ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 9 : ความรักไม่เข้าใครออกใคร

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 14, 2020, 04:41:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

กรยังคงเป็น ชายผู้น่าสงสารเหมือนเดิม  มาถึงตอนนี้ ผมว่า ตกลงแล้ว ในเรื่องนี้ ไรท์ คงกะไม่ให้ เขาได้เคียงคู่ครอง หญิงใดๆ อย่างจริงแท้แน่นอน ละ  หมอเค้กที่ดูว่าจะเป็นของตาย สุดท้ายคงกินแห้วตามเดิมนะพี่กร  ::Crying::   
    แหม่เกิดศิลธรรม อะไรกับลุงพลเนี่ยสาวสวยแบบน้องทราย เสนอถึงที่แบบนี้ ยัง ซึนอยู่ได้เนอะ....ถ้าไม่คิดเป็นลูกเป็นหลาน ละก็ น่าจะเสร็จลุงไปแล้ว ::Confident::

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

C-Runners

ลุงพลนี่ตามหลอกหลอนกรมากกก ไปหาพลอยก็เจอลุง ไปหาเค้กก็เจอลุง 5555

Kasama.ja

♤judas♤

ลุงพลสามรถเอาชนะใจหมอพลอยได้แล้วและยอมชวนไปอยู่ด้วยกัน..แต่กรมาเห็นพอดีที่ลุงพลกอดหมอพลอยๆจะบอกกรว่าไงนะ

Pongsathorn Weerahong

กรวิทย์จะเหลือใคร ลุงพลแย่งไปหมดแล้ว หมอพลอยจะเป็นตัวร้าย สงสารลุงพล

ya00022449

ลุงเก็บเรียบ จนบางทีก็แอบสงสารกรเลย แต่ว่านะ ทางเดินยังอีกยาวไกล ทางลุงพลมันช่างแจ่ม  ::JubuJubu::

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

Qtaro Qtaro

สงสารกรวิทย์นะครับรักหมอพลอยมาเป็นสิบๆปีสุดท้ายก็แพ้ลุงพลจนได้

Alligator

เฮ้ย...อะไรกันเนี่ยน้องเค้กกับลุงพลใจคอจะฟาดไม่เหลือเลยหรอลุง