ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 12

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 09, 2020, 10:36:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ณ โรงแรมแห่งหนึ่งเวลาหลังเลิกงาน ไม่ไกลไม่ใกล้จาก BTS

รถสปอร์ตสีดำจอดอยู่ที่ลานจอดรถใต้โรงแรม ห้อง VIP พิเศษ

ปั๊บๆๆ!!! อือๆ อ๊าา~ อาา อาา พี่เอก...พี่เอกขาา โอ๊วววย...

เสียงฟ้ากำลังร้องครางในท่าหมา นมคัพ E แนบเตียงขาวที่เลอะไปด้วยน้ำรักที่ไหลเยิ้มของเธอ

กับเอกที่จับสะโพกอัดกระแทกใส่ไม่ยั้งสวมถุงยางอย่างเมามัน

พี่จะแตกแล้วนะครับ...อาาา~

ฟ้าพยักหน้ากัดฟันเป็นรับรู้ก่อนที่เกรงไปทั้งร่างและพี่เอกก็ปล่อยน้ำเชื้อออกมาคาถุงยาง ที่ถึงแม้ว่าสวมถุงยางอยู่แต่ฟ้าก็รับรู้ได้ถึงความร้อนผ่าวของเชื้อขุ่นๆของพี่เอก

แฮ่กๆเสียงหายใจของทั้งคู่ดังขึ้นแข่งกันก่อนที่จะพักยกถอนท่อนเอ็นที่สวมถุงยางอยู่ออกจากร่องสาวที่เริ่มปริบานเล็กน้อย....

ฟ้าครับ เอกหลังจากที่ถอดถุงยางมัดปากทิ้งลงถังขยะเสร็จ ก็นอนโชว์หุ่นดุ้น 9 นิ้วยาวกึ่งแข็งตรงวางขาเขาก็พยายามใช้มือเร่งให้มันแข็งตัว

แต่เนื่องด้วยเดือนนี้ทั้งเดือนตัวเขานั้นแทบจะไม่ได้พักเรื่องบนเตียงกับผู้หญิงสุดเซ็กซี่อย่างฟ้าเลย 4 สัปดาห์มี 7 วัน มีเพียง 1-2 วันเท่านั้นในรอบ 3 เดือนที่ไม่ได้อยู่กับฟ้าสาวสวย

------------------------ย้อนเหตุการณ์ก่อนหน้า------------------------

(ต่อตอนที่ 10) หลังจากที่ได้วางสายจากฟ้า เอกก็ท่องราตรีแสงสีกลับพ่วงสาวจากผับเหมือนเคย

แต่...

สิ่งที่แปลกไปจากเดิม คือ ไม่ว่าเขาจะเปลี่ยนสาวหรือพาคนเดิมๆ มากระทำชำเราจนเสร็จสมอารมณ์

มันกลับไม่เหมือนตอนที่ตัวเขาทำกับน้องฟ้า สาวสุดสวยที่เป็นแฟนของบอยลูกน้องที่ทำงานของเขา

อารมณ์ความรู้สึกมันต่างกัน อาจมีบางที่รู้สึกใกล้เคียง แต่มันก็ยังไม่สุดซะทีเดียว

อืม...สงสัยคงต้องใช้เเผนเข้าถ้ำเสือซะแล้วละมั้ง เอกพูดลอยๆออกมาแววตามีเลศนัย ยิ้มเจ้าเล่ห์

เช้าวันต่อมา ณ ที่ทำงานของเอกและบอย

เอกตรวจงานของบอย ...อืม เดียวเอาตรงนี้ไปทำต่อด้วยละ ก่อนจะเซ็นเอกสาร มอบงานใหม่ให้บอยไปทำต่อ

ครับ บอยรับงานอย่างไม่เกี่ยงงาน เพราะบอยเป็นคนที่ไม่ว่างานไหนก็ลุยเสมอ ทุ่มเทให้กับงานเต็มที่

จุดนี้เองที่ทำให้เอกรู้สึกมั่นไส้ และไม่ค่อยชอบขี้หน้า

เพราะใอ่ความที่บอยเป็นคนแบบนี้ งานที่ทำจึงเข้าตาเหล่าบอร์ดบริหารทั้งกลุ่มที่เอกไม่ได้ร่วมด้วย และกลุ่มที่เอกขึ้นตรง

มันก็พอที่จะทำให้เอกรู้สึกได้ว่า...เปอร์เซ็นต์ที่เขาจะหลุดเก้าอี้ ค่อนข้างมากพอสมควร

ในตอนแรกเขากะจะเขี่ยบอยทิ้งให้พ้นทางแต่เนิ่นๆ

ถึงอยากจะทำซักแค่ไหน สุดท้ายก็ต้องยอมความขยันและไม่เกี่ยงงานของบอย ที่กอบโกยเงินเข้าบริษัท

บอยในตอนนี้เรียกว่ามีส่วนสำคัญอย่างมากในการขับเคลื่อนบริษัท ที่เรียกว่าจะเจ๊งแลไม่เจ๊งแลอยู่รอมร่อ

แต่ว่า....

ก๊อกๆ เข้ามาได้...มีอะไร? เอกถามหัวหน้างาน

บริษัทxxx ส่งจดหมายมาคะ เอก...เอ่อ! ผู้จัดการลองอ่านดูค่ะ

เอกทำหน้าสีเบื่อหน่ายเล็กน้อย เพราะบริษัทนี้เป็นบริษัทเครือใหญ่ที่งานและระเบีบยจัด ผิดนิดผิดหน่อยก็ส่งคืน ถ้าไม่ติดตรงที่เป็นบริษัทจากต่างประเทศแล้วละก็....

หืม!? เอกทำสีหน้าตกตะลึงกับเนื้อความที่ได้อ่าน

งานนี้ใครทำ? เอกหันไปถามหัวหน้างาน

บอยคะ ผู้จัดการเป็นคนเลือกให้ทำ

เอกค่อยๆนึกก็บางออ ก่อนที่หัวหน้างานจะเดินออกไปจากห้องผก.

เมื่อไม่มีใครเอกพิงเก้าอี้อย่างสบายอารมณ์ พร้อมยิ้มอย่างเจ้าเล่ห์ เขารู้แล้วว่าจะทำยังไงกับบอยดี

ตืด... ตืด... ตืด...

ฮัลโหล สวัสดีคะ

ทำอะไรอยู่ครับคนสวย เอกทำเสียงหวานใส่สาวสวยในสาย

พี่เอกเหรอคะ...ฟ้า เอ่อกำลังจะออกไปทานข้าวเที่ยงคะ

ออครับ งั้นทานให้อร่อยนะคะ

คะพี่เอก พี่เอกมีธุระอะไรหรือเปล่าคะ?

พี่แค่คิดถึงฟ้านะครับ ไม่มีอะไรมากหรอกครับ

ฮ่าๆ เหรอคะพี่เอก อย่าซิคะ... ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าฟ้ากำลังเขินกับคำพูดของเขา

อย่าอะไรเหรอครับ ก็พี่คิดถึงฟ้าจริงๆ

คะๆ แล้วพี่เอกทำอะไรอยู่เหรอคะ?

กำลังจะออกไปหาอะไรทานเหมือนกันครับ....พอดีเลย ฟ้าไปด้วยกันไหมครับ?

เอกใช้วิชาเข้าถ้ำเสือด้วยการโทรไปหาฟ้า ถามไถ่สิ่งสำคัญที่ควรจะถามในเวลาที่เหมาะสม คุยพอพิธี แล้วจึงตีเนียนชวนออกเดธ....

วิธีนี้อีกฝ่ายตรงข้ามมีค่าความสัมพันธ์ ระดับ " ไว้ใจ " พอสมควร และมีโอกาสถูกปฏิเสธสูง

เอ่อ...พอดีว่า ฟ้ามากับเพื่อนแล้วนะคะ ขอโทษจริงๆนะคะพี่เอก

ฟ้ากล่าวขอโทษด้วยความรู้สึกผิด แต่ก็ตรงตามแผนที่วางไว้เป๊ะ

ไม่เป็นอะไรครับ พี่ผิดเอง...งั้นเอาไว้วันอื่นละกันเนอะ

.... คะ พี่เอก...พี่เอกจะวางสายแล้วใช่ไหมคะ?

ครับ

.... ฟ้าเงียบไปแปปหนึ่งก่อนจะกลับมาคุยสายต่อ พี่เอกคะ งั้นวันไหนเราไปทานข้างเที่ยงด้วยกันก็ได้คะ วันนี้ฟ้าขอโทษจริงๆนะคะ พี่เอกโทรมากระทันหันไปหน่อย...

ครับคนสวย เอกเปลี่ยนน้ำเสียงอย่างทันควัน งั้น...พี่รอน้องฟ้าโทรมานัดไปทานข้าวนะครับ

คะพี่เอก ฟ้ายืนยันก่อนที่จะขอวางสายไป

...เรียบร้อยโรงเรียนเอก... เอกยิ้มกริ่มหากหัวเราะได้ จะหัวเราะให้ฟังหัก

สิ่งที่เอกต้องการไม่ใช่การที่จะไปกินข้าวเที่ยงกับฟ้าสาวสวย แต่เป็นการที่ทำให้เป็นฝ่ายถูกขอนัดเจอแทน เป็นกลยุทธ์ง่ายๆที่เอกมักใช้กับสาวสวยที่อินโนเซ้น และมันได้ผลเสมอ...

หลังจากที่เป็นไปตามแผนที่วางเอาไว้ ที่เหลือก็แค่รอสาวสวยอย่างฟ้า โทรมาตามนัดหากเธอไม่ลืม แต่เอกพนันหมดหน้าตักว่ายังไงฟ้าก็ไม่ลืม

จนกระทั่งหนึ่งอาทิตย์ผ่านไป...เสียงมือถือดังขึ้นขณะที่เอกกำลังเลิกประชุมตอนพักเที่ยงพอดิบพอดี

ครับน้องฟ้า...ครับ ได้ครับ เจอกันครับคนสวย

ฟ้าขอนัดทานข้าวเที่ยงกับเอก ตามที่เขาคาดการณ์เอาไว้ เอกยิ้มอย่างผู้ชนะสลับหันไปมองบอยที่กำลังจะลุกขึ้นเปิดมือถือ คงจะโทรหาฟ้าสุดสวย....

หึๆ

----------------------<<ทางด้านฟ้า>>-------------------------

หลังจากที่ตบปากรับคำพี่เอก เธอก็ถึงกับนั่งกุมขมับคิดมาก เพราะกลัวแฟนหนุ่มอย่างบอยจะรู้เข้า

แต่ว่าเราแค่ไปกินข้าวกับพี่เอก มันคงไม่มีอะไรหรอก...

ฟ้าไม่เข้าใจตัวเอง...เหมือนกับว่าลึกๆเธอกลัวๆจะมีเหตุการณ์แบบนั้นอีก เธอยอมรับว่าตั้งแต่ที่เสียพรหมจรรย์กับพี่เอกสุดหล่อ

มันเหมือนว่าพี่เอกได้สร้างหลุมบางอย่างขึ้นในอกของเธอ ซึ่งไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง

แต่ที่รู้ได้คือว่า มันทำให้เธอรู้สึกเสียวทุกครั้งทุกทีที่นึกถึงภาพตอนพี่เอกกำลังทำ หรือตอนที่เธอสลับควบพี่เอกบนเตียงที่เร่าร้อน

ฟ้าลังเลใจอยู่นาน แต่เวลาที่อยู่กับบอยเธอก็จะเก็บมันเอาไว้ในใจ เพราะไม่อยากให้บอยรู้กลัวเขาจะรับไม่ได้

และสุดท้ายก็เลิกลา.... ขอบคุณคะที่รัก จะกี่ครั้งก็ยิงชนะทุกทีเลย ของจะเต็มห้องฟ้าอยู่แล้วนะ

ฟ้าแซวบอยที่พึ่งยิงตุ๊กตาจนได้เเต้มแลกกระเป๋าสวยมูลค่า 30,000 บาท

โดยปกติบอยไม่ใช่คนที่ใช้จ่ายสุรุ่ยสุร่าย หรือ เสียไปของที่ไร้สาระ นอกเสียจากว่าเขาอยากให้เธอ ทำเซอร์ไพรส์ในแบบของเขา อย่างวันนี้ที่พาฟ้ามาเดินช้อปปิ้ง

แล้วเผอิญห้างสรรพสินค้าฉลองครบรอบวันเกิดของลูกเจ้าของห้าง ทางห้างจึงจัดคอนเทนต์ตรีมงานวัด ซึ่งก็ได้บรรยากาศงานวัด เพียงแต่อยู่ในห้างเท่านั้น

ซึ่งหากมีงานแบบนี้บอยมักจะชอบเข้าไปเล่นยิงตุ๊กตา แต่คราวนี้หรูขึ้นมาหน่อยเพราะสินค้าที่แลกคือของแบนเนมชื่อดัง รวมๆแล้วมูลค่าหลักแสน ต่ำสุดหลักหมื่นต้นๆ

บอยรู้ว่าฟ้าอยากได้กระเป๋าหนังเขาจึงยอมเสียเงิน แลกคูปองจำนวน 30000 บาท จับด้ามปืนใส่กระสุนยางและยิงอัดตุ๊กตาล้มเกือบหมดชั้น....

รักฟ้านะครับ

หืม!

ฟ้าเป็นอะไรรึเปล่า?

ปะ...เปล่าคะ ฟ้า...ฟ้าแค่หิวเฉยๆ

แล้วก็ไม่บอก ปะ...เราไปหาอะไรกินกันเถอะ

บอยไม่รีรอจับมือฟ้าเดินจูงมือกันไปโดยเขาเป็นฝ่ายนำ ฟ้าถึงกับจุกในใจเพราะเธอรู้ว่าเธอรักบอยมากๆจนไม่อยากจะเสียคนดีๆอย่างเขาไป

ความรักของบอยมันตอกย้ำฟ้าให้เจ็บ เพราะเธอรู้สึกผิดเรื่องวันนั้น เธอน่าจะรอดเขาและไม่น่าปล่อยตัวให้พี่เอก

อาทิตย์ต่อมาฟ้าจึงตัดสินใจว่าจะนัดเจอกับพี่เอก เพื่อจะยุติความสัมพันธ์ที่เธอกลัวว่ามันจะบานปลายไปมากกว่านี้

ตืด....ตืด....ตืด... ตู๊ด! ฮัลโหลคะพี่เอก

ครับน้องฟ้า

เที่ยงนี้พี่เอกว่างมั้ยค่ะ?

ครับ

คะ งั้นเราไปทานข้าวเที่ยงกันตามสัญญานะคะ เดียวฟ้าส่งโลเคชั่นไปให้นะคะ

ได้ครับ

ขอบคุณคะพี่เอก เจอกันที่ร้านนะคะ

เจอกันครับคนสวย

ฟ้าวางสายก่อนที่มองไปที่นาฬิกาข้อมือของเธอ จากนั้นไม่นานก็ลุกขึ้นลงลิฟท์ตรงขึ้นรถเตรียมเหยียบคันเร่ง ไปยังร้านอาหารที่นัดพบกับพี่เอก

เมื่อขับมาถึงร้านเธอก็นั่งรอสักพัก พี่เอกหนุ่มสุดหล่อก็เดินเข้ามา พร้อมกับของขวัญเล็กๆติดมือมาด้าวย

ขอโทษนะครับน้องฟ้า พี่มาสาย...

ไม่เป็นไรคะพี่เอก นั่งก่อนนะคะ ฟ้าตอบรับอย่างมีมารยาท เชิญให้พี่เอกนั่งลงก่อนที่จะส่งเมนูอาหารสั่งพร้อมกับพี่เขา

ฟ้ารอพี่นานไหมครับ เอกถามด้วยน้ำเสียงสำนึกผิด

ไม่คะพี่เอก ฟ้าก็พึ่งมาก่อนหน้าพี่เอกแปปเดียวเองคะ ฟ้าตอบอย่างถนอมน้ำใจ เพราะที่จริงแล้วพี่เอกมาเกือบจะท้ายชั่วโมง แต่เธอก็ถือโทษเพราะเธอเองก็ผิดที่จู่ๆก็โทรไปชวนกระทันหัน

ทั้งสองสั่งอาหารเริ่มการสั่งอาหารก่อนที่จะนั่งประจันหน้า พูดคุยตามปกติ พี่เอกเป็นเอ่ยปากชวนฟ้าคุยก่อน

ฮ่าๆ คะ... ฟ้ายิ้มหัวเราะตามคำบอกเล่า มุขที่ไม่รู้ว่าพี่เอกไปสรรหามาจากไหน...

เดิมทีจุดประสงค์ที่ฟ้านัดเดทกับพี่เอกในวันนี้ ก็เพื่อพูดคุยเกี่ยวกับความสัมพันธ์ของเธอกับเขา

แต่ด้วยความที่เธอเองก็ไม่รู้ว่าทำไม พอเจอหน้าพี่เอก เธอก็ไม่รู้จะเกริ่นนำยังไงดี ทำให้นาทีเเรกหลังจากที่สั่งเมนูเสร็จฟ้านั่งเงียบ ขบคิดในใจว่าจะพูดอะไรยังไงกับพี่เอกดี

กลายเป็นว่าตัวเองเครียดจนทำให้บรรยากาศดูตรึงๆพอสมควร ถึงอย่างนั้นก็ได้พี่เอกนี่แหละ ที่เปลี่ยนบรรยากาศให้ฟ้ารู้สึกผ่อนคลายขึ้นมาบ้าง

กระทั่งอาหารมาเสิร์ฟที่โต๊ะ พี่เอกก็ยังคงชมฟ้าไม่หยุดปาก จนฟ้าเริ่มเขินหน้าแดง

ทำให้เธอไม่แปลกใจว่าทำไมคืนนั้นเธอถึงเสร็จพี่เขาง่ายๆ ว่าแต่คืนนั้น....ฟ้าไม่ได้ยอมพี่เอกนะคะ พี่เอกวางยาฟ้า

หื๊ม? อะไรกันครับน้องฟ้า ทำไมยังมองพี่เเบบนั้นอีกเหรอครับ เอกเสเเสร้งตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ

ก็วันนั้นฟ้าจำได้ พี่เอกนั่นเเหละค่ะ วางยาฟ้า หลอกฟ้าให้ดื่มไวน์และก็พาฟ้าขึ้นตึกไป.... ฟ้าพูดไปก็หลบหน้าไปเพราะพอยิ่งพูดถึงวันนั้น เธอจำได้เพียงเเสงไฟบนผนังฝาที่เลือนลาง และก็ภาพเธอก่อนที่จะถูกพี่เอกแตกในใส่

เฮ้อ... เอกถอนหายใจ เจอฟ้าพูดกล่าวหาพี่แบบนี้ พี่ก็เสียหายซิครับ...ทั้งๆที่คืนนั้น ฟ้าเป็นคนบอกพี่ว่าอยากเข้าห้องน้ำให้พาไป พอถึงห้องน้ำก็ดึงพี่ไปจูบเลย...เป็นคนบอกพี่เองแท้ๆ เอกเล่าความเท็จให้ฟ้าสับสน

ฟ้าเองที่ไม่มีความมั่นใจอยู่แล้วก็พยายามจะเถียงกลับ แต่เอกที่รู้ทันอยู่แล้วก็พูดเสริมเติม เพิ่มน้ำหนักให้ตัวเองดูดี

และอีกอย่างฟ้าเป็นคนบอกพี่เองนะคะ ว่า"ไม่ต้องคิดมาก"

เอกย้อนคำพูดของฟ้า ซึ่งเป็นคำพูดที่เธอจำได้ว่าหลุดปากออกไป เพราะ...

ตอนนั้นเราพูดไปเพราะโกรธบอยที่ไม่สนใจเรา โธ่เอ๊ย! ยัยฟ้า...

ฟ้าตำหนิตัวเองในใจก่อนหมดคำพูดที่จะพูดต่อ เพราะยิ่งพูดมันก็เหมือนประจานความแรดร่านตัวเอง

สาวสวยกินข้าวแทบไม่เป็นสุข เปลี่ยนจากตักข้าวเป็นเขี่ยทิ้ง

เอกเห็นท่าทางของฟ้าเปลี่ยนไป ก็รู้ทันทีว่าฟ้ากำลังสับสน ไม่พอใจอย่างออกหน้าออกตา

ถ้าเป็นคนปกติทั่วไปคงจะขอโทษ แต่ไม่ใช่คนอย่างนายเอกที่มีลูกเล่นแพรวพราว เขาแสยะยิ้มออกมาก่อนจะทำการเริ่มแผนการที่เตรียมเอาไว้

พี่เข้าใจฟ้านะคะ ฟ้าคงจะคิดมากจริงๆ เอกเอื้อมมือซ้ายไปทับมือขวาของฟ้า มือขวาหยิบกล่องที่ติดมือมาด้วย

ถึงมันจะเป็นกล่องเล็กๆ แต่พี่ก็ตั้งใจเอามาให้น้องฟ้านะครับ

คำหวานที่หยาดเยิ้ม คารมที่เป็นต่อ เพียงแค่นี้ก็ทำสาวสวยที่หนุ่มๆหลายคนฝันหา ถึงกับเงยหน้าตกตะลึง

พี่เอก! ฟ้าตกใจเพราะสิ่งที่อยู่ในกล่องของขวัญ คือต่างหูเพชรมูลค่ากว่า 2 แสนบาท

ฟะ...ฟ้า ฟ้าคงรับไว้ไม่ได้หรอกคะ ฟ้าปฏิเสธเพราะเธอเกรงใจและเธอก็ไม่ใช่ผู้หญิงขุดทอง

แต่พี่ตั้งใจเอามาให้ฟ้านะครับ รับไว้เถอะนะ พี่เอกใช้สกิลโน้มน้าวของตนใส่ฟ้าที่ดึงดันจะไม่รับ

ก็ได้คะ ฟ้าจะรับไว้นะคะขอบคุณพี่เอกมากนะคะ แต่คราวหน้าไม่ต้องซื้อของแพงมาฝากฟ้าหรอกคะ ฟ้าเกรงใจ

ฟ้าพูดพร้อมรับของขวัญจากมือของพี่เอกอย่างเกรงใจ ส่งมือต่อมือก่อนที่เอกจะใช้จังหวะทีเผลอ...กุมมือขวาขาวของฟ้าเอาไว้

สาวสวยสะดุ้งตกใจก่อนชักมือออก พี่เอกจะทำอะไรคะ!?

พี่... เอกรู้ตัวว่าผิดแผน แต่ก็ไม่ได้ลนลานจนออกนอกหน้า พี่ขอโทษครับน้องฟ้า

ถึงแม้จะรู้สึกกระดากปากในใจ แต่มันคือหนทางเดียวที่ทำได้ตอนนี้

ฟ้าเธอแค่ตกใจที่จู่ๆพี่เอกก็จู่โจมเข้ามาแบบนี้ ถึงแม้กับพี่เอกเขาจะเป็นคนแรกของเธอ แต่ก็ใช้ว่าจะมีสิทธิ์แตะเนื้อต้องตัวเธอได้ตามใจชอบ

เอกรู้ว่าตอนนี้ฟ้ากำลังรู้สึกไม่ปลอดภัย มันทำให้บรรยากาศโดยรอบเสียไปหมด เขาจึงกะจะชิ่งหนีด้วยการทำเชิงมองที่นาฬิกาข้อมือตัวเอง

เอ่อ...พี่ว่า ถึงเวลาต้องไปแล้วละครับ เอกพูดด้วยน้ำเสียงที่เรียบๆ ตามองสาวสวยก่อนจะเบี่ยงหน้าหนี

คะพี่เอก ฟ้าตอบสั้นๆเหมือนมีดเสียบแทงกลางอกเอก แต่เขาก็ได้แต่ข่มใจเอาไว้

ชายหนุ่มเรียกเช็คบิล โดยวันนี้เขาเลี้ยงฟ้าเป็นการไถ่โทษเรื่องเมื่อครู่

ขอบคุณนะคะพี่เอก

ฟ้ากล่าวกับพี่เอกขณะที่เดินออกจากร้านเตรียมแยกกันไปทำงาน

พี่ต่างหากครับต้องขอบคุณน้องฟ้า

เรื่องอะไรหรือคะ? ฟ้าทำสีหน้าสงสัยพร้อมเดินไปที่รถพี่เอกตามไปส่ง

ขอบคุณที่ไม่ลืมพี่นะครับ

เรื่องคารมเป็นต่อของพี่เอกนั้น เธอไม่แปลกใจเลยที่ทำไมวันนั้น เธอถึงเสร็จพี่เขาได้ง่ายดายขนาดนั้น

ฟ้ายิ้มแบบเขินๆ คะพี่เอก

ทั้งสองเดินมาถึงหน้ารถฟ้า สาวสวยไม่พูดอะไรเปิดประตูสตาร์ทรถเตรียมขับออก

แต่ก่อนที่จะแยกกับพี่เอก ฟ้าเธอก็นึกขึ้นได้จึงเลื่อนกระจกลง ตั้งใจทำงานนะคะพี่เอก พร้อมส่งยิ้มเป็นนัยๆ

เอกยิ้มเอ่ยรับก่อนมองรถสาวสวยขับออกไปสุดสายตา

หึๆ ตั้งใจอยู่แหละจ่ะคนสวย

---------------------------------------------------

ขณะที่กำลังขับรถตรงกลับบริษัท ฟ้าครุ่นคิดถึงเรื่องพี่เอกตลอดเส้นทาง

เธอไม่เข้าใจตัวเอง...ทั้งๆที่วันนี้กะจะตัดพี่เอกทิ้ง แต่กลายเป็นว่าพี่เอกเล่นใหญ่จนเธอตั้งตัวไม่ทัน

ทั้งๆที่เธอเองก็รู้ดีว่า พี่เอก คือหัวหน้าของบอยแฟนหนุ่มของเธอ แต่ทำไมเธอถึงกับยังคงรู้สึก...

ขณะที่กำลังเหม่อลอยก็ได้เเตร่จากรถข้างหลังที่จอดแยกไฟแดง เตือนสติฟ้าให้ขับรถออกเนื่องจากเขียวขึ้นมาได้สักพักแล้ว

ขะ..ขอโทษคะ ฟ้าได้สติก่อนขับรถตรงไปเลี้ยวซ้ายแยกหน้าเข้าบริษัท

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Pm Nuttakan

yuta279

นอกจากฟ้าจะติดใจแล้ว ยังมีลังเลด้วย ถ้าบอยรู้ความจริงแล้วบอยจะเอาคืนอย่างไร

Prik110927

ฟ้าจะเอายังไงต่อดี  ต่อกับเอกหรือเลิกกับบอย น่า

makcloud44

ฮอร์โมนมันเข้ากัน แถมสาวๆ ชอบผู้ชายเอาอกเอาใจ มากกว่าชอบผู้ชายที่เอางานเอาการ ฟ้าถึงเอนเอียงไปทางเอกมากกว่าบอย

surway2532

ฟ้าคงหลงเสน่ห์เอกโดยไม่รุ้ตัวแล้วแหละ แต่ตอนนี้ในสมองยังตีกันอยุ่ว่าไม่รุ้จะไปทางไหนดีเอกรึบอย

longman_44

mighty

คารมและอารมณ์พาไปจริงๆสกิลขั้นเทพแบบนี้บอยสู้ไม่ได้จริงๆและฟ้าก็ผ่านมือเอกเป็นคนแรกจึงไม่ยากที่จะสับสนแบบนี้

Nuum123

ฟ้าเริ่มคิดจะหลงเสน่ห์นายเอกละ

lucipher666a

เมื่อไหร่เอกจะรู้ตัวซักที แล้วถ้ารู้จะเอาคืนยังไง

ktbb1966

BazillUz

jeditay

ฟ้าแพ้เอกซะแล้วเจอสายเปย์แบบนี้คิดหนักเลยสิฟ้า