ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามวันสามคืนกับ 32 k ตอนที่ 7

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 13, 2020, 12:56:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนแรก https://xonly8.com/index.php?topic=236077.0

มาต่อแล้วนะคะ พอดีว่าจะลงตอนใหม่เมื่อวาน แต่คืนวันเสาร์โดนหนักไปหน่อย ตื่นมาก็สองสามทุ่มละ เลยขอมาต่อวันนี้ล่ะกันนะคะ

คราวที่แล้วเล่าถึงตอนโดนผ่านไป 24 ชม.แล้ว และหีกับหัวนมได้ชาไปก่อนหน้านั้นไม่นาน แล้วก็กินข้าวคลุกน้ำควยแบบใช้ควยกระทุ้งข้าวลงคอ แล้วก็โดนดีดแตดจนหีเริ่มกลับมีความรู้สึกเหมือนเดิมแล้ว แล้วหนูก็โดนเย็ดแบบรุนแรงต่ออีก เป็นการเย็ดแบบสองควยในหีซะส่วนใหญ่ พี่ๆ เค้าบอกว่ามันคับควยดีแล้วก็สะใจดีด้วย แต่ก็โดนแบบรูหีรูตูดพร้อมกันบ้างเพราะรูตูดหนูก็รัดแน่นควยดีเหมือนกัน แล้วหนูก็โดนรุมเย็ดต่อไปสักพักก็รู้สึกเจ็บที่หัวนมทั้งสองคล้ายๆ โดนดีสองสามครั้ง หนูที่นอนหงายโดนจับคางเงยหน้าเย็ดปากอยู่ก็สงสัยว่าพี่ๆ เค้าจะดีดหัวนมหนูทำไมสองสามที แต่พอนึกขึ้นได้ว่าหนูชาที่หัวนมมาได้ซักพักใหญ่ๆ แล้ว แล้วที่โดนดีดคงไม่ใช่แค่สองสามทีแน่ๆ แล้วหัวนมหนูก็กลับมามีความรู้สึกเสียวอีกครั้ง รวมกับหีที่ยังรับความรู้สึกได้อยู่จึงทำให้หนูเสียวใจจะขาดอีกแล้ว แล้วหนูก็น้ำแตกติดๆ กันอีกห้าหกครั้งเลยทีเดียว ก็หนูทั้งโดนดูดนมทั้งสองข้าง ทั้งโดนสองควยในหี ทั้งโดนเย็ดปากสุดโคนตลอดเวลาจะไม่ให้เสียวแทบขาดใจได้ยังไงกันละคะ แล้วหนูก็พยายามเหลือกตามองนาฬิกาก็พึ่งจะบ่ายสองโมงครึ่งเองค่ะ แล้วหนูก็เหลือกตามองบนทั้งๆ ที่โดนเชยคางเย็ดปากท่านอนหงายอยู่ ที่หีก็โดนสองควยกระแทกๆ ปั๊กๆๆๆๆ อยู่ แถมแต่ละควยก็ฝังมุกกันทั้งนั้นอีก หัวนมทั้งสองก็โดนดูดโดนกัดจนเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว แล้วหนูก็น้ำแตกอีกสามสี่รอบติดๆ

แล้วหนูก็โดนรุมเย็ดแบบรุนแรงอีกพักใหญ่ๆ จนหนูเริ่มน้ำแตกห่างๆ กันแล้ว และไม่นานก็เริ่มชาหีชาหัวนมอีก พอแอบแหงนมองนาฬิกาก็สี่โมงครึ่งน่าจะได้ แล้วหนูก็โดนทั้งๆ ที่ชาๆ แบบนั้นอีกพักใหญ่แล้วหนูก็น้ำแตกแบบชาๆ แต่รู้สึกว่าน้ำแตกแรงมากเหมือนโดนเก็บกดไว้ แล้วก็โดนต่ออีกพักใหญ่ แล้วก็รู้สึกว่าควยในหีควยนึกได้หยุดเย็ดแล้วก็รู้สึกว่ามีอะไรมาโดนแตดหนูห้าหกทีแต่โดนแบบชาๆ พี่คนนึงก็ถามหนูว่าอีกระหรี่มึงหีชาอีกแล้วหรอวะ หนูที่โดนเชยคอเย็ดปากอยู่ก็พยักหน้าเบาๆ แล้วหนูก็รู้สึกเจ็บแตดอีกสองสามทีจนสดุ้ง แล้วรู้สึกเจ็บที่หัวนมจนสะดุ้งอีกเหมือนกัน แล้วหนูก็กลับมามีความรู้สึกที่หีกับหัวนมอีกครั้ง พอแหงนมองไปนาฬิกาก็หกโมงครึ่ง แล้วหนูก็โดนพลิกตัวมาเป็นท่านั่งคร่อมก่อนที่จะมีจานข้าวราดน้ำควยมาอยู่ต่อหน้าอีกครั้ง แล้วหนูก็โดนป้อนคำนึงโดนควยกระแทกปากห้าหกที แล้วก็ป้อนคำนึงโดนควยกระแทกปากอีกห้าหกที บางทีมีน้ำแตกคาปากหนูด้วยแล้วหนูก็ต้องกลืนลงไปเลยล่ะค่ะ แล้วหนูก็มีน้ำแตกคาคำข้าวด้วยนะคะ ก็เล่นสองควยในหีเดียวตลอดนี่คะ หียิ่งหายชาอยู่แล้วด้วย ส่วนหัวนมถ้าไม่โดนดูดโดนกัดก็โดนบี้โดนบิดตลอดไปด้วยอีกค่ะ กว่าจะกินข้าวเสร็จหนูก็เสร็จไปสามสี่ครั้ง โดนแตกคาปากไปอีกห้าหกรอบ พอกินข้าวเสร็จก็มียื่นแก้วน้ำมาแก้วนึงคะ แต่หนูก็คิดว่าไม่ต้องเดาหรอกนะว่ามันเป็นน้ำอะไร ก็น้ำควยยังไงล่ะคะ แต่หนูก็ต้องดื่มลงไปค่ะ พอดื่มเสร็จก็มีควยมายัดปากแล้วก็เย็ดปากหนูสุดโคนทันทีเลยค่ะ แล้วหนูก็โดนรุมเย็ดแบบรุนแรงอีกคะ หนูก็น้ำแตกรัวๆ อีกห้าหกน้ำแล้วก็แตกแบบห่างกันมากขึ้นเรื่อยๆ แต่ก็มีโดนดีดแตดเช็คความชาอยู่เรื่อยๆ นะคะ ถ้าดีดสองสามทีแล้วหนูมีอาการสดุ้งแสดงว่าหีหนูยังไม่ชา แต่ถ้าดีดห้าหกทีแล้วยังไม่สะดุ้งนี่คงต้องโดนแรงๆ สิบกว่าทีจนหนูสะดุ้งอ่ะค่ะถึงจะหยุดดีด แล้วอาการชาหีของหนูก็หายไป ส่วนหัวนมก็เช่นกันค่ะ พอพี่เค้าเช็คว่าหีหนูชาแล้วพี่เค้าก็จะดีดหัวนมไปด้วยเพื่อให้หัวนมหายชาไปด้วย พอหีกับหัวนมของหนูหายชาหนูก็น้ำแตกรัวๆ อีก แล้วก็น้ำแตกห่างๆ ออกไปอีก พอถึงประมาณเที่ยงคืนพี่ๆ ก็ดีดแตดหนูไปเรื่อยๆ แต่หนูก็ไม่สะดุ้ง พี่เค้ากลัวแตดหนูจะพังก่อนเลยบอกงั้นเย็ดแบบหีชาๆ นั่นแหล่ะ ตื่นมาหีคงหายชาแล้วเราค่อยใช้วิธีของนายญี่ปุ่นล่ะกัน พอหนูได้ยินแบบนั้นหนูก็หลับไป

ระหว่างที่หลับอยู่ก็โดนรุมเย็ดแบบรุนแรงอยู่ตลอดเวลา หนูรู้สึกตัวทีไรหีกับตูดก็โดนควยอยู่ตลอดเวลา ปากก็โดนสุดโคนตลอดเวลา หัวนมก็ถ้าไม่โดนดูดโดนกัดก็โดนบิดโดนบี้อยู่ตลอดเวลาเหมือนกัน แต่หลังๆ มาไม่ค่อยโดนดูดโดนกันแล้ว ส่วนมากจะโดนบิดโดนบี้ซะมากกว่า

หนูตื่นขึ้นมาในเช้าวันที่สอง นี่ก็สองวันสองคืนแล้วสินะที่หนูโดนเย็ดตลอดเวลาแบบนี้ แบบทั้งหีทั้งตูดไม่ว่างจากควยตลอดเวลาหรือไม่ก็โดนสองควยในหีสลับกันไป แล้วก็เหลืออีกหนึ่งวันหนึ่งคืนเต็มๆ ที่หนูต้องโดนแบบนี้ แต่ตอนนี้ทั้งสามรูหีปากตูดของฉันก็กำลังโดนควยเย็ดทั้งสามรูอยู่

"อีกระหรี่นี่เย็ดมันจริงๆ ว่ะสัส มึงว่ามะ กูเย็ดตั้งแต่ตีห้าจนฟ้าสางแล้วยังมันควยอยู่เลย"

"ตั้งแต่จับมันพลิกมานอนหงายกูก็เย็ดปากมันถนัดขึ้นเยอะเลยว่ะ 555"

"พวกมึงก็มันอยู่สองตัวนี่แหล่ะ แต่กูเนี่ยโดนทับจะแย่อยู่แล้ว ดีที่อีนี่ตัวไม่ค่อยหนักกูเลยจัดหนักแบบนี้ได้ 555 ไอ้สัตว์กูจะแตกแล้ว อึ๊บๆๆๆ เอสโซ่ ไอ้ควย แม่งนายญี่ปุ่นหากระหรี่มาจากไหนวะ แม่งเย็ดตูดมันชิบหาย ไอ้อูโบ ถึงคิวมึงแล้ว"

"พวกมือเยะนางชิหา กูนั่งช่าว่าวเกือบจาน้าแต่อยู่แล้เนี่ย"

"เออๆ มึงก็อย่าบ่นให้มาก มาแตกใส่รูตูดอีกระหรี่นี่ เดี๋ยวกูขอขยับตัวออกก่อน ฮึ้บ"

"ข่อจาย พวกมือสองตัวก็รีบๆ แต่หน่อย พวกๆ กูยางรออี่หลาโคเลย"

"ไอ้สัตว์ อีนี่แม่งน้ำแตกหีรัดควยกูโคตรแน่น ไอ้เหี้ย อื้อๆๆๆ ไอ้ควย ไอ้เหี้ย ไอ้สัตว์ น้ำแตกแล้วกู...."

แล้วพี่คนที่หนูนอนหงายทับอยู่ก็ผล่ะตัวออกไปก่อนที่จะมีพี่อีกคนนึงเข้ามาแทนที่ นี่ก็จบคืนที่สองไปแล้วทีหนูโดนคนไทยมั่งต่างด้าวมั่งรุมเย็ดหนูอย่างรุนแรง โดยที่หีไม่ว่างจากควยเลยแม้แต่วินาทีเดียว แล้วรูตูดหนูก็โดนควยสอดเข้ามาแล้วก็กระแทกทันที ส่วนพี่ที่หีก็น้ำแตกปล่อยใส่หีหนูอยู่อย่างนั้น แล้วควยใหม่เข้ามาแทนที่อย่างรวดเร็ว เช้าที่สองแล้วที่หนูต้องโดนรุมเย็ดในสภาพแบบนี้ พอได้พักผ่อนแล้วหีกับหัวนมหนูก็หายชากลับมารับความเสียวได้เป็นปกติ แล้วหนูก็น้ำแตกรัวๆ อีก แต่หนูรู้สึกว่าเนื้อตัวเต็มไปด้วยน้ำควยมาก หนูมองดูนาฬิกาก็พึ่งจะหกโมงครึ่งเอง แล้วหนูก็โดนแบบน้ำแตกรัวๆ จนถึงเจ็ดโมงครึ่งแล้วก็เริ่มน้ำแตกห่างกันมากขึ้น จนถึงสองโมงพี่ๆ เค้าก็บอกว่าเนื้อตัวหนูสกปรกมากก็พากันอุ้มหนูท่าลิงอุ้มแตงไปอาบน้ำ แล้วก็บอกว่าให้เวลาอิสระ 1 นาที เดี๋ยววันนี้ต้องเจอศึกหนักอีก พอหนูนั่งลงชักโครกแค่นั้นแหล่ะค่ะ ทุกอย่างก็หลั่งไหลออกมาเอง แค่เวลาไม่ถึง 30 วินาที ท้องหนูก็โล่งแล้วค่ะ แล้วก็หยิบที่ฉีดตูดมาฉีดทำความสะอาดจนเรียบร้อย แล้วก็มีพี่นอนอยู่ที่พื้นห้องน้ำสองคนให้หนูไปนั่งทับ พี่เค้านอนเอาควยทาบกันแล้วให้หนูเอาหีหย่อนลงไปกับสองควยนั่น พี่เค้าให้หนูโยกไปแล้วพี่เค้าจะอาบน้ำให้ แล้วหนูก็โดนพี่ๆ อาบน้ำให้จนหนูน้ำแตกไปสองน้ำ แล้วหนูก็เหนื่อยจึงล้มตัวนอนซบพี่คนนึงไป แล้วนั่นก็ทำให้ตูดหนูโด่งขึ้นมา สักพักรูตูดหนูก็โดนควยฝังมุกค่อยๆ ดันเข้ามาจนสุดโคน มันแน่นตัวหนูมากจนตัวหนูแทบแตก แล้วควยที่รูตูดก็เริ่มซอย หนูที่โดนสองควยในรูหีกับอีกควยนึงที่รูตูดครางลั่นห้องน้ำก่อนที่จะมีควยมายัดปากให้เงียบไป แล้วหนูก็น้ำแตกไปสามน้ำก่อนที่ควยที่รูตูดจะน้ำแตกเต็มๆ รูตูดหนู แล้วหนูก็โดนแบบนี้อีกสามควยในห้องน้ำก่อนที่จะโดนท่าลิงอุ้มแตงมาที่เตียง แล้วก็โดนท่าแซนวิชแบบสองรู แต่ที่หนูแปลกใจคือหนูโดนดึงแขนทั้งสองไปข้างหลังไปด้วย แล้วที่มาเข้าใจก็คือกำลังมีอีกควยยัดเบียดอีกควยที่กำลังแช่อยู่ในรูหีอยู่ หรือที่พี่ๆ บอกว่าวันนี้ต้องรับศึกหนักนั่นก็คือต้องโดนสองควยในหีพร้อมๆ กับอีกควยในรูตูดหรือเนี่ย

..........
       ตอนนี้ก็ขอจบลงที่เท่านี้ก่อนนะคะ ตอนหน้าก็น่าจะเป็นตอนจบ แต่พี่ๆ ที่อ่านมาถึงตรงนี้ก็คงจะงงกับไทม์ไลน์กันอยู่ใช่ไหมล่ะคะ วันนี้พึ่งจะช่วงต้นเดือนพย.เอง แต่หนูดันเล่ามาถึงช่วงปีใหม่แล้ว อิอิ ความจริงก็ยังเป็นจินตนาการของหนูอยู่ค่ะ แต่เรื่องที่ว่าหนูโดนรุมเย็ดบ่อยๆ กับเรื่องพี่คนญี่ปุ่นติดต่อให้หนูเป็นกระหรี่ให้ลูกน้องเค้า 32 คนคือเรื่องจริงนะคะ แล้วหนูก็อยู่ในช่วงตัดสินใจอยู่ ถ้าเทียบเหตุการณ์ปัจจุบันกับในเรื่องเล่านี่ก็ราวๆ ช่วงต้นของตอนที่ 3 ปกติหนูก็โดนรุมสิบกว่าคนเป็นประจำนะ อย่างวันคืนเสาร์ที่แล้วก็โดนไป 7 ชั่วโมงต่อเนื่องกับสิบเอ็ดคน แล้วก็โดนยกสองจนกลับบ้านเกือบห้าโมงเย็น แถมยังน้ำควยเต็มหน้าเต็มตัวกลับบ้านอีก เลยไม่ได้เล่าตั้งแต่เมื่อวาน (วันที่ลงตอนนี้คือวันจันทร์) แต่ถ้าต้องให้โดนถึง 32 คนจริง ขอบอกเลยว่าหนูยังกลัวอยู่ ขนาดสิบกว่าคนหนูยังโดนขนาดนี้แล้ว 32 คน หนูคงรับไม่ไหวหรอกค่ะ แต่ก็กำลังชั่งใจอยู่เหมือนกัน พี่ในเวปก็เชียร์อยู่นั่นแหล่ะ อิอิ หนูเลยอยากจะถามพี่ๆ ว่าหนูควรจะตัดสินใจรับหรือไม่รับดีคะ (ล่าสุดเห็นบอกว่าเพิ่มเป็น 34 คนแล้วค่ะ กลัว อิอิ) สำหรับคนที่ช่วยหนูตอบ หนูก็มีอะไรเล็กๆ น้อยๆ เป็นรางวัลค่ะ ช่วยหนูตอบกันเยอะๆ ด้วยนะคะ หรืออยากให้หนูโดนอะไรแบบไหนในสามวันสามคืนนั่นอีกก็แนะนำมาได้เลยนะคะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Oceankings1234

n_neng

โดนขนาดนี้ยังรับไหว ขอคารวะเลยครับ

จักรภพ อุดมสิน

จะรอดไปจนครบ3วัน3คืนไหมเนี่ย ดูแล้วหนักจัดๆ

Chuarai

kul1

แล้วยังไงต่อละเนี่ย จะรอดครบ 3 วันไหมเนี่ย

bronzehead

maitree_kongton

ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว ฝึกมาแล้วก็ต้องไปให้สุด

Long Sakorn

lycon

ซ้อมมาขนาดนี้ไหวแน่นอนถ้าไม่มีอะไรพิศดารนะ

tste2bnz

ชอบพล็อตเรื่องมากเลยครับ แต่น่าจะเพิ่มบทสนทนาระหว่างมีอะไรกันให้มากหน่อย น่าจะเพิ่มอรรถรสในการอ่านยิ่งขึ้น ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

asdf4321

รับปากมาแล้ว ก็ต้องสู้ให้ถึงที่สุด ไม่แน่นะ 32 คนอาจจะมีนกกระจอกไม่ทันกินน้ำสัก 20 ก็ได้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Hibimaki

ซ่อมมาขนาดนี้ ไหวอยู่แล้วหีเหล็ก

AABB BBAA

ซ้อมมาฝึกมาขนาดนี้แล้ว ต้องไปให้สุดครับ ให้ถึงปลายทาง

jay14