ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 10 : ความรัก...ไม่มีเหตุผล

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 15, 2020, 01:17:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

รอลุ่นว่าลุงพลจะสานความสัมพันธ์กับครูเบสยังไงครับ เพราะสาวเจ้าเหมือนจะไม่ค่อยชอบหน้าลุงพลเท่าไรนัก

peter8145

สงสารพีกรจัง  แล้วตาลุงพลจะเคลียรกับสาวๆ มาอยู่กับหมอพลอยไหมหน็า

intanianoi

ถ้า อาจารย์เบส หลงคารมง่ายๆ ก็มันน่ะสิต่อไป จะได้ไม่ต้องกลัวใครในเรื่องแล้ว

mark5111

tatata01

Nikubou

ความจริงผมอยากให้ลุงพลจบที่หมอพลอยนะครับ เจ้าหญิงพลอยไม่น่าจะมีบทร้ายให้มัวหมองเลย แต่ตามเนื้อเรื่องถ้าลุงพลไม่ทำอะไรหมอเบสก็คงเผชิญชะตากรรมอันโหดร้ายตามลิขิตที่ท่านตุลากาลหลอกมา ดังนั้นคงต้องยอมอ่านเรื่องราวความร้ายของหมอพลอยด้วยใจระทมซะแล้ว
ปล: ไม่คิดหรอกน่ะว่าจะได้ชมฉาก 12นางสามัคคีชุมนุมขยุ้มเอิ้ยขย้อนหำลุงพล

gift123

pddy2545

งานเข้าลุงพลแระ หมอพลอยก็เกิดจริงจังขึ้นมา คนเก่าก็เคลียร์ไม่ได้ แถมหมอเบสท์ก็เข้ามาแล้ว
ถ้าเสียหมอพลอยไปนี่เสียดายสุดๆ

therasak

siri inn

สงสารหมอพลอยจัง สุดท้ายมาขอแบบ2/1 หมอพลอยแทคทีมครูเบสแล้วกัน