ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 12

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 09, 2020, 10:36:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

D4rthvader

ฟ้าแพ้เอกซะแล้วเจอสายเปย์แบบนี้คิดหนักเลยสิฟ้า แถมคนแรกด้วยสิ .

Montakan

puretank

บอกความจริงพระเอกให้หาใหม่เถอะ ถ้าจะกะหรี่ขนาดนี้(พิมพ์ได้ไหม ไม่หยาบไปใช่ไหม) อินจัด

Mix_Xer

ตอนนี้ฟ้าเริ่มเป็นฝ่ายชวนละ เดี๋ยวอีกหน่อยคงกลายเป็นฝ่ายไปหาถึงที่ ไปให้กระแทกถึงที่แน่

peddo

น้องฟ้าตามเล่ห์เหลี่ยมเอกไม่ทัน คงได้ถูกถลุงจนท้องมังครับ ตัดครั้งนี้ไม่ขาดคงต้องติดพันอีกยาว หวังว่าสุดท้ายบอยจะหาทางออกได้นะครับ
ขอบคุณครับ

llar

Benz4152

ฟ้าเริ่มลังเลแบบนี้ไม่ดีนะ ไม่คู่ควรกับบอยเลย

beeract0

จรัญ บุญชู

เอกหักหลังลูกน้องและวางแผนเยี่ยม...บอยไม่ทันเกมและไว้ใจแฟนมากเกินไป

aod123

rinrin

gumpxxxx

ฟัาน่าจะปล่อยบอยไปได้แล้วนะ ไม่น่ารั้งเอาไว้แล้ว

ryg123456

น้องฟ้าเริ่มกู่ไม่กลับแล้วนะ
ให้พี่บอยรับรู้ แลัวแก้แค้นน้องฟ้าดีไหมครับท่าน