ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freedom-more

มาซะดึกเลย ขออนุญาตปักไว้ก่อนครับ เด่วกลับมาอ่าน/แก้ไขค้าบบ

Melviss

เห็นบทไอพี่เท่นี่มันน่าบาทาลูบพักตร์ซักทีจริงๆนะ  😆😆

ติดตามตลอดทุกๆเรื่องเลยครับ

Paragraph<BB>

ผมว่านะถ้าตอนที่นั่งตรงนั้นแล้วยังรู้สึกชอบอยู่ผมว่าความรู้สึกคงหน่วงๆอยู่นะ ผมเข้าใจเลย คิดแล้วเจ็บ

sunnies

phantom31582

อดทนไว้ แล้วบอกกับตัวเองว่า คืนนี้จะจัดให้สลบไปเลย

ka55anova

มีก้างขวางคออีกแล้ว อย่ายอมให้เหมียวตกเป็นของคนอื่นนะโทน

zaar65

แต่ละคำที่ นายโทนเล่าออกมา ทำให้ผมอินเป็นนายโทนเลยครับ 

KonMol2

อ่าวว เหมือนเจอศัตรูเลยแฮะตอนนี้ แล้วเหมียวจะยอมไปด้วยไหม ถ้าไปโทนเสียใจแย่

man5252

ปู่หมาป่า

ซึ้งดี นึกถึงสมัยเก่าๆ

•••

ขอบคุณครับปู่

#โทน

test1234

jomza537

หึ เหมียวคงไม่ไปเดินเล่นด้วยหรอก ใช่มั้ยครับ

อ่านจบแล้ว มันก็น่าลำบากใจจริงๆนั่นแหละครับ