ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 32

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 15, 2020, 06:22:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

ทำมาค้าขึ้น งานปี้ก็รุ่ง   ::GiveMe::
นึกว่าจะมี 1 รุม 5 ซะแล้วครับ

ssaa3112

กินยาเพิ่มพลังบ้างนะ จะได้มีแรงนะป๋า

noojane

ป๋าใช้น้ำมันไรหว่าา​เครื่องฟิตสตาทติดง่ายแท้

luciferxx

donki

::Evil::วันแรกก็ขายดีขนาดนี้ เมียห้ายังลงตัวอีก สุดยอดเลยป๋าชัย

pfrankz

สุดยอดฮาเร็มไม่ตีกันอยู่ด้วยกันแบบมีความสุข

Tik K.

wintowin

Peelly

อย่างป๋าขัยรึจะมาเมีย5คน ต้องหาเมียเพิ่มอีก เป็นเมีย7คนวนไปเลย  

noker

เมี่ยป๋าชัยเข้ากันได้ทุกคน น่าอิจฉาป๋าจัง

popeye2546

ชะตา..ฟ้าลิขิต!
จากเมื่อก่อน..ลุงชัย แทบจะไม่มีอะไร
ไม่มีแม้กระทั่งบ้านที่อยู่อาศัย เป็นคนหาเช้ากินค่ำ
แต่ปัจจุบัน..มีทุกอย่าง ทั้งสินทรัพย์ และบริวาร (สาวๆในฮาเร็ม)
ที่พูดมาทั้งหมดเนี่ย....
ผู้อ่านอย่างผม อิจฉาครับ!
ทำไม..ผมไม่โชคดีอย่างนี้บ้างนะ (เฮ้อ)