ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 6 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 10, 2020, 05:56:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

จุดกําเนิดฮาเร็มจริงๆแล้ว ข้ามขั้นจาก 3p ไป 5P เลยทีเดียว

Edit จะลืมอาจารย์ได้ยังไงล่ะ ขนาดนี้แล้ว

time288

เวลาดี จากพลังน้ำเชื้อโค้ชอะป่าว
โค้ชมอมแมม สาวกะอาบให้เกลี้ยง อิจฉาชห
น้ำโค้ชแห้งแน่ๆคราวนี้

จัดเดกๆ ขนาดนี้
อ.มาเจอน่าจะขอแจมแน่ๆ ::Hunger::

knightmoon

ชวนผู้จัดการมาจัดในห้องน้ำแบบ 4-1 เลย น่าฟินสุดๆ แต่ระวังแห้งตายอย่างเดียวเลย

ฉากอาบน้ำกับสี่สาวแค่คิดก็เด็ดล่ะ แถมเรียงคิวกันอีก น่ารักมาก ต่อไปก็น่าจะเป็นครู

goorboyI

จัดหนักซินะ แต่ผมทีมหัวทองครับ ชอบให้ผู้หญิงรุกก่อน  ::WooWoo::

4-1 ไม่พอ ต้อง 5-1 ซินะ ในชีวิตจริงผมขอแค่ 2-1 ก็ตายละครับ มากกว่านี้กลัวไม่ทั่วถึง 5555

patrict

โคตรน่าอิจฉาเลยครับพระเอก แบบนี้ถูกสบู่กันทั้งคืนแน่ๆ

อะอ้าว ความแตก ครูสาวมาแจม

eiaws

โอ้ววววววว ตอนนี้เด็ดจริง ในห้องน้ำ กันห้าคน สุดๆไปเลย555

ครูเปิดมาเจอฉากเด็ดอย่างงี้ สงสัยเข้าร่วมวงด้วยแน่เลบ

joulez

ตามสเต็ปเลย ชวนอาบน้ำ โดนก่อนได้อาบแน่

ไม่ทันได้อาบ โดนก่อนทุกคน แถมเล่นกันนาน จนบอสเข้ามา ตอนหน้าก็หนักอีกสินะ

Natakorn

โดนแล้วๆ  โดนเข้าแล้ว

โดนรุ่พี่จับได้ซะแล้ว

DARKAXL

เรียบร้อย 4รุม1 รุมกินโต๊ะ โค้ชได้แห้งตายแหง

อ้าวเวรล่ะ ตอนหน้าโป๊ะแตกแหง

civil2

เอาแล้วไงโค้ช เดินเข้ากับดักแล้ว

ตายๆ รุ่นพี่มาร่วมแจมอีก น่าจะยันเช้าล่ะโค้ช

The Naive

แบบนี้เซ็กหมู่ต้องมาแล้ว

เซ็กหมู่มาแล้ว ดูซิว่าคุณครูจะมาร่วมแจมด้วยไหม

nuy999

sarawut13

พระเอก​เหนื่อย​แน่โดนรุมซะขนาด​นี้
แต่่​เป็น​ความเหนื่อย​ที่มีความสุข

อาจารย์​มาร่วมวงอีกคนแล้ว
แค่นี้พระเอกก็จะรับมือไม่ไหวแล้วนะเนี่ย

Shine Muscat

เพื่อนหญิงปรึกษาหารือ รวมพลังเป็นหนึ่งเดียวแล้ว คุณโค้ชจะไหวมั้ยนะ
---
คืนนี้น่าจะยังอีกยาวไกล ถูกกระจกกันทั้งคืน แน่ ๆ เลย
ดีน่าที่สาวไม่อ้อนไอติมทุกคน ไม่งั้นฟ้าเหลืองแน่ ๆ