ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 7 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 11, 2020, 05:57:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Raymond

้เห่อออ นักเรียนทำไมไม่เรียกครูมาร่วม(เพศ)ด้วยคะ

หูยยย เข้าค่ายซ้อม(ร่วมเพศ) ฟ้าเหลืองแน่เบยยย

fallenversa

"เห่อ"
1. "ทำไมไม่บอกกัน อยากสนุกด้วย"
2."อะไรกัน ทำแบบนี้กับนักเรียนได้ไง ฉันจะฟ้องผอ. "ตุ้บตั้บๆ
3. "คิดไว้แล้วเชียว มุฮ่าๆๆ "
...
ถือว่าเป็นความขัดแย้ง (Conflict) ที่อลุ่มอล่วยได้อย่างดีนะ
นอกจากช้อยส์ที่คิดไว้เยอะเลย 55555

MooOon

ผมว่า นางเนี่ยเเหละตัวต้นคิดให้เรื่องเป็นเเบบนี้ เเน่ๆ

รวมมือกับสาวเเกลผมทอง 555+ เพราะดูจากที่ นางพูด เหมือนไม่ได้

กลัวหรือตกใจเลยที่สาวครูคนนี้มา สุดท้าย นางอาจเเก้ผ้ารวมวงด้วย

จากที่ดูน่าจะจบปลายเปิด T^T อยากให้จบเเบบอยู่กินด้วยกันมากกว่า

------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ อยากลองก่อนตายเหมือนกันนะ เเบบสาวๆ4-5คนเป็นเพื่อนกัน เเล้ว

เราเอาเเม่งทุกคนต่อหน้า อยากรู้ พวกนางจะอาการเป็นยังไง หึง หรือรับได้ ที่ทุกคน

เป็นเพื่อน เลยไม่โกรธกัน อยากรู้อยากลอง เเต่คงไม่มีโอกาสละมั้ง จากที่ดูตอนหน้า

คงได้ 6p เหมือนเดิมอีกละมั้ง เห็นว่าเข้าค่ายนี่นะ ตอนหน้าตอนจบเเล้วหรือป่าว?

ไหวเหรอครับ ปกติก็น้ำเดียวจอดเป็นแถวๆ

penguinzz

ร่วมแจมด้วยเลยสิจารย์ รออะไรอยู่

เข้าค่ายเก็บตัวแบบนี้ น้ำหมดตัวแน่นอน

Boran Mark

xtazy

ที่ไม่ให้เปิดเพราะกลัวความผิดหรือกลัวเหนื่อยกันแน่

อยากรู้ตอนแข่งจริงสถิติจะเป็นยังไง ถ้าดีทุกคน ต่อสัญญาการจ้างด้วย จะ win win กันทุกฝ่าย

Liftzthekop

ความลับแตก จัดเพิ่มเลยไหม 555

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน 30 วัน

siwapeeza

เปิดมาเจอขนาดนี้ไม่ต้องถามแล้วมั่งแบบนี้ว่าทำไรกัน 555 ร่วมวงชัวๆแบบนี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kazu36

โอ้วในที่สุดตัวแม่ก็มาสุดท้าย คราวนี้จะได้ไม่ต้องหลบๆซ่อนๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

iammek

ซวยแล้วว มีคนมาเพิ่ม งานที่ทำก็เพิ่ม จะอยู่ยาวจนครบทุกคนมั้ย

อ้าววว จาน   มาถึงก็แซงคนอื่นเลยเหรอ เค้ารอกันตั้งนาน ทริปหน้าน่าจะงานใหญ่

phatsa

งานเข้าโค้ชแล้ววววว..เจอเต็มๆ ไม่รู้ว่าจะโดนอะไรบ้าง

Edit : และแล้ววันนี้ก็มาถึง

นายไข่ย้อย

เอาแล้ว งานเข้าแล้วไง จะแถไปไหนต่อน้อพระเอกเรา  ::DookDig::

น่านไง เข้าร่วมวงด้วยคนเลยละกัน  ::DookDig::  เข้าค่ายคราวนี้จะมีอะไรให้ลุ้นไหมน้อ
อิอิอิ

ddcc

เอาว่ะ รุ่นพี่ริกะจะหึงหรือจะรู้สึกสนุกแล้วร่วมวงกันนะ แต่ไม่ว่ายังไงก็น่าจะร่วมวงแหละ แค่ว่าจะมาด้วยความรู้สึกแบบไหน พระเอกไม่ขี้ขลาดหรอก พวกเธอมันใจกล้าเกินนน
55555ผืดหมดเลย ร่วมวงด้วยภาวะจำยอมซะงั้น แถมที่มั่นใจเพราะเล่าไปหมดทุกอย่าง!!?? ตอนเขินๆกันนี่ทำเป็นครั้งแรกไปได้ พวกเธอเคยเอากันแล้วไม่ใช่เรอะ มันไม่ใช่เรื่องของต่อหน้าธารกำนัลหรอกเฟ้ยยย

opzakong

คงไม่ต่อว่าบักพระเอกของเราหรอก มีแต่จะเข้าร่วม

ตอนนี้นึกว่าจะเห็นบทเฉลลี่ยๆกัน จารย์แกอวยริกะนี่หว่า

bigboy001

::DookDig::
ต้องวาดให้ดูตื่นเต้นทำไมเนียะฮ่าๆๆ 
ในเมื่อตอนก่อนหน้านี้ โค้ชหนุ่มก็ จัดหนักครูสาวไปรอบแล้วนิ
แถมยังมีแนวโน้มให้โค้ชจัดหนักกับสาวๆในทีมให้หมดด้วย
สังเกตตอนเริ่มเรื่องมาผญ.แต่ละคนไม่ได้ระบายออกก็เลยเครียด
พอเก็บกด ก็เลยแข่งขันได้ไม่ดี ทางเดียวก็คือหาโค้ชหนุ่มให้นี่ไง
เชื่อได้เลยว่า 5 ต่อ 1 ต้องมาแน่นอน