ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep11 #72

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 13, 2020, 08:54:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

อาการแบบนี้คาดว่าคงโดนทีเด็ดของทอมเข้าอีกแล้ว อามแม้จะได้ฟินสมอยากแต่ไม่แน่ใจว่าจะจำเรื่องราวได้หรือเปล่า เมกับยัวคงพอเดาออกนะว่าทุกคนคงโดน"ยา"ถึงได้ปล่อยให้อยู่ด้วยกันอีกรอบแต่ก็เช็คมาตลอดว่าเป็นอย่างไรกันบ้าง นึกไม่ออกว่าไก่กับตองจะเป็นอย่างไรกันหลังจากงานแต่งที่โดนทอมวางยา  ปล.ใจยังนึกว่าอามอาจรู้เห็นแต่พอเห็นอาการอามว่าสลบถึงขั้นต้องหามเลยตัดออก

jongjo

ไก่ในคืนส่งตัวเจ้าสาว โดนจัดหนักเลย ตื่นมาจะจำอะไรได้ไหมเนี๊ย..

tdt14023

ในที่สุดฟินก็โดนพี่อามจนได้ แต่เรื่องที่ไก่โดนรุมในชุดเจ้าสาวและสวิงกิ้งกันนี้ผมว่าน่าจะมีเงื่อนงำนะครับดูๆแล้วไม่น่าจะเกิดจากความเมาหรือเรื่องบังเอินนะครับ และบีที่หลับอยู่ในห้องตอนนี้จะโดนอะไรไปแล้วมั่งเนี้ย

pop2pm1

สมหวังกับตาอามซักทีลุ้นมานานละ

pp1659

สงสารตองครับ ไก่มีอะไรกับคนอื่นในชุดเจ้าสาว

sirasit khamsom

เมกับยัวจะโดนโครหล่ะทีนี้ ลุ้น

munkza

พี่อามกับทอมตามมาแจมฟินเฉย สุดท้ายก็ได้ฟินจนได้นะพี่อาม สมปราถนาละ

taimon

โหตอนนี้มันส์หยดเลยว่าแต่ยัวกับเมนี่จะยังงัยเนี่ย...ตามมามั้ยแต่จากรูปการณ์แล้วน่าจะมีอะไรถึงโทรตามขนาดนี้

thana7

งานแต่งไก่ กับตองผู้ชาย ผู้หญิงมาครบทีม

txxt30

สงสัยจะโอนพี่อามกับทอมรวมหัวกันวางยาปลุกเซ็กส์แน่ๆ

อ้าว มีสายด่วนเข้ามา รีบโทรกลับเลย

gaingane

ตอนที่แล้วไก่ยังไม่ยอมเลยนะ คราวนี้โดนตัวไหนมาแน่ๆเลย พี่อาร์มสมหวังสะทีนะได้ฟินแล้ว

akerue

หลังๆมานี่ชักจะมั่วกันไปหมดเลยนะ

sakda silakhom

เป็นงานแต่งที่เจ๋งมากมีผู้ร่วมในเหตุการณ์เยอะจริงๆ

thongdaeng_skk

เจ้าสาวเละในคืนแต่งงาน .... แต่ไม่ใช่กับเจ้าบ่าว โอ พระเจ้าจอร์จ

arkira

โดนวางยาแน่เลย​อาการแบบนั้​ว่าแต่อิน้องมินมันพาตำรวจบุกทะลายปาร์ตี้สวิงฯมัยเนี่ยสายโทรเข้าเยอะขนาดนี้
ว่าแต่พี่อาร์มพี่ได้น้องฟินสมใจแล้วนะขอบคุณครับไรต์มาแต่ละครั้ง​ไม่​ทำให้ผิดหวังเลยครับ