ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับสาวโรงงานฝ่ายผลิต ภาค​ 2

เริ่มโดย kpl, พฤศจิกายน 10, 2020, 05:47:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

เป็นภาคต่อจากภาคที่แล้วนะครับ... เรื่องของผมกับอ้อสาวโรงงานในฝ่ายผลิตของโรงงานแห่งหนึ่งแถวบางปะกง.อ้อเป็นสาวโรงงานคนแรกที่อยู่ฝ่ายผลิตที่ผมได้เย็ดเพราะนอกนั้นจะเป็นในส่วนออฟฟิส(บัญชี, จป,จัดซื้อ,)​ครู,(สาว​ จป.ก็เด็ดเอาไว้เล่าในครั้งต่อไป)... ต้องขอบอกก่อนนะครับ.อ้อรู้ว่าผมมีแฟนแล้ว.เพราะเราไม่ปิดบังกันตั้งแต่คุยกันแรกๆและผมก็ให้อิสระอ้อเหมือนกันแต่ขอให้บอกกัน.อ้อเคถามผมนะว่าถ้าเธอเผลอไปมีอะไรกับคนอื่นหรืออาจจะเมาไม่รู้ตัวละจะบอกได้ไง.ผมก็บอกเธอไปว่า.หลังจากเหตุการณ์​นั้นต้องมาเล่าให้ฟังให้หมด.นี่คือข้อตกลงของเรา.
         ผมยอมรับว่าผมติดใจรสสวาทของอ้อมากโดยเฉพาะหีอ้อ.ไม่อยากจะเชื่อว่าผ่านการมีลูกมาแล้วและลีลาการเย็ดของเธอ.ผมเคยถามอ้อว่าแล้วทำไมแฟนทั้งสองคนถึงยอมปล่อยอ้อไปนะ.ลีลาดีแบบนี้.อ้อก็เล่าให้ฟัง.. กับแฟนคนแรกก็ยังไม่รู้เรื่องอะไรหรอกแต่เขาเป็นคนจุดประกายในเรื่องเซ็กส์เปิดหนังให้ดูบ่อยๆบางทีเขาก็ขอให้ทำตามหนังนั้นเลย.พอเลิกกันคนมันเคยโดนเย็ดทุกวัน.มันก็เงี่ยนสิ​ ก็เปิดหนังดูและช่วยตัวเอง.ยอมรับว่าช่วงนั้นช่วยตัวเองทุกวันจนมาเจอแฟนคนที่สองนี่ละ.นี่ก็เหตุผลว่าทำไมคบเขาแค่เดือนเดียวและยอมให้เขาเย็ดแล้ว... อ้อก็ขอตัวไปอาบน้ำเพราะทำงานมาทั้งวัน(นี่คือการมาห้องอ้อครั้งที่​สอง). ผมก็ขออ้อตามไปอาบด้วย.อ้อก็ไม่ว่าอะไร.ช่วงที่อาบน้ำกันนั้นก็ลูบไล้กอดจูบล้วงกันตามปกติทั่วไปก็ทำให้มีอารมณ์​เงี่ยนขึ้นมาเหมือนกันละ.อาบเสร็จผมกับอ้อก็มานอนเปลื่อยเปล่าใต้ผ้าห่มกัน.. อ้อนอนนุ่นแขนอยู่ในอ้อมกอดผม.มือไม้ผมก็ลูบคลำหน้าอกอ้อไปด้วย​ หอมจูบกันบ้าง​ ส่วนอ้อก็ลูบไล้ตามตัวผม.ควยผมเธอจับลูบไล้ไม่ปล่อยเลยละ.ผมก็ถามอ้อไปว่า​
ผม​ : กับแฟนทั้งสองคนนี่มีอาบน้ำพร้อมกันแบบนี้บ่อยปะ.
อ้อ​ : กับแฟนคนแรกไม่เคยเลย.มีแต่กับแฟนคนที่สองจะมีกิจกรรมกันในห้องน้ำนี่แทบทุกที่เลย.อาบน้ำพร้อมกันเป็นโดน
ผม​ : แบบนี้กับแฟนคนแรกไม่เคยมีไรกันในห้องน้ำเลยเหรอ
อ้อ​ : ก็เคยมีแต่ไม่บ่อย... ก็พี่ถามว่าอาบน้ำด้วยกันนี่.. กับแฟนคนแรกเอากันเสดเขาจะออกไปก่อนให้หนูอาบน้ำก่อนแล้วเขาค่อยมาอาบ..
ผม​ : กับคนที่สองนี่โดนทุกท่าในห้องน้ำเลยละสิ
อ้อ​ : ทุกท่าที่ทำได้เลยละ.กับคนที่สองจะเย็ดกันข้างนอกบ่อย.หมายถึง​ โรงแรมหรือรีสอร์ท​นะ.ไม่ใช่เอ้าดอร์ ในอ่างนี่จะโดนทุกครั้งที่ห้องพักนั้นมีอ่างอาบน้ำ
ผม​ : แล้วเรื่องอันนั้นที่อยู่หัวเตียงละ.ทำไม​ ยังไงรึ
อ้อ : (อ้อทำท่าหัวเราะแบบอายๆ.. และอ้อก็เอื้อมไปหยิบมันออกมา)​ไอ้แท่งอันนี้เหรอ(ควยปลอม). มันก็เริ่มจากแฟนคนที่สองนี่ละ.แต่จริงๆก็เคยเห็นตั้งแต่ดูหนังกับแฟนคนแรกละ.แฟนคนแรกชอบดูแนวฝรั่งแต่กับแฟนคนที่สองเขาชอบดูแนวญี่ปุ่นและชอบดูแนวใช้อุปกรณ์​ด้วยแต่ตอนนั้นยังไม่กล้าใช้ของพวกนี้ก็โดนแค่ลิ้นกับนิ้วของเขา.จนมาตอนเลิกกันนี่ละก็อย่างที่บอกละว่าช่วยตัวเองบ่อยก็ใช้แต่นิ้วของตัวเอง.แต่เวลาคุยกับเพื่อนผู้หญิงด้วยกันพวกเขาก็ชอบเล่าว่าแฟนเขาซื้อพวกนี้มาใช้กับเขาด้วย(เวลาผู้หญิงคุยกันก็มีคุยเรื่องลามกเหมือนกันนะ)​ก็เลยยิ่งทำให้อยากรู้อยากลองว่ามันจะเป็นไงก็เลยตัดสินใจสั่งในเว๊ปโดยการใช้ชื่อแฟนเก่า
ผม​ : พอได้มาแล้วเป็นไง
อ้อ​ : ก็ใช้สิพี่.. ตื่นเต้น.. หาหนังที่ใช้พวกนี่ดูและบิ้วอารมณ์​ตัวเองแล้วอารมณ์​มันก็พาไปเองแต่ก็ยอมรับนะว่ามันก็ดีกว่านิ้ว.
ผม​ : อยากรู้แล้วสิว่าเวลาอ้อทำจะเป็นยังไง
อ้อ​ : ถ้าพี่อยากรู้พี่ลองทำให้อ้อสิ.(อ้อพูดด้วยเสียงอ้อนๆ)​
      ผมได้ยินแบบนั้นก็เริ่มสิคับ.ก้มลงไปละเลงลิ้นที่นมเธอก่อนเลยและจูบไซร้ผ่านท้องเธอลงไปจนถึงหีของอ้อซึ่งจากเอานิ้วสำรวจดูผลคือหีของอ้อเฉะแล้วผมก็แหวกกลีบลิ้นเลียตามร่องหีของอ้อดูดเม็ดหีอ้อและชำเรืองมองดูอ้อซึ่งตอนนี้มือข้างหนึ่งบีบลูบไล้นมตัวเองอยู่ส่วนมืออีกข้างหนึ่งจับควยปลอมเลียเเละอมสอดใส่ในปากตัวเองสลับกับเสียงคราง.ยิ่งเห็นแบบนั้นผมก็ยิ่งเงี่ยนดูดเลียหีอ้อแรงขึ้นจนอ้อยื่นควยปลอมให้ผม.อ้ออยู่ในท่าครึ่งนั่งครึ่งนอนอ้าขามองผมจับควยปลอมถูตามร่องหีเธอและผมก็ค่อยๆดันควยปลอมเข้าไปชักเข้าออกช้าๆใช้ลิ้นเลียเม็ดหีของอ้อไปด้วย..อ้อครางตามจังหวะที่ผมชักควยปลอมเข้าออก.ผมก็เลื่อนขึ้นไปนอนตะแคงข้างๆเธอมือก็ชักควยปลอมเข้าออกในหีเธอปากก็จูบปากแลกลิ้นกับอ้อสลับกับดูดนมอ้อไปด้วยและบอกอ้อว่าพี่อยากเห็นอ้อเสดคาควยปลอมนี่ได้ไหม.. แทนคำตอบอ้อพยักหน้าและบอกผมว่าทำแรงๆได้นะ.ผมก็เร่งสปีดควยปลอมเร็วขึ้น.อ้อก็ครางดังขึ้นจนอ้อบอกว่า.อ้อจะไม่ไหวแล้ว.จะแตกแล้ว.เอาเข้ามาแรงๆเลย.แล้วอ้อก็เสดโดยขาสองข้างของอ้อหนีบมือผมพร้อมกับควยปลอมยังคาอยู่ในหีอยู่เลย.จนอ้อผ่อนคลายและผมดึงควยปลอมนั้นออก.อ้อบอกว่า.. เป็นคนแรกเลยนะที่ทำให้แบบนี้นี่.(จับควยปลอมยัดหีเธอ). ผมไม่รอช้านั่งคุกเข่าตรงหน้าอ้อจับควยจ่อที่ปากอ้อ.อ้อก็รู้งานมือชักควยผมปากลงไปเลียและดูดพวงไข่ผมดูดอมสิงข้างสลับกันและเลียลำควยผมจนทั่วทั้งลำแล้วค่อยๆอมหัวบานๆสลับกับใช้ลิ้นแหย่เข้ารูฉีผม..โคตรเสียวเลย.จนผมต้องจับหัวอ้อไว้โยกควยใส่ปากอ้อเอง.จนเสียวเกือบจะแตกเลยหยุดและบอกอ้อว่า..น้ำแรกวันนี้ขอแตกในหีอ้อนะ.จับอ้อให้อยู่ในท่าคลานและก็สอดควยใส่จากด้านหลังค่อยๆโยกช้าๆก่อน.อ้อคงเริ่มเสียวเธอหระแทกก้นสวนกลับมาและโยกเองเลยผมก็จับก้นอ้อกระแทกเร็วและแรงขึ้น.อ้อร้องครางเสียงดังมากจนต้องเอาหน้าซุกลงที่หมอนและผมก็จับอ้อนอนคว่ำราบลงกับที่นอนซึ่งควยผมยังคาอยู่ในหีอ้อตลอดและผมก็นอนทับตัวอ้อไปมือก็เอื้อมไปบีบเต้านมทั้งสองข้างปากก็ไซร์ตามแก้มตามคออ้อหันหน้ามาแลกลิ้นด้วยควยก็กระเด้าหีอ้อเน้นๆดันลึกๆทุกดอกและมาต่อก้วยท่านอนตะแคงซึ่งท่านี้บีบนอ้อๆด้ถนัดมากกระแทกควยใส่หีไปด้วย​ นมอ้อแทบจะแหลกคามือผมเลย.และจนผมต้องมายอมพ่ายแพ้ให้อ้อในน้ำแรกในท่าอ้อขึ้นโยกเองนั่งหันหลังให้ผม.ได้เห็นควยเข้าออกหีและก้นขาวๆ.. สุดท้ายก็ฉีดน้ำเข้าหีอ้อไป.และอ้อก็ก้มลงไปดูดควยทำความสะอาดให้.. บอกเลยเธอใช้ปากเก่งมาก.ผมก็ถามอ้อว่า.. อ้อเสดไหม.. อ้อตอบว่า.. เสดไปสามรอบแล้วพี่.และเราก็มานอนคุยกัน.วันนั้นผมเย็ดอ้อไปอีก​ 2​ น้ำถึงได้กลับบ้าน.ขับรถมานี่ขาสั่นเลยละคับ.
       ทุกวันนี่ผมกับอ้อก็ยังแอบหาเวลาเย็ดกันบ้างแต่จะไม่ใช่ห้องอ้อแล้ว.เข้าม่านรูดสะส่วนใหญ่เพราะอ้อตอนนี้มีคนมาชอบและกำลังดูใจกับหนุ่มคนหนึ่งที่เป็นหนุ่มออฟฟิสแต่อยู่คนละโรงงาน(แต่ก็ทำงานโรงงานเหมือนกัน). ผมก็เคยบอกอ้อนะว่าสำหรับผมถ้าอ้ออยากหยุดก็บิกได้นะ.อ้อก็ถามผมกลับว่า.. แล้วพี่ละอยากให้อ้อเลิกเจอกับพี่ไหม.ผมใช้เวลาคิดอยู่นิดหนึ่งและตอบอ้อไปว่า.. ไม่อยาก.. 555(ใครโลกสวยก็ไม่ว่ากันนะครับ)..อ้อเคยเล่าให้ฟังตลอดเรื่องผู้ชายคนนี้.ครั้งแรกที่อ้อโดนชายคนนี้เย็ดเพราะเมา.ไปกินเลี้ยงกับเพื่อนชายคนนี้ก็เป็นเพื่อนของเพื่อนก็ไปด้วยเพื่อนๆก็ยุให้คบกับชายคนนี้เขาก็เชียร์​กันละเพราะเขารู้ว่าเราไม่มีใคร..(แต่หารู้ไม่..กินควยพี่อยู่ตลอด)กับผู้ชายคนนี้ก็เคยรู้จักกันมาก่อนละก็เจอกันตามงานกินเลี้ยงรวมเพื่อนๆแบบนี้ละ.แต่คืนนั้นดันเมาไม่รู้เรื่องเลยคิดว่าเพื่อนมันจะมาส่งที่ห้องที่ใหนได้ให้ชายคนนี้ขับรถมาส่งกันสองต่อสอง(มารู้ทีหลัง)..อ้อบอกว่าคืนนั้นมารู้สึกตัวอีกทีตัวเองนอนราบอยู่เบอะหลังรถกระโปรงโดนถลกขึ้นไปที่เอว.เสื้อโดนเกาะกระดุมออกจนหมด.ตะขอเสื้อในโดนปลดออก.กำลังโดนควยกระแทกหีอยู่และนมกำลังโดนดูดไปด้วย.พอเขาเห็นว่าอ้อรู้ตัวแล้วก็ประกบปากอ้อสอดลิ้นเข้ามาเลย.อ้อตอนนั้นเสียวหีอยู่ด้วยและด้วยกลิ่นแอลกอฮอล์​ยิ่งทำให้เงี่ยนเข้าไปอีกเลยยอมเขาและขึ้นโยกให้เขาในท่านั่งด้วยจนเขาเสดแตกในหีอ้อไปตามระเบียบ.พอไปส่งถึงห้องอ้อก็โดนเย็ดไปอีกน้ำหนึ่งสำหรับอ้อ.. มาวันหลังก่อนที่จะยอมคบกันถามเขาว่าทำไมถึงกล้าทำวันนั้นเพราะดูท่าทางเป็นคนเรียบร้อย​ๆ​ เขาก็บอกว่าตอนเขาขับรถมามองอ้อผ่านกระจกหลังเห็นอ้อเมาและนอนอยู่และมันเงี่ยนจากที่เห็นขาขาวๆของอ้อก็เลยลองหาที่จอดรถกะจะไปหาผ้าห่มหรืออะไรห่มให้อ้อ.. ตอนแรกก็ลองปลุกอ้อแต่อ้อไม่ตื่น.ก็เลยลองจับนมจับหี.อ้อก็ยังไม่ตื่น.จนดึงกางเกงในอ้อออกและเลียหีให้ออ้ตั้งนานจนไม่ไหวแล้วเลยจับควยสอดใส่ก็เป็นแบบที่อ้อตื่นมาเห็นนั่นละ.เขายอมรับผิดชอบทุกอย่างแต่ขอคบกับอ้อ.แบบแฟน.
      เรื่องของอ้อสาวโรงงานก็ประมาณนี้.. ผมก็ยังแอบวนเวียนไปกินน้ำหีของอ้อบ้าง... ได้แนบรูปหุ่นและหีของอ้อให้ชมกันนะคับ.. วิจารณ์​ได้.. หยาบๆได้นะครับ.เพื่ออัธรส.

Bonggoch

pamaaeng

n_neng

เจอสาวโรงงสนแบบนี้สู้ตายครับ จัดไปทุกกระบวนท่า เอาให้สุดๆเลยครับ

1819

อ้อสาวโรงงานร้อยแรงม้า     ถ้าจะติดพระเอกของเรา และพระเอกก็ติดใจลีลาสาวหม้ายด้วยยิ่งถามเรื่องประสบการณ์เซ็กกับอ้อ อารมณ์ยิ่งมา จริงๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

9toulek

สาวโรงเรียนบางคน ปมว่าใช่ย่อยครับหมายถึง เด็ดไทั้งนั้น

swss2511

veget

เอี้ยเกี้ย

::HeyHey::เครื่งเคราดี​ ลีลาเด็ดขนาดนี้​ต้องกินกันยาว

vongola9th

ถ้าเคมีตรงกันแล้วมันส์ทั้งคู่ถึงจะอยู่ไหนกับใคร แต่ยังไม่มีปัญหาก็กินกันยาวๆไป

johnywalker

Simatic Field

ผมก็ได้เมียเป็นสาวโรงงานครับ ยอมรับเลย เงี่ยนง่ายลีลาดี 

devilzoa

รูปอ้อนี่บอกเลย เห็นแล้วน่าเย็ดสุดๆ ถ้าได้เจอแบบนี้นะจะเย็ดให้เดินไม่ไหวเลย

p_hart