ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 39 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2020, 01:05:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bloodstorm

ความไฝ่ฝันที่จะได้จัดการสองพี่สาวพร้อมกันนี้ จะเป็นไปได้ไหมน้อ โอกาสช่างริบหรี่เหลือเกินแต่ก้อยังรอปาฏิหารย์

chapter11

มีแววลุ้นแซนวิสหรือเปล่าครับพี่โทน แต่ผมเดาว่าน่าจะอดนะฮะ ::Crying::

แก้วใจ

นายโทนจะมีได้ลุ้นพี่เตยกับเจ๊หมิวไหมนะ อุตสาห์มาค้างคินต่างจังหวัดกัน3คนแล้วด้วย

rotisaimai

Kiss my ass

::Bloody::ผมว่าพี่สาวสองคนนี้เค้าคุยกัยมาก่อนแล้วละ ว่าจะให้นายโทนจัดการ

mendark

เจ๊หมิว ปากกับใจไม่ตรงกันหรือเปล่า ดูแล้วโทนน่าจะโดนอีกรอบแน่ ๆ เลย ไม่รู้วางแผนอะไรกับพี่เตยหรือเปล่า น่าสงสัยจริง ๆ

สงสัยจะไม่รอดแน่โทน โดนรุกหนักขนาดนี้ ถ้าพี่เตยไม่อยู่ด้วย คงเสร็จเจ๊หมิวไปนานแล้ว พี่เตย คงไม่บังเอิญแอบเห็น แล้วไปจัดการกับโทนภายหลังนะ