ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 31

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 10, 2020, 08:13:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khonsyd

มีของเล่นใหม่ๆมาให้คิดและติดตามตลอดนะป๋า เพิ่มลูกเล่นขนาดนี้ต้องมีที่ปั๊มเหรียญเพิ่มอีกแล้วสิ ไม่อย่างงั้นเดี๋ยวแต้มกับเหรียญจะไม่พอยกระดับแหวน ::Sweat::

ballzae

อ้วนคงคิดว่าป๋าต้องเก่งกล้ามากๆแน่ๆ เสกของให้หายไปได้ด้วย

dopant

asiakook

น้องอร จะแยกวงรึป่าวเนี่ย ขอบคุณครับ

volpe

แต่ละทักษะ นี่สุดๆ ถ้าเลเวลอัพไปเรื่อยๆจะเป็นยังไงเนี่ย

สับสนกะกังวลขอเดาว่า
กังวลว่าป๋ายังเหมือนเดิมไหม (ชอบจัดอรรัวๆ)
สับสนคือ ที่ป๋าบอกให้อรเริ่ม จะเริ่มได้หรือเปล่า

ขออนุญาตไปอ่านต่อละครับ

ขอบคุณครับ

Auddy2519

หนูอรสับสนอะไรกว่าหรือกลัวป๋าชัยทิ้งหรือผัวจะออกจากคุกแล้ว

thanarat3459

sunnies

เอาสมบัติเก็บไว้​ในแหวนถ้าแหวนหายทำไงล่ะลุงชัย

pre123

ลุงชัยต้องรีบปั้มเหรียญน้องอรให้หายสับสน

thongdaeng_skk

Bomfunsex

ทั้งสับสนและกังวล อรท้องแน่ๆ ป๋าชัยได้เป็นพ่อคนแล้ว

Chut

ป๋ามีลูกเล่นเยอะมากสาวๆติดใจหลงป๋านับไม่ไหวละทีนี้

Boobam

กินข้าวเสร็จคืนนี้มีเหนือยอีกแน่นวลป๋าของเรา

จรัญ บุญชู

น้องอรมีความในใจอะไรหรือเปล่า...หรือว่าหึง