ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟาร์มหรรษา by PONGPENGจบ(copy)

เริ่มโดย andycarton, พฤศจิกายน 14, 2020, 04:21:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycarton

ฟาร์มหรรษา ตอนที่ 2
โดย PONGPENG

วันนี้เป็นวันหยุดราชการลุงพ่อปิ่นกับน้าเล็กขับรถเข้าตัวเมืองซื้ออุปกรณ์ใช้ในฟาร์มและอาหารสัตว์แต่เช้า ผมจึงทำหน้าที่ให้อาหารสัตว์เลี้ยงในฟาร์ม ทำความสะอาดเก็บกวาดมูลสัตว์เก็บไว้เป็นสัดส่วนเพราะมูลเหล่านี้ขายเป็นเงินทั้งนั้น ปิ่นมาช่วยผมตอนสายจนใกล้เที่ยงเธอก็สะกิดผมว่าเอายังตอนบ่ายต้องรีดผ้ากองโต ผมชำเรืองซ้ายขวาแล้วเดินเข้าห้องเก็บของหยิบของใช้ที่เตรียมใส่เป้ไว้มาทบทวน ปิ่นเข้าห้องน้ำไปก่อนผมล๊อคประตูให้เรียบร้อย "ตื่นเต้นจัง!เหมือนเป็นขโมยเลยพี่ที"เธอออกจากห้องน้ำมานั่งที่เตียงผมเอาผ้าขนหนูรองพื้นบอกให้เธอเอนหลังลงอ้าขากว้างเอามือแหวกแคมหีสองข้างร่องหีแฉะน้ำนิดหน่อย ผมบอกเธอช่วยเอามือแหวกไว้แล้วเอาลูกยางที่ดูดน้ำยาฆ่าเชื้อมาจ่อเข้ารูหีค่อยๆบีบน้ำเขาไปสักพักน้ำเริ่มไหลย้อนออกมาผมชักลูกยางออกบอกให้เธอเบ่งออกมาแรงๆน้ำยาพุ่งออกมาปนกับเมือกขาวมีลิ่มเลือดจำนวนมาก ผมบีบลูกยางเติมน้ำยาฆ่าเชื้อแล้วฉีดเข้าไปใหม่ น้ำที่ไหลย้อนออกมาเริ่มสะอาดเมือกขาวและลิ่มเลือดเริ่มน้อยลง ทำซ้ำหลายรอบจนสะอาดเกลี้ยงเกลาใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปกว้านดูไม่มีลิ่มเลือดแล้ว "เสร็จแล้ว!ดูนี่สิทั้งก้อนเลือดทั้งเมือกและของสกปรกออกมาเป็นกองเลย เอาผ้าไปซักด้วยนะ ตอนนี้เลิกเป็นเจ้าหญิง –เห็นหมี-แล้วนะ"เธอค้อนแล้วค้อนอีกแต่ก็ไม่วายหอมแก้มผมก่อนออกจากห้องไป รอไว้เมนเธอมารอบหน้าตรวจดูกันอีกทีว่าต้องไปหาหมอไหม?ส่วนรูหีที่เล็กไปผมก็มีแผนสำรองไว้แล้ว วันต่อมาหลังกลับจากโรงเรียนปิ่นก็เข้ามาหาผมที่เรือนเล็ก "ตอนนี้จิ๋มหายคันไม่มีกลิ่นแล้วนะไม่เยิ้มแล้วด้วย พี่ทีเก่งจริงน่าจะไปเรียนหมอสูตินารีเวช แต่วันนี้ดูอีกทีสิว่ารูที่ฉีกขาดมันเป็น
ไงบ้างเมนใกล้จะมาแล้วเดี๋ยวไหลออกมาไม่หมดมีกลิ่นอีก"ความวิตกกังวลของเธอกลายเป็นความเงี่ยนของผมคุยกันแค่นี้ควยผมก็แข็งโด่แล้วเพราะไม่ได้ชักว่าวมาหลายวัน ผมชำเลืองหน้าต่างว่ามีใครเฉียดเข้ามาใกล้ไหม?ด้วยกลัวว่าจะมีคนเห็น พ่อแม่ยังไม่กลับส่วนคุณตาแทบไม่ค่อยลงจากเรือนใหญ่ขาแกไม่แข็งแรงเป็นอันปลอดโปร่ง ผมขยับเข้าไปใกล้เธอเลื่อนเก้าอี้ให้เธอหันหน้าตรงประตูมีโต๊ะกลางบังช่วงล่างไว้ถ้าเห็นใครเดินมาจะได้รีบสะกิด ผมนั่งกับพื้นเธอถลกกระโปร่งถ่างขาออกเอามือแหวกแคมหีสองข้างเห็นรูหีชัดเจนกลิ่นหอมสบู่จางๆแสดงว่าเธอเตรียมการณ์มาดี ผมถ่ายรูปไว้ก่อนตามเคย แล้วเอานิ้วถ่างปากรูหีออก สองรูที่ฉีกเชื่อมเป็นรูเดียวอ้าออกมาจนมองเห็นในรูที่เนื้ออัดแน่กันอยู่ ผมบีบเจลทานิ้วก้อยนิดหนึ่งแล้วค่อยๆแหย่เข้าไปในรู ปิ่นสะดุ้งเบาๆผมชักเข้าออกและดันเข้าไปมากขึ้นเธอครางเสียงสั่นผมถามว่าเจ็บไหม?เธอส่ายหน้าผมจึงค่อยดันเข้าไปจนสุด "โอ้ย..เสียวพี่เสียว"ผมดึงนิ้วก้อยออกเปลี่ยนเป็นนิ้วกลางเยื่อปากรูรัดแน่นเธอบอกเจ็บจี้ดนิดหน่อยแต่ยังไหวผมสาวนิ้วเข้าออกช้าๆเธอแอ่นหีรับเสียงครางดังกว่าเก่าผมเร่งความเร็วขึ้น "โอ้ยพี่ ฉี่แตกแล้วโอ้ย..โอ้ย"น้ำเมือกอุ่นอาบชุ่มนิ้วมือน้ำเยี่ยวพุ่งฉูดผมรีบคว้าผมขนหนูมาปิดไว้นิ้วยังคงซอยไม่หยุด เธอฟุบตัวลงรูหีขมิบรัดนิ้วถี่ๆ ผมชักนิ้วออกแล้วก้มลงดูปากรูหีที่ตอนนี้อ้าเปิดออกมีเลือดซิบๆตรงรอยฉีกเช่นเคยแต่ตอนนี้รอยฉีกยาวไม่ต่ำกว่าสองเซนต์ "เลือดสดๆติดนิ้วมือมานิดหน่อยลิ่มเลือดเก่าไม่มีแล้ว"ผมชูนิ้วให้เธอดู "แผลใหญ่ไหมเลือดเยอะไหม?แทนคำตอบผมถ่ายรูปให้เธอ "ค่อยยังชั่วนึกว่าหีฉีกเลือดโชกแล้ว" เธอรีบจับกระโปรงให้เรียบร้อย "ต้องไปช่วยย่าทำกับข้าวแล้วนะ"หันมามองเป้ากางเกงผมที่ตุงออกมาเอามือลูบแล้วบอกว่าเป็นหนี้ไว้ก่อนนะจะมาใช้ให้ทีหลัง สองวันถัดมาปิ่นมากระซิบว่าเมนมาแล้วเลือดออกเต็มผ้าอนามัยเลย "เพิ่งจะใช้คุ้มตอนนี้แหละ เมื่อก่อนเลือดไหลกระปิดกระปอยแถมกว่าจะหมดเกือบอาทิตย์หงุดหงิดและสิ้นเปลือง"ผมยิ้มๆ "ฝีมือไม่เลวนะเปิดคลีนิคเลยดีไหม?"เธอพูดก่อนเดินจากไป เช้าวันนี้บ้านเราเงียบเป็นพิเศษ คุณตาคุณยายลุงป้าและน้องปิ่นพาไปนอนค้างบ้านคุณตาน้องปิ่นเพื่อฉลองวันเกิดปีที่ 72 สองบ้านนี้ต่างก็มีบารมียิ่งใหญ่พอๆกันเรือนใหญ่จึงเหลือแต่น้าเล็กคนเดียว พ่อกับแม่ไม่ได้ไปด้วยแต่ถือโอกาสคุณตาไม่อยู่พากันเข้าเมืองไปเที่ยวกันสองคน ผมไปไหนไม่ได้เลยต้องอยู่เป็นลูกมือดูแลฟาร์มปศุสัตว์ให้น้าเล็กช่วงบ่ายๆน้าเล็กเข้าไปนอนพักในห้องเก็บของซึ่งแกปรับปรุงใหม่จนเหมือนห้องนอนส่วนตัว ผมกลับเรือนเล็กเอารูปที่ถ่ายรูหีน้องปิ่นเก็บไว้ในแฟลชไดว์ฟไม่กล้าทิ้งไว้ในมือถือกลัวเผลอใครมาเปิดเจอถึงแม้ในรูปจะมองไม่เห็นหน้าน้องปิ่นก็ตาม ผมเอามาเปิดดูกับจอทีวีทำให้เห็นหีน้องปิ่นชัดเจนมาก ควยโด่จนต้องควักออกมาชักว่าว ยังไม่ทันจะน้ำเงี่ยนแตกเสียงน้าเล็กลั่นมาแต่ไกล"ไอ้ทีอยู่ไหนวะ?มานี่เร็ว"ผมปิดทีวีดึงแฟลชไดว์ฟ ออกแทบไม่ทัน "ไปดูปลั้กไฟในห้องเก็บของหน่อยเสียบอะไรก็ไม่ติด"ผมรีบไปทันทีพอเปิดประตูเข้าไปถึงกับสะดุ้งน้าเล็กนุ่งกางเกงขาสั้นจู๋กางเกงในแทบโผล่เสือยึดคอกลมบางๆสี่ขาวเห็นยกทรงชัดเจน ผมยืนตะลึงกลืนน้ำอยู่พักใหญ่ "ยังไง!ไม่เคยเห็นคนสวยเซ็กซี่แบบน้าใช่ไหม?ดูซะเป็นขวัญตา"ผมกลืนน้ำลายสายตาจ้องไปตรงเป้ากางเกงขาสั้นที่รัดจนเห็นเป็นร่อง ควยผมแข็งตั้งแต่นั่งชักว่าวเลยแข็งมากขึ้น "สวยจังเลยน้า!ไม่เห็นน้าแต่งแบบนี้มาหลายปีแล้ว"น้าเล็กชำเลืองมองเป้ากางเกงผมเดินเข้ามาใกล้เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงควักควยผมออกมารูดขึ้นลงช้าๆ "วันนี้ขอดูชัดๆหน่อยนะวันก่อนดูตอนเมาไม่ชัด"ว่าพลางรูดกางเกงผมลงนั่งยองๆเอาควยเข้าปากดูดเลียเหมือนกินไอติมแท่ง ผมเสียวจนร้องครางออกมา น้าเล็กลุกขึ้นยืน "วันก่อนแกทำให้น้าน้ำแตกยังไม่หายอยากเลย วันนี้ทำใหม่นะจะให้แกปล่อยน้ำในรูหีได้ด้วย"ผมไม่รอช้ารอดมือเข้าไปใต้เสื้อยึดและใต้ยกทรงกุมเต้านมคลึงไปมาบีบหัวนมเล็กๆจนแข็งเป็นไต แกครางเสียงสั่นแต่มือยังรูดควยผมไม่หยุด ผมจัดแจงถอดเสื้อยึดปลดตะขอยกทรงแกยกมือสูงให้ผมดึงออก เต้านมขาวนวลขนาดเหมาะกับมือผมหัวนมเล็กๆสีชมพูชูชันแข็งเป็นไตผมคลึงเต้าสลับดูดเลียหัวนมน้าเล็กถึงกับตัวสั่นร้องครางหลับตาเอามือปิดปากดิ้นเบาๆ ผมปลดกระดุมกางเกงแล้วรูดลงไปพร้อมกับกางเกงในแกใช้ขาช่วยเขี่ยออกผมเอามือลูบไล้ท้องน้อยไล่ไปเนินหีแกแอ่นตูดรับ ร่องหีแกอยู่ต่ำมากผมลากแกไปที่ขอบเตียงผลักแก นอนลงยกขาขึ้นแล้วถ่างออกก้มลงจะใช้ลิ้นก็ยังไม่ถนัดเลยลากหมอนมารองก้นแกรูตูดรูหีอยู่ในองศาที่ลอยเด่นขึ้นมา ผมแหกแคมหีเธอออกใช้ลิ้นเขี่ยแตดแล้วเลียวนถี่ๆแกสะดุ้งเฮือกสองมือบีบเต้านมอย่างแรง ผมใช้ลิ้นลากขึ้นๆลงๆระหว่างแตดถึงรูตูด น้าเล็กยกก้นสูงส่ายรับลิ้นตามจังหวะน้ำในร่องหีเจิ่งนองผมใช้นิ้วกลางแทงเข้ารูหีเธอร้องเสียงดังแอ่นหีรับผมเร่งความเร็วรูหีเริ่มขมิบถี่ขึ้นผมเพิ่มนิ้วนางอีกนิ้วหงายผ่ามือแล้วซอยแรงๆน้าเล็กร้องไม่เป็นภาษาผมงอนิ้วมือปลายนิ้วขูดบริเวณใต้รูฉี่กระแทกแรงและเร็วรูหีตอดรัดนิ้วจนแน่นน้ำอุ่นๆพุ่งออกมาพร้อมน้ำเยี่ยวกระเด็นไปทั่ว "ออกแล้วๆ...น้ำแตกแล้ว โอ้ยๆ...โอ้ย"นิ้วผมอัดแรงกว่าเก่าแกดิ้นพราดตัวกระตุกสองสามที่แล้วฟุบลง "พอก่อน หายใจไม่ทัน อูย...อูย"ผมชักนิ้วออกแล้วเอาควยจ่อรูหีค่อยๆแทงเข้าไป หีน้าเล็กฟิตมากรัดควยผมขมิบเป็นระยะผมสาวเข้าออกกระเด้าช้าๆแล้วค่อยๆแรงขึ้นรูหีขมิบมากขึ้นแกเธอครางเสียงดังหัวควยผมตอนนี้เสียวสุดขีดเป็นครั้งแรกได้เย็ดหีน้าเล็กผมเพิ่มความเร็วและอัดแรงๆเสียงพับๆดังสนั่น "จะออกแล้วน้าเล็กปล่อยข้างในได้ไหม?"ผมถามเสียงสั่นแต่ไม่หยุดกระเด้า "ปล่อยมาเลยปล่อยเลยวันนี้แตกในได้"สิ้นเสียงน้าเล็กผมอัดควยเข้าไปบดขยี้เนินหีน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดแรงมากๆน้าเล็กร้องเสียงลั่นน้ำเงี่ยนและฉี่แกแตกอีกรอบ ผมนอนฟุบหมดแรงทับร่างแกไว้ควยคาอยู่ในรูหีที่ขมิบรัดไม่หยุด หายใจหอบแรงกันทั้งสองคนแกกอดและเอามือลูบหลังผม "ไม่เคยมีใครทำให้น้าหมดแรงได้ขนาดนี้ ถ้าไม่ใช่หลานจะจับทำผัวไม่แบ่งให้ใครเลย"ผมไซ้ซอกคอแล้วเลื่อนลงมาดูดนมเอาฟันขบหัวนมเบาๆควยผมยังคาอยู่ในรูหีเริ่มขยับตัวอีก "ไม่เอาพอก่อนเก็บไว้คืนนี้เรือนใหญ่เหลือน้าคนเดียวแกต้องมานอนเป็นเพื่อนนะกลัวผี"ผมลุกขึ้นดึงควยที่คารูหีออกมันอ่อนตัวแต่ก็ยังใหญ่อยู่น้ำที่คลั่งอยู่ในรูหีไหลโจ๊กออกมา ผมเอาผ้าขนหนูมาไล่เช็ดจนเกลี้ยงเกลาน้าเล็กบอกเอาหมอนรองก้นออกหน่อยเมื่อยเป็นบ้า ผมปล่อยแกนอนพักเดินไปดูปลั้กจัดการซ่อมแซมแล้วไปดูแลสัตว์เลี้ยงจนใกล้อาหารเย็นพ่อกับแม่กลับมาพร้อมกับซื้อกับข้าวมาด้วยผมจัดการใส่จานน้าเล็กก็ขึ้นเรือนมาแต่งชุดคาวบอยตามปกติ ระหว่างกินข้าวน้าเล็กบอกพ่อกับแม่ว่าคืนนี้ให้ผมไปนอนบนเรือนใหญ่เป็นเพื่อนแกกลัวผี ผมแกล้งกระเซ้าแกว่า "ผมว่าผีกลัวน้าเล็กมากกว่านะ นักเลงแถวยังไม่กล้ามาแหยมเลย"แกมองเคืองๆ "คนไม่กลัวเว้ย!ผีมันไม่เห็นตัวเลยกลัวมัน แกอย่าโดนผีหลอกบ้างให้มันรู้ไป" หลังอาหารพ่อกับแม่กลับเรือนเล็กเราสองคนนั่งดูทีวีตรงห้องโถง "ทีเวลาแกเย็ดผู้หญิงถ้าบังคับตัวเองได้ให้น้ำแตกข้างนอกนะ ยกเว้นว่ารู้วันไหนปลอดภัย"ผมแกล้งทำเป็นไม่เข้าใจ "ก่อนมีเมนเจ็ดวันและหลังมีเมนเจ็ดวันเป็นช่วงปลอดภัย นอกนั้นแล้วอย่าเสี่ยงเป็นอันขาด"แกอธิบายละเอียดยิบ "ที่วันนี้น้าให้แกแตกในเพราะเมนเพิ่งหมดได้สี่วัน อย่าพลาดเชียวนาเจอลูกซองเหมือนพ่อแกกับพ่อยายปิ่น"พูดจบแกหัวเราะชอบใจ "แกเคยทำอะไรกับยายปิ่นไหม?"ผมสะอึกรีบบอกว่าปิ่นยังเด็กนมก็ไม่มี หีก็คงเล็กๆลีบๆไม่น่าดู "ผมชอบแบบน้าเล็กครับนมโตหีสวยน่าเย็ด!"แก้ยิ้มชอบใจ "ปากหวานนะเราที่ถามเพราะเป็นห่วงหากจะมีอะไรต้องระวังหน้าเจ็ดหลังเจ็ดนะจำให้ขึ้นใจ "ประมาณสี่ทุ่มน้าเล็กปิดทีวี "ไปเปิดไฟห้องคุณตาไว้ทำเหมือนนอนห้องนั้น"พูดแค่นนี้ก็รู้กันผมเข้ามาในห้องน้าเล็กแกจัดห้องได้สวยงามมากแต่ที่แปลกกว่าก็คือคืนนี้น้าเล็กใส่ชุดกระโปรงนอนซีทรูเห็นข้างในทะลุปุโปร่งเต้านมเต่งตึงหัวนมงอนขึ้นชูชัน เอวตะโพกใต้กระโปรงนอนมีเสน่ห์มากกว่าแก้ผ้า ก้นแกงอนไปข้างหลังเนินหีแทบมองไม่เห็นมีเพียงขนกระจุกเล็กๆ ผมยืนควยโด่ตาค้าง "ไม่ต้องตะลึง น้าก็เป็นผู้หญิงธรรมดาอยากสวยอยากเด่นแต่เป็นลูกสาวคุณตาหมาดดุจึงต้องทำตัวเหมือนทอมบอย ชุดพวกนี้ซื้อแล้วแทบไม่ได้ใส่ถ้าคุณตาเห็นโดนดุไปสามวันเจ็ดวัน"เธออธิบายยึดยาว "ผมเป็นคนโชคดีที่สุดในโลกที่ได้เห็นแนวเซ็กซี่น่ารักแบบนี้ส่วนกลางวันน้าเล็กน่าจะลองใส่กระโปรงยีนบ้างนะแล้วใส่รองเท้าบู๊ตหนังผมว่าเท่ดี"แกอมยิ้มบอกว่าความคิดดีนะเรา ผมเดินเข้าด้านหลังบีบไหล่และต้นคอ "นอนคว่ำหน้าลงครับผมจะนวดให้"ผมนวดต้นคอไหล่และแขนสองข้างบอกแกให้ถอดชุดนอนออกจะได้นวดถนัด บีบคลึงแผ่นหลังกระดูกสันหลังไล่นวดลงมาถึงก้นกบ ตะโพกแกงอนมากผมบีบนวดแก้มก้นร่องตูดจนถึงขาหนีบถ้าแหวกก้นออกจะเห็นรูตูดรูหีถนัดตา ผมใช้นิ้วโป้งสอดเข้าไปแหวกแคมหีออก น้าเล็กมี่ร่องหีสั้นมากแตดและรูฉี่รูหีแทบจะอยู่ติดกัน ผมยังไม่จู่โจมจุดยุทธศาสตร์ไล่นวดขาอ่อนลงไปถึงนิ้วเท้าค่อยย้อนกลับมาร่องหีใช้นิ้วคลึงแตดและวนปากรูหีแกส่ายไปมาตามมือเสียงครางอู้อี้ ผมเอานิ้วจิ้มลงไปในรูหีช้าๆแกแอ่นก้นยกสูงขึ้นรับผมสาวเข้าออกยาวๆแกบิดตัวเสียงกระเส่าน้ำเงี่ยนเยิ้มนองร่องหี ผมเพลามือบอกให้แกชันเข่ายกก้นสูงขึ้นใช้นิ้วชี้ปาดร่องหีให้นิ้วเปียกชุ่มแล้วเสียบลงรูตูดแกร้องลั่น "แน่นๆอึกอัด"ผมดันนิ้วเข้าไปจนเกือบสุดแล้วเอานิ้วโป้งเสียบเข้ารูหีไม่ต้องบอกว่าแกจะร้องดังแค่ไหน?ถ้าเป็นวันธรรมดาคนอยู่เต็มบ้านคงแตกตื่นคงคิดว่ามีการฆาตกรรม ผมใช้นิ้วทั้งสองแยงเข้าออกพร้อมจากช้าไปเร็วและค่อยๆแรงขึ้นพักเดียวน้าเล็กก็ร้องลั่นอีกครั้งน้ำเงี่ยนจากรูหีและน้ำฉี่พุ่งออกมาพร้อมกันผมรีบเอาผ้าขนหนูที่เตรียมไว้มารองรับไม่ให้กระจายไปไกล น้าเล็กตัวเกร็งยกก้นขึ้นลงกระตุกหลายที่แล้วฟุบตัวลงรูตูดรูหีขมิบไม่หยุด ผมถอนมือออกเช็คคราบจนแห้งจับแกนอนหงาย "ทำตัวสบายให้กล้ามเนื้อผ่อนคลายผมจะนวดให้ครบตำรา"ผมบอก "ไปหัดนวดมาจากไหนนี่ถ้าน้ารู้คงให้แกนวดนานแล้ว"ผมบอกแกว่าแถวโรงเรียนมีร้านนวดแผนโบราณของเพื่อนเคยฝึกมานิดหน่อย "เขาสอนนวดหีด้วยเหรอ?"แกสงสัยผมบอกอันนั้นจำมาจากหนังโป้ ผมไล่นวดจนครบสูตรน้าเล็กหลับไปแล้วผมเอาผ้าห่มมาคุมตัวปล่อยให้แกนอนพัก ออกไปหาอะไรกินในตู้เย็นเข้าห้องคุณตาเอาฟูกมากางกลางห้องทำเหมือนว่ามานอนห้องนี้ จากนั้นปิดไฟแล้วกลับมาห้องน้าเล็กเสียงกรนเบาๆแสดงว่าหลับลึก ผมเลยไปนอนโซฟายาวเพื่อจะไม่เป็นการรบกวนแกถึงควยผมยังรู้สึกอยาก หลับไปนานแค่ไหนไม่รู้จนน้าเล็กมาควักควยผมยัดเข้าปากจนแข็งโด่ผมปล่อยให้แกดูดอย่างเมามัน "ไปนอนบนเตียงเถอะไม่ถนัด"ผมลุกขึ้นมาจึงเห็นว่าตัวแกล่อนจ้อนผมเข้าไปด้านหลังแล้วโอบมือมาคลึงเต้านมแกควยแข็งโด่แหยงเข้าร่องตูดแกถ่างออกรับพอควยพาดร่องตูดแกก็หนีบไว้หัวควยสีกับแตดพอดีปลายด้ามพาดติดรูตูดผมกระเด้าแรงๆแกยกก้นขึ้นแอ่นตัวไปข้างหน้าควยผมครูดร่องตูดทะลุไปถึงแตดแกครางแล้วโยกตูดรับผมกระเด้าแรงขึ้น "เอาควยใส่รูหีดีกว่าแบบนี้เสียวๆแต่ไม่สุด"ผมจับแกนอนเอาหมอนหนุนก้นมือแหวกแคมหีออกใช้ลิ้นเลียแตดลากลงไปผ่านรูหีไปรูตูดกลิ่นหีน้าเล็กหอมแปลกๆแต่ก็ทำให้ควยผมแข็งมากขึ้น ผมห่อลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเข้าๆออกๆพยายามแยงให้ลึกที่สุดแกแอ่นหีรับตามจังหวะเข้าออกเสียงร้องครางเพิ่มความดังขึ้นน้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มออกจากรู ผมจับแกนอนคว่ำชันเข่ายกก้นสูงผมลุกขึ้นเอาควยจ่อเข้ารูหีในท่าโก้งโค้งกระเด้าแรงๆเอามืออ้อมไปคลึงเต้านมสองข้างน้าเล็กบิดตัวไปมาร้องเสียงหลง "โอ้ย..ท่านี้เสียวจังหัวควยแทงโดนมดลูกแน่ๆ เสียวๆ"ผมเร่งความเร็วเพิ่มความแรงอัดโคนขากระแทกกับเนินหีเสียงดังสนั่น "แตกแล้ว..แตกแล้ว โอ้ยๆๆ"น้ำอุ่นและน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาเต็มที่ผมอัดกระแทกอีกไม่กี่หัวควยผมก็ฉีดน้ำเชื้อเข้าไปในรูหีผมอัดกระแทกสุดแรงอีกครั้งแล้วฟุบลงพร้อมกับน้าเล็กควยยังคาอยู่ในรูหีที่รัดและขมิบเป็นระยะ สักครู่ใหญ่น้าเล็กขยับตัวจะลุกขึ้น ผมประคองตัวลุกขึ้นนั่งพร้อมแกโดยไม่ยอมให้ควยที่ยังแข็งหลุดออกจากรูหี น้าเล็กเหมือนนกรู้แกเริ่มขย่มยกก้นขึ้นลง ผมจับเอวแกไว้เด้งควยรับ มือสองข้างน้าเล็กขย้ำเต้านมตัวเองอย่างแรง "เมื่อยแล้วเปลี่ยนท่าเถอะ" ผมจับเธอนอนราบลงยกขามาพาดกับไหล่จ่อควยเข้าตรงรูตูดค่อยๆยัดเข้าไป "โอ้ย..แน่นตูด"พอหัวควยเข้าไปได้ผมใช้แรงอัดเต็มที่กระแทกไม่ยั้ง น้าเล็กดิ้นพราดบอกทั้งเจ็บและเสียว ผมกระแทกแบบไม่ยั้งมือจับตะโตกแกกระชากสวนกับควยที่อัดเข้ารูตูดเพียงครู่เดียวแกก็ร้องลั่นปล่อยน้ำอุ่นๆกับน้ำเยี่ยวออกมา ผมเด้งรับแรงๆอีกไม่กี่ทีน้ำเงี่ยนก็พุ่งกระฉูดอีกรอบนอนฟุบหมดแรงทั้งคู่ เช้าวันต่อมาผมตื่นไปให้อาหารสัตว์เลี้ยงตามปกติ กว่าน้าเล็กจะเดินกระเพกลงมาผมก็ทำงานเสร็จแล้ว "ดูสิ!เย็ดตูดจนระบมไปหมดเดินขาถ่างเลย" ผมยิ้มๆแล้วบอกว่า "แบบนี้ต้องซ้ำอีกทีรับรองหายขาด"ผมมองซ้ายขวาไม่มีใครอยู่เลยปรี่เข้าไปโอบเอวและย่อตัวเอาเป้ากางเกงสีก้นแกแถมจูบซอกคอจนแกตัวสะท้าน "ไม่เอานะเดี๋ยวใครเห็นไปกินข้าวได้แล้ว" สักพักใหญ่แม่ก็มาช่วยอุ่นอาหารในตู้เย็นและทอดไข่ดาวให้ หลังอาหารเช้าผมกับน้าเล็กเข้าไปทำงานในฟาร์ม พอได้จังหวะผมดึงแกเข้าไปในห้องนอน "มาส่งท้ายกัน"แกนอกจากจะไม่ปฏิเสธกลับเป็นฝ่ายก้มลงควักคุยควยผมยัดเข้าปากดูดอย่างเมามันแถมลากผมไปที่เตียงผลักผมนอนลงถอดกางเกงยีนและกางเกงในถลกลงมาครึ่งเข่านั่งยองถ่างขาแหวกหีจ่อลงตรงหัวควยผมแล้วค่อยๆขย่มจนหัวควยหลุดเข้าไปในรูจนมิดด้ามแล้วขย่มขึ้นจนผมตั้งตัวไม่ทันแต่ก็เสียวซ่านสุดขีดผมใช้มือสอดเข้าไปในเสื้อบีบคลึงเต้านมจนแกร้องลั่นขย่มแรงขึ้นและในที่สุดก็แกก็ส่งน้ำอุ่นๆและฉี่อาบหัวควยจนผมเสียวสุดขีดฉีดน้ำเงี่ยนสวนกลับเข้ารูหีแกหมดแรงฟุบลงหายใจหอบทั้งคู่ "เป็นไง?โดนข่มขืนบ้างดีไหม"แกพูดยิ้มๆอย่างผู้ชนะ ผมบอกช่วยข่มขืนผมทุกวันเลยนะ บ่ายแก่ๆคุณตากับคณะก็กลับมา ปิ่นหาโอกาสคุยกับผมหลังอาหารเย็น "กี่รอบบอกมา"ผมรู้ว่าเธอหมายถึงกับน้าเล็กแต่แกล้งทำเป็นงง "ไม่มีเวลาไปดูหนังหรอก ทำงานเหนื่อยแทบตาย"เธอตีผมแรงๆ "อย่ามาทำไก๋ อาเล็กเดินขาถ่างเลย นิสัยไม่ดี"ผมแกล้งบอกว่าไม่มีหรอกพ่อกับแม่ก็อยู่แกขาเคล็ดบอกให้พี่นวดบนเรือนใหญ่ พ่อกับแม่ก็นั่งดูทีวีอยู่อย่าคิดมากผมเปลี่ยนเรื่องถามถึงตายายของเธอและเรื่องอื่นๆถามเรื่องเมนหมดหรือยัง?ได้ผลเธอลืมเรื่องน้าเล็กไปเลย "สามวันแห้งสนิทเลยพี่กลิ่นก็แทบไม่มีแต่ไม่กล้าเอานิ้วแหย่ดูว่ามีคราบอะไรไหม?เดี๋ยวพี่ดูให้หน่อยสิ"ผมมองออกประตูบ้านซ้ายขวา พยักหน้าเธอถอดกางเกงในแล้วถ่างขาเอามือแหวกแคมหีผมรีบเอามือถือถ่ายรัวๆแล้วค่อยก้มไปดูใกล้ๆกลิ่นหีหอมจางๆในความรู้สึกผม ปากรูหียังปิดสนิทพอเอามือแหวกตรงรอยเยื่อปริออกเห็นรูข้างในปิดสนิทผมเอานิ้วคลึงแตดเธอเบาๆ "ไม่เอาเดี๋ยวน้ำแตก"ไม่ทำให้แตกแค่เคลิ้มๆมีน้ำเยิ้มจะได้ไม่แสบเธอหลับตาผมคลึงไปมาพักใหญ่เธอเริ่มขยับตัวปากรูหีเริ่มเยิ้มผมใช้นิ้วชี้แยงเข้าไปช้าๆเธอครางเสี่ยงสั่นพอนิ้วเข้าไปจนสุดผมกว้านวนซ้ายขวาแล้วชักนิ้วออก มันแค่แฉะๆมีเมือกขาวจางๆไม่มีคราบคล้ายแป้งหรือลิ่มเลือดผมเอามาดมดูกลิ่นหอมเหมือนหน่อไม้สด "เหม็นไหม?"ผมส่ายหัวกลิ่นน่าเลียแล้วจ่อไปตรงจมูกเธอ เธอดมอย่างกล้าๆกลัวๆ "กลิ่นเหมือนอะไรไม่เคยเจอ" "กลิ่นหีจ้า!"ผมบอกเธอตีผมเพี๊ยะแล้วลุกขึ้นกลับเรือนใหญ่ แล้ววันเผด็จศึกก็มาถึงวันอาทิตย์นี้ผู้ใหญ่ในบ้านทุกคน ตายายพ่อแม่ปิ่นพ่อแม่ผมรวมทั้งน้าเล็กต้องไปงานวันเกิดของผู้ใหญ่ในจังหวัดกว่าจะกลับคงจะมืดค่ำทิ้งปิ่นและผมอยู่บ้านกันสองคน ผมรีบเร่งทำงานในฟาร์มให้เสร็จโดยไวส่วนปิ่นก็ทำงามซักผ้าบนเรือนใหญ่ หลังอาหารเที่ยงเราไปที่ห้องเก็บของในฟาร์มผมลากเธอเข้าไปในห้องนอนระดมจูบไปจนร่างอ่อนระทวย "เป็นอะไรพี่ที?กินยาบ้ามาหรือไงเบาๆหน่อย!ช้ำไปทั้งตัวแล้ว ดูแผลให้ก่อน"พร้อมกับเปิดกระโปรงที่ไม่ใส่กางเกงในนั่งถ่างขาบนเตียงนอน แผลหายดีแล้วไม่มีรอยช้ำผมถ่ายรูปให้เธอดู "ค่อยยังชั่ว"เธอถอนใจอย่างโล่งอก ผมใช้มือลวงเข้าไปในเสื้อคลึงเต้านมและจุกนม เธอครางเสียงสั่นแกะกระดุมเสื้อออกดันยกทรงขึ้นใช้ปากและลิ้นดูดเลียจุกนมจนเธอสะท้านแล้วย้ายมาใช้ลิ้นเซาะร่องหีลากขึ้นลงนิ้วคลึงวนติ่งแตดเบาๆจากนั้นห่อลิ้นแยงเข้าออกรูหีรัวๆจนเธอยกก้นขึ้นลงร้องลั่น "โอ้ย...ไม่ไหวแล้ว โอ้ย..โอ้ย"รูหีขมิบอย่างแรงจนเหมือนกับจะดูดลิ้นผมเข้าไปเพียงครู่เดียวน้ำอุ่นๆทะลักออกจากรูหีพร้อมฉีดน้ำเยี่ยวใส่หน้าอย่างแรงเธอหายใจหอบแฮกๆทิ้งตัวนอนลง ผมรีบคว้าหลอดเจลที่เตรียมไว้บีบละเลงใส่รูหีเอานิ้วกว้านจนทั่วและบีบส่วนหนึ่งทาหัวควยผมจากเอาหัวควยจ่อปากรูหีค่อยๆอัดเข้า "โอ้ยๆ..พี่จะใส่ลงไปจริงๆหรือ?เจ็บนะ!"ผมปลอบเธอบอกมันคงแค่ตึงๆไม่เจ็บหลอก "ถ้าปิ่นทนไม่ไหวพี่ต้องเอาออกนะ"ผมรับปากค่อยๆอัดเข้าไปจนดังผัวะหัวควยหมุดเข้าไปได้ ผมหยุดคาไว้ก่อนถามเธอไหวไหม?เธอพยักหน้าแทนคำตอบกัดมือตัวเอง ผมดันเข้าช้าๆพอได้ครึ่งท่อนเอนก็ชักออกมาแล้วอัดเข้าไปอย่างแรงจนมิดด้ามเธอร้องเสียงหลงแต่แอ่นตูดรับรูหีรัดและดูดจนผมเจ็บหัวควยหนึบๆผมเอาปากประกบปากเธอแล้วเริ่มกระเด้าแรงขึ้นเสียงเธอร้องงึมงัมฟังไม่ได้ศัพท์สองขารัดเอวผมแน่นมือข่วนหลังผมจนเจ็บก้นเธอส่ายและแอ่นรับเข้าจังหวะแรงกระเด้าของผม เธอร้องลั่นตัวกระตุกอย่างแรง "โอ้ยๆ....ออกแล้ว แตกแล้ว..โอ้ยๆ"น้ำอุ่นรดอาบหัวควยผมจนชุ่มรูหีทั้งรัดแล้วดูดเสียวจนผมทนไม่ไหวฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอหลายระลอกมากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมาหมดแรงฟุบลงทับร่างเธอไว้ "เจ็บไหม?"ผมถาม "เจ็บตอนแรกแล้วเปลี่ยนเป็นเสียวสุดขีด"เธอตอบ สักพักเธอบอกให้ผมลุกขึ้นผมบอกยังลุกไม่ได้เพราะควยมันจะแข็งอีกแล้ว จากนั้นผมปลุกอารมณ์เธออีกครั้งด้วยกันแลกลิ้นและดูดนมจนรูหีเธอบีบรัดและดูดถี่ๆและแรง ผมเริ่มกระเด้ารอบใหม่แบบกระแทกแรงๆและกดอัดหนักขึ้นปิ่นเริ่มส่งเสียงครางแอ่นหีรับตามจังหวะแล้วน้ำอุ่นๆก็อาบชุ่มหัวควยผมรูหีรัดบีบดูดถี่ๆจนในที่สุดก็ฉีดน้ำเชื้อใส่รูหีเธออีกรอบ "ปิ่นเป็นเมียพี่แล้วนะ เมื่อไหร่จะมาสู่ขอ?" เธอพูดหลังจากที่เราอาบน้ำแต่งตัวเสร็จ "พรุ่งนี้เลย แต่ไปขอกับพ่อปิ่นหรือขอกับคุณตา?"ผมตอบ เธอมองหน้ายิ้มๆ"รีบไปทำประกันชีวิตเลยนะ เห็นคุณตาเพิ่งจะเอาปืนลูกซองมาทำความสะอาด"ได้ยินแค่นี้ควยผมหดลงทันทีถ้าคุณตารู้เข้าไม่รอดแน่ๆ "อย่าเพิ่งไปขอเลยนะเดี๋ยวปิ่นจะเป็นม่ายก่อนแต่งเอาไว้เรียนจบค่อยมาว่ากันใหม่" แล้วเราสองคนก็รีบกลับไปทำงานตามปกติก่อนที่ผู้ใหญ่จะกลับมา ผมต้องรับมือกับสองสาวน้าเล็กจะส่งซิกด้วยการนุ่งกระโปรงยาวลากผมเข้าห้องเก็บของช่วงบ่ายในวันที่ลุงพ่อปิ่นไม่อยู่บ้านเราแลกน้ำเชื้อกันโดยไม่กล้าแก้ผ้าล่อนจ้อนกลัวปุบปับใครโผล่มาบางครั้งก็ลุยกันข้างกองฟางอัดก้อนหน้าห้องที่ตั้งเป็นกำแพงสูงประมาณหน้าอกจับแกหันหน้าเข้ากองฟางให้หัวโผล่คอยสังเกตหากใครเดินผ่านมาจะได้ตั้งตัวทันผมจับแกโก้งโค้งเปิดกระโปรงยัดควยเข้ารูหีจากข้างหลังแกร้องลั่นทุกครั้งเมื่อเจอท่านี้ช่วงหลังๆนี่แกชอบนุ่งกระโปรงมากกว่ากางเกงยีนเสียแล้วแถมไม่นุ่งกางเกงในอีกด้วยแกกระซิบบอกว่ากินยาคุมแล้วฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกแกได้ไม่ต้องยั้งเล่นเอาผมเหนื่อยหอบหนักกว่าเก่าส่วนปิ่นต้องรอจังหวะวันหยุดที่พ่อปิ่นกับน้าเล็กเข้าเมืองช่วงบ่ายที่คุณตานอนพักมานัวเนียกันที่ห้องเก็บของ เต้านมปิ่นอวบขึ้นจะโพกเริ่มผายออกแต่ผมต้องระวังไม่กล้าฉีดน้ำเชื้อในรูหีเธอกลัวพลาดคิดในใจว่าคงต้องซื้อยาคุมมาให้เธอเพื่อความชัวร์ เป็นอันว่านอกจากเรียนหนักงานในฟาร์มหนักแล้วยังต้องผลิตน้ำเชื้อหล่อเลี้ยงสองสาวอีก.....จบ

tatong2222

นายทีเสน่ห์​แรงจริงๆ​ ได้ทั้งน้า  ได้ทั้งหลาน​ หมดแรงเเย่ซะมั้ง​

archi ongtong

ทำงานหนักทุกอย่างเลยแต่หนักแบบนี้คงชอบมาก

peddo

ฟาร์มนี้ ถ้าไม่มียาคุม ลูกหลานนั้วเยี้ยแน่ครับ โรงงานทำงานกันไม่ว่างเว้นเชียว
ขอบคุณครับ

occocc

Coleman

ไม่น่ารีบ​จบเลยครับกำลังสนุก

devilzoa

งานหนักแต่เต็มใจทำด้วยความสุข

review1972

อยากให้มีต่อมากๆน่าจะเติมเต็มความเสียวได้อีกยาวเลยนะครับเนี่ย