ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

เหมียวก็แรงใช้ได้นะ ทำกับคนที่รู้สึกดีมาแล้วทุกคนมาคราวนี้ปากก็บอกว่านายโทนคือ"เพื่อน"แต่ก็กินเพื่อนซะแล้วแถมมีบอกด้วยว่าเอาเฉพาะที่มาสัมนาพอกลับไปก็ยังเป็นเพื่อนนะ

boom00

Mix_Xer

mighty

แมวเหมียวพูดงี้เป็นใครก็สตั้นท์..เราเคยมีอะไรกับพี่เค้าแล้ว..ไม่ธรรมดาจิงๆ

longman_44

เหมียวก็ไวไฟเหมือนกันน่ะ...แต่วันนี้จะยอมให้ใครดับไฟให้ล่ะ

okai

อารมณ์น่าจะดิ่งเหมือนกันหลังจากฟังประโยคนั้นนะครับ..
บทจะมาก็มาแบบไม่ทันตั้งตัวเลยนะครับ

nuunung

เหมียววางระเบิดเจ้าโทนิกแล้ว แบบนี้ไอ้เท่ส์จะโดนชุดใหญ่ไหมครับ

♤judas♤

ประโยคนี้โทนคงจุกเลยล่ะ..เหมียวเราก็ใช่ย่ยนะแลัวมาบอกโทนอีกตายๆๆ

usman1963

bangsan

ตอนนี้เป็นตอนที่ดราม่านายโทนถึงกับอึ้งไปเลยที่เหมียวบอกเคยมีอะไรกับพี่เทสน์

aranami

sp502

นายโทนถึงกับอึ้งไปเลยที่เหมียวบอกเคยมีอะไรกับพี่เท่ส์ ไวไฟดีจริงๆนะเหมียวนี่

ballzae

พยายามแค่ไหน แต่ถ้าเราไม่ใช่สำหรับเขา พยายามให้ตายก้ไม่มีประโยชน์หรอกโทน ได้แค่คนคั่นเวลาแหละ