ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ part4 ตอนที 38 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2020, 11:21:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ricebird526

โอ๊ยยยยยย สนุกมากกกก อ่านไปหัวเราะไป นึกถึงครั้งแรกที่ต้อง present งานต่อหน้าท่านๆ ทั้งหลายเลย

nowhereman

ผิดไหมเนี่ย ทำไมแอบสะใจคำตอบเจ๊หมิว สั้นๆได้ใจความ 555

คืนนี้จะได้นอนไหมเนี่ย เจ๊เตยไม่ได้เอาที่ช๊อตมาด้วย หรือเจ๊หมิวจะไฟเขียนให้รีแมท

yuta279

"อยาก-ตก-งาน-หรอ" ประโยคศักดิ์สิทธิมาแล้ว คูกัดของโทนจะตัวซีดถึงไหน

mewzira

evilbenz

คราวนี้ไอ้ชาติ (หมา) คงเข็ดไม่กล้ามายุ่งเด็กเจ๊หมิวอีกเป็นแน่แท้เชียว ว่าแต่ไปเที่ยวงวดนี้อย่าลืมกินแซนวิสนะครับ

Edit : สงสัยงวดนี้น้องโทนคงเจ๊ๆ จะฟ้าเหลืองแน่ๆ หรือว่าที่มาเที่ยวเพราะเจ๊หมิวคุยกับเจ๊เตยแล้วว่ามีไรกับโทน เจ๊เตยเลยอย่างลองมั่งครับ

teeieie123

Pra-in

ไปเที่ยวรอบนี้มีทรีซั่ม อะป่าว มีเหอะนะๆๆ อ้อ ส่งส่วยเหมียวบ้าง เดี๋ยวจะน้อยใจนะครับ พี่โทน

delealpi

ปากก็บอกว่าเป็นพี่น้อง แต่หลายๆอย่างที่พี่หมิวทำ ไม่น่าจะใช่แค่พี่น้องแล้วนะ

Csc It

::Ajark::ชอบเจ้หมิวจังเลยสวยโหดดุไม่กลัวใครแล้วไปเที่ยวโทนจะได้จัดเจ้หมิวอีกใหมนะ