ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kt Kritha

ความรู้สึกจะไปด่อก็ยังลังเล จะปล่อยไปก็เสียดาย เกิดได้เสมอ ติดตามต่อไป

vongola9th

อารมณ์ที่รู้สึกว่าที่ตรงนี้ไม่ใช่ที่ของเรานี่มันอึดอัดเหมือนเวลามันเดินช้าลงเลยในช่วงเวลาแบบนั้นเหมือนโลกนี้กว้างใหญ่แต่ไม่มีที่สำหรับเราเลย

ถึงแม้ว่าการบอกว่าจะไม่ทำให้ลำบากใจอีกแต่ตัวเองนี่โคตรลำบากใจเลยสำหรับผมน่ะครับแต่ท่านโทนจะรู้สึกยังไงผมคงต้องรอตอนหน้าแล้วรอนะครับ

Daniel Dear

Pra-in

อารมณ์ มาเต็ม ใครเคยเป็นแบบที่โทนเจอจะรู้เลยนะ แล้วเหมียวเป็นคนแบบไหนอะ ถ้ายอมให้ไอ้เท่ อะไรนี่ล่อละก็จะขอถอนตัวจาก FC ดีกว่า 5555

pd19811983

เหมียวแค่ขั้นเวลา  แต่เชื่อเถอะว่าจะดีเอง กับเหมียวนี่คงไม่หน่วงเท่าไหร่หรอกครับ ถ้ากับ3สาวน่ะหน่วงสุดๆ ถ้าเจอแบบนี้

artherox

Kingmar

mrbirddum

::Cheeky::ชอบสีฟ้า ผมว่าพล้อตเรื่องนายโทน แม่งงงงคล้ายชีวิตผมมากกกกก 5555