญเธอยอมกลืนกินน้ำควยผมด้วยแล้วเธอก็เลื่อนมาจูบแลกลิ้นกับผมแล้วเราก็นอนคุยกันต่อในร่างเปลื่อยเปล่ากันแบบนั้นละ.มือก็ลูบคลำกันไป.
         ผมก็ถามอ้อว่า.ยอมกินน้ำแบบนี้ทุกคนปะ.อ้อบอกพูดสะเหมือนว่ามีหลายคนเนอะ.ก็ก่อนหน้านี้ก็กินให้แค่สองควยละ.ก็แฟนคนที่มีลูกด้วยกันครั้งแรก.และคนที่สองก็แฟนคนล่าสุดนั้นละ.กับแฟนคนแรกที่กล้าก็เพราะแฟนเปิดหนังให้ดูนี่ละ.เลยอยากลอง.ผมเลยถามต่อ.การแตกปากนี่คือปกติเลยใช่ปะโดนบ่อยอะดิ.อ้อตอบ.ก็แล้วแต่นะ.ถ้าแฟนขอก็ยอมนะ.ผมถามคำถามอ้อต่อ.. ใครแตกในปากอ้อเยอะสุด.. อ้อตอบกลับว่า.. แฟนคนที่สองที่คบกันไม่ถึงปีนี่ละ.อ้าวทำไมละแฟนคนแรกคบกันตั้งนานยังแตกในปากอ้อน้อยกว่าคนที่สองอีกรึ.(ผมถามอ้อ)..แฟนคนแรกชอบเสดข้างในหีมากกว่าแต่แฟนคนที่สองนี้ชอบให้อ้อกินน้ำควยเค้า.แต่อ้อก็กลืนทุกครั้งนะรสชาติแปลกดี..ยิ่งเธอเล่าว่าเธอโดนแฟนเก่าเย็ดมายังไงบ้างมันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์.ผมเลยขอเลียหีอ้ออีกแต่ให้เธอขึ้นคล่อมหน้าผมเลย.อ้อบอกเธอเคยเห็นแต่ในหนังยังไม่เคยโดนเลียหีท่านี้เลย.ผมใช้มือประคองก้นอ้อไว้ปากก็เลียหีอ้อได้แบบเต็มๆ.อ้อก็ครางบอกเสียวจัง.. เสียวพี่.แล้วก็ต่อในท่า​ 69 กันดูดเลียกันอยู่นานเลยละ.ผมจับอ้อนอนหงายก้มลงไปดูดปากและลุกขึ้นมาจับควยจ่อที่หีขาวๆอูมๆของอ้อ.ใช้หัวควยถูเปิดร่องหีขาวๆของอ้อแล้วค่อยๆกดควยดันเข้าไปไม่อยากจะเชื่อเลยคับกับสาวที่เคยมีลูกมาแล้วหีจะฟิตได้ขนาดนี้.ผมดันควยเข้าไปสุดลำและก้มลงไปดูดนมของอ้อและขยับซอยมือบีบนมอ้อไปด้วย.เสียงครางของอ้อทุกครั้งที่โดนกระแทกมันยิ่งเพิ่มอารมณ์​เงียนได้ดีจริงๆ​เปลี่ยนท่ากระแทกอ้อท่าคลานบ้างเห็นก้นขาวๆกระเพื่อมตอนโดนกระแทกผมนี่แทบจะแตกแต่ต้องกลั้นไว้เพราะอยากเย็ดเธอนานๆยิ่งทุกครั้งที่อ้อเสดหีเธอจะต๊อดรัดควยผมมากถ้าไม่เสดน้ำแรกมาก่อนหน้านี้คงพ่ายแพ้เธอแน่ๆและจนเปลี่ยนท่าให้อ้อโยกบ้างโดนผมนั่งขอบเตียงอ้อนั่งบดควยผมมือผมก็ประคองบีบที่แก้มก้นเธอสองข้างปากก็จูบแลกลิ้นกันนมอ้อก็เบียดกระแทกกับหน้าอกผม.เธอโยกเก่งมากจนผมทนไม่ไหวเพราะอ้อเสดและหีต๊อดรัดควยผมมากจนผมบอกอ้อว่า.. ผมจะเสดแล้วนะ.อ้อกระซิบบอกผมว่าเสดข้างในได้เลยอ้อกินยาคุม.(มารู้ทีหลังว่าหลังจากเหตุการณ์​วันที่ได้กอดจูบลูบคลำวันนั้นอ้อก็เริ่มกินยาคุม.คงเตรียมตัวมาโดนเย็ดละ)​เธอพูดเสดผมก็ฉีดน้ำเข้าหีอ้อไปแบบเยอะมากรู้สึกเลยว่าตอนที่อ้อถอนหีออกจากควยนี่น้ำไหลผ่านควยผมเยอะมาก.อ้อก็หยิบผ้ามาให้เช็ดเราก็นอนคุยกันสักพักเพื่อให้หายเหนื่อย
        อ้อก็ขอตัวไปล้างตัวอาบน้ำเพราะตั้งแต่เข้าห้องมายังไม่ได้อาบน้ำเลย.ให้อ้ออาบน้ำสักระยะหนึ่งก่อนผมก็ไปแคะประตูห้องน้ำขออาบด้วยตอนแรกอ้อไม่ยอมเปิดจนผมตี้ออ้อเลยยอม.และจับเธอเย็ดในท่ายืนทั้งข้างหน้าข้างหลังจนผมเสดในหีอ้ออีกน้ำ.. คืนนั้นผมค้างที่ห้องอ้อ.ผมเสดไป​ 4​ น้ำ​ ทุกรอบก่อนเย็ดหีอ้อผมขอเลียหีอ้อก่อนทุกรอบเพราะติดใจหีอ้อมาก.ส่วนอ้อไม่สามรถนับน้ำได้.ตืนกันอีกทีเกือบบ่ายโมงเพราะอ้อตั้งนาฬิกาปลุก​ไว้เพราะต้องมีเข้ากะเย็น.. ผมตื่นละแต่ยังแกล้งหลับต่อแอบดูอ้อว่าจะทำไรบ้าง.อ้อก็ไปอาบน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวมาเตรียมแต่งตัวที่หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง.ผมเห็นอ้อแล้วมีอารมณ์​อีกละชักควยตัวเองให้แข็งและลุกเดินไปข้างหลังอ้อมือนวดที่ไหล่อ้อและเลื่อนลงไปบีบที่นมสองเต้านั้นมันก็ทำให้ผ้าขนหนูหลุดลงไป.ควยผมก็ถูที่หลังอ้อมือก็บีบและบี้หัวนมไป.อ้อบอกยังแข็งได้อีกเหรอ.เดี๋ยวก็ไม่ได้ไปทำงานกันหรอก.ผมก็บอกอ้อว่า.ก็อ้อน่าเย็ดขนาดนี้.ขออีกน้ำหนึ่งนะที่รัก.อ้อไม่ตอบหันหน้ามาจับควยผมเข้าปากดูดเลียสักพักผมก็จับอ้อนั่งที่โต๊ะเครื่องแป้งลงไปเลียหีให้อ้อพักใหญ่ๆเลยละและยืนขึ้นจับควยจ่อที่หีอ้อแล้วดันเข้าไปกระแทกช้าๆเน้นๆมือบีบนมอ้อไปด้วยแล้วก็เสดสมในหีอ้ออีกรอบและอ้อก็ต้องไปอาบน้ำใหม่.แล้วก็ไปส่งอ้อที่โรงงาน.
       เดี๋ยวมาติดตามเรื่องของสาวโรงงานชื่อ้อภาค​ 2​ นี่ต่อครับ.เพราะสาวคนนี้แอบซ่อนอะไรที่ไม่คากคิดจากเธออีกมากเลยย.

เอี้ยเกี้ย

::Dribbling::ท่าทางจะจัดจ้านพอตัวนะสาวอ้อเนี่ย

1819

สาวโรงงานนี่  ร้อนแรงดีจังตอบสนองได้หมดเลย แถมไม่มีอายด้วย น่าจะผูกปิ่นโตไว้นานๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

weeraj

รับรองต้องติดใจถ้าเจอสาวโรงงานใช่มั้ยครับ

9toulek

สงสัยจะความเหงาเป็นเหตุ ทำให้สาสอ้อจัดเต็ม

Bonggoch

สนุกถุกใจเปิดเรื่องมีลุ้นต่อ อึดและดีเลยสาว รง.

poppop1

รอเลยครับ สาวโรงงานนี่เงียบนอก ของในแรงๆเยอะมาก

We love you so much

สาวโรงงานเนี่ย ของเด็ดเลยผมคอนเฟิร์ม ชอบเรื่องนี้ครับ

swss2511

เจอคนที่ใช่ก็เก็บไว้กินนานๆ

johnywalker

ท่านมีความอดทนมากเลยครับ เป็นผมเจอของเด็ดแบบนี้ พุ่งหลาวชายเข้าใส่แล้ว  ::HoHo::

633sqd

ปล้ำตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว ไม่รอมาอีกเป็นเดือน ใจเย็นจริงๆ

Simatic Field

ชอบที่สุดก็ผู้หญิงที่ชื่ออ้อ นี่เเหละ

teet

devilzoa

สาวโรงงานคนนี้ท่าทางเซ็กซ์จัด จะสู้ไหวหรือป่าว

p_hart