ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 12

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 09, 2020, 10:36:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sell1

gunflow

เจอเปย์เป็นแสนเลย ฟ้าติดแน่  แต่ เอาเงินจากไหนวะเนี่ย

arsenyo

nananews

hunterkung

blogboss2

ฟ้าหลงเอกแบบไม่ลืมหัวแล้ว
สงสารบอย รออ่านต่อเลยครับ

milan

quantize

รอตอนที่บอยรู้ความจริงแทบไม่ไหวละฮะ เดือดแน่ๆ

myidol

คาแรคเตอแฟนพระเอกนี่มันกวนส้นทีนมากครับ ยิ่งกว่าละครไทย ดัดจริตได้โล่ ร่านเองแต่ไม่ปล่อยพระเอก ผมแมร่งอินโคตรๆเรื่องนี้ โกรธอีแฟนพระเอกมากๆ น้องนักดนตรีต้องมากอบกู้นะครับท่าน อย่าให้ลอยนวลครับคนเอาเปรียบคนอื่นแบบนี้

ipichai

ที่ฟ้าไม่เข้าใจ ก็เพราะ
พี่อกเป็นชายคนแรกไง ในความรู้สึกลึกๆของฟ้า พี่เอกเอ็นเจ้าของร่างกายนี้แล้ว

moodumhero

งานนี้ฟ้าคงถอนตัวไม่ขึ้นแล้วล่ะครับ มาลุ้นดีกว่าว่าบอยจะผ่านพ้นวิกฤติที่เอกจะแกล้งเรื่องงานได้อย่างไร

13igboss

ฟ้าเริ่มจะหลงแบะติดใจพี่เอกแล้ว​ ส่วนพี่เอกจะมีวิธีจัดการกับนายบอยอย่างไร​ น่าติดตามมาก​ ขอบคุณผู้แต่งนะคับ ::YehYeh::