ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 4[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 06, 2020, 06:00:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xr4p

คิดไว้แต่แรกว่าครูนี่ต้องโดนด้วยแน่ๆ สวยและหุ่นแบบนี้

นมใหญ่มากกก อยากได้แบบมั่งจัง

sadsadsads

สุดๆไปเลย

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

abcbanana555

ไม่ได้จะเอาแต่นักเรียนแต่จะเอาครูด้วยหรอเนี่ย

แต่เรื่องครูดูเหมือนจะเด็ดสุดจากที่ผ่านๆมา ดูดหัวนมจนตั้งเลยครับ

Tdestiny

พระเอกนี้ดวงดีจัด

คิดว่าจะได้แค่ลูกศิษย์ มาตอนนี้เซอร์ไพส์มาก555

รอชมตอนต่อไปเลยครับ

pfrankz

ไม่น่าใช่นักวิ่งนะหุ่นงี้

เหมือนอนุญาตให้จัดทั้งชมรมเลย

cking

เหมาหมดสินะ งานนี้ แต่สาวน้อยจะรู้ใจตัวเองมั๊ยนั้น

ซึนมากก ไม่สิสาวที่ไม่เคยก็ไม่เลยนะ แต่ถ้าโดนมะไหร่ก็สุด อันนี้เฟริม

bigboy001

::Thinking::  โอโหนี่กี่คนเข้าไปแล้วเนียะ บางทีก็คิดไปว่าโค้ชหนุ่ม เหมือนจะมาแค่ตอบสนองความต้องการให้เหล่าสาว ๆ คนโน้นคนนี้เท่านั้น  ::Thinking:: แต่เอาเถอะถ้าทำให้เหล่าสาว ๆ มีความสุขแค่นั้นก็น่าจะพอแล้วแหละ งานนี้มีเมียที 5-6 คน น้ำหมดตัวแน่นอน... ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Oceankings1234

รุ่นพี่น่าจะแอบชอบรุ่นน้องมานานละ เลยหาข้ออ้างให้มาเป็นโค้ช

หัวหน้าคุณไม่รอดแน่นอนครับ

bunhelupu

ข้ามหัวหน้าชมรมก่อน เก็บอาจารย์ก่อนก็ได้

ตอนหน้าไม่รอดแน่

fallenversa

ไซออนจิคือนางเอกยังงั้นรุ ถึงเก็บไว้ท้ายๆแบบนั้น
ตอนแรกก็รู้แหละว่าอาจารย์ที่ปรึกษาน่ะ ได้แอ้มแน่ๆ แต่คิดว่าทีหลังกัปตัน โถ่
...
กัปตันคือนางเอกหรอ
แต่ผมชอบคนแรกที่สุดนะ น่ารัก ซุกซน

mspeed

อ้าวเฮ้ย ได้รางวัลแบบนี้คงดีใจมากๆเลย
งานแบบนี้ให้ทำฟรีๆก็สู้ขาดใจเลยครับ

kurokami

จากตอนที่แล้วนึกว่าตอนนี้จะได้กินจารหลักซะอีกดันมีตัวละครลับซ้อนให้เก็บงี้

พวกบอดเนียะเวลาโดนดึงออกมาแล้วดูสะใจดีนะ เอาหละตอนหน้าไม่รอดแน่

KonMol2

อ่าววว ได้ซัดเพื่อนแล้วว ละหัวหน้าทีมก็มีท่าทางชอบแล้วละ

แอบชอบอยู่นี่เอง ถึงเรียกพระเอกมาแล้วก็ได้อยู่ด้วยกัน ละต่อไปก็ตาหัวหน้าทีมแล้วละนะ

kazu36

อ้าวข้ามตอนสี่ไปนี่เอง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xfreestylex

อ้าวกินรวบ คุณครูก็เอาด้วย รอประธานอยู่นะครับ

ตอนต่อไปต้องประธานแล้วววว  ::Shout::