ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 39 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2020, 01:05:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

evilbenz

โอ็ยมีลุ้นอีกแล้ว ไม่รู็ว่าเจ๊เตยมาไม้ไหนเนี่ย   ช่วงคุยกับดาว แก้ม มีคำผิดเยอะนะครับ เรียก แก้ม เป็น แป้งหลายคำเลยครับผม

Edit : ตัดจบแบบนี้ เอามีดมาแทงกันเลยดีกว่าครับ  ผมว่าแค่อมให้ไม่น่าจะมีรีแมทซ์ แต่เจ๊เตย้เมื่อไหร่จะเสร็จนายโทนสักทีครับ ลุ้น 3 p ตอนหน้าเลยครับ

Cassa

Daxamoo

คิกขุอาโนเนะกับเจ้เตยใหญ่เลย
เด้วโดนแซนวิชสองพี่สาวเข้าไปโทนจะรับไหวเร้อ อิจจุง

guang_k

อ่านแล้วคิดถึงบรรยากาศสมัยเด็ก เป็นเหมือนที่คุณโทนเล่าเลย แล้วเพราะเราเด็กความรับผิดชอบยังไม่มากทำใหมีความสุนได้ง่าย
แก้มป่วยหลายวันเลย สองเจ้นี่ร่วมกันวางแผนหรือต่างคนต่างมีแผนของตัวเอง เหมือนการมาเที่ยวครั้งนี้โทนเหมือนเป็นตัวหมากที่ถูกจับเดินยังไงก็ไม่รู้

เจ้หมิวทนไม่ไหวจะจัดให้แล้ว มิ้นบุคลิกถ้าตามรูปที่โพสมาถ้าไปอยู่ตามบรรยากาศนั้นเทพีบ้านไพรจริงๆ เห็นด้วยครับ

bbblack

warpzone

บรรยากาศน่าเสียตัวมากคุณโทน จะอดใจไหวไหมละทีนี้
น่านไงว่าแล้วอดใจไม่ไหวแน่ แต่เจ้หมิวคงทำให้แค่นี้แหละ