ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน 2

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 15, 2020, 11:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon66

นางบอกแล้วว่า. ต้องแบ่งเท่าๆกัน

เปิดซิงก็ต้องเปิดทั้งคู่

ตูดบานทั้งคู่แน่นอน

arkira

สมดังคำท่านว่าจริงๆ​ต้อง​เฮียยยยย ถึงจะได้มา​ใจเกินร้อย​ จิตวิทยาล้วนๆ​ จึงได้เมียคู่แบบนี้(อิจฉาจริง)​ว่าแต่มีน้ำมีแรงพอหราหมอแมน​ไหนจะหมอมลไหนจะน้องพริ๊ตตี้​หุ้นสะบึมอีก
ขอบคุณ​ครับที่มาแบ่งปัน
ปล.ภาพเซอร์วิส​นี่สวยได้ใจจริงๆเลยขอรับ
ขอให้แข็ง​ มีแรง​ ​มีน้ำให้ออก​ ตลอดไปเรื่อยๆเด้อครับ

Asujimaster

มันต้องได้แซนวิดสิ  ยอมไม่ได้นะ ต้องอ้อนทั้งสองสาวให้ยอมให้ได้

khonsyd

แหม..แหม..หมอนี่แสนเชิงจริงๆ วัดใจไปเลยได้ก็ควบสอง ไม่โอเคก็ลอยตัวเลยซู๊ดดยอดด ::Yes!::

sawong sad

ตอนแรกๆปูมาเหมื่อนจะได้กะพี่อ้อนแต่ไหงพี่อรดันตัดหน้ามากินก่อนแล้วตอนที่2นี้พี่อ้อนจะสมหวังมั้ยหรือจะมีเรื่องผิดใจกับพี่สาวหรือจะมีแบบ3พีลุ้นๆๆ แต่ยังไงก็ขอให้จบแบบสวยงามทั้ง3ฝ่ายนะครับ

sanboston

ให้ทั้งหน้า ยอมทั้งหลัง เป็นผมพี่อรนำขาด 3 ดอก

veget

3p คงได้เร็วฟนี้เเหละครับ ขี้เงี่ยนทั้งพี่ทั้งน้องเลย

ตะวันแดง

จะอิจฉาดีไหมนะท่าน...คงเหนื่อยน่าดูเลยนะเนี่ย..ฮ่าๆๆๆ
รอคอยนานเลยครับกว่าจะมาสักตอน
ถูกใจครับ รอติดตามอยู่ตลอดนะ

alcoholic888

เสียดายนิดแซนวิช แต่แค่อ่านว่าเจอสองรอบติดก็เหนื่อยแทนแล้ว 
ปล.ตื่นเช้ามาคงต้องโด้ปเยอะๆนะท่านแมน

gaingane

หูววว น่าอิจฉาที่สุด ได้คั่วพี่น้อง แถมยังได้จัดก้นอีก สุดยอดๆๆๆๆ

whizper

คารมพระเอกนี่สุดยอดเลย ยิ่งตอนให้สองสาวเลือกด้วยนะ พีคมาก

densanova

nmiint

จะมีโอกาสได้กินแซนวิสไหมหนอ เริ่มผลัดกันมาแล้ว

yuta279

เอาตัวรอดมาได้ดี ในที่สุดสองพี่น้องก็ยอมปรองดองกัน แต่รอบนี้จะได้กินแซนวิชไหมนะ แต่เชื่อว่าอีกไม่นานเกินรอแน่ครับ

ent490