ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterevans

::Thinking::
อืม สุดท้ายเหมียวก็เป็นคนคนนึง เค้าจะมีอะไรกับพี่เท่ห์ในสถานะอะไรก็เรื่องของเค้า ในเมื่อเรา(โทน)รับได้ที่เหมียวเองมีอะไรกับเราโดยไม่มีสถานะ ก็ต้องรับได้ที่เค้าเคยมีอะไรกับคนอื่นเหมือนกันสิ

-เขียนเรื่องคน 4 ด้านด้วย เป็นงานเขียนที่ให้ความรู้ดีครับ
นี่ผมติดตามอ่านเพราะเรื่องความรู้นะครับเนี่ย

Edit หลังอ่าน: ผมชอบพลอตเรื่องการเจอกันกับพี่พลอยและสไตล์การเข้าหาของฝ่ายหญิงมาดเลยครับ

แฟ๊ต บอย

marco35

kjui2519

อย่างที่เหมียวบอก จบจากทริปนี้ก็ให้กลับไปเป็นแค่เพื่อน เพราะเธอยังไม่คิดจะเลือกใคร

eltas007

ตัดใจจากเหมียวเหอะบักโทน
------------------------------

โอ้วววพ่อขุนแผน ทำงานสะแล้วงานนี้ยาวๆไปบักโทน

Ricebird526

เอ้อ สงารโทนจริงๆ ว่าแต่เมื่อก่อนมีการถ่ายวิดีโอ อัดคลิปกันเหมือนปัจจุบันนี่แล้วเหรอครับ

kennet

หรือว่าสาวเหมียวกำลังหาคนที่ใช่จริงๆอยู่สินะ แต่พี่เท่อาจไม่ใช่

Wheel of Fortune

ขออ่านก่อนนะครับ ไว้มาอีดิด

....

น่าอิจฉาชีวิตวัยรุ่นนนนน 555

nujane_dude

สงสัยเท่จะติดใจเหมียวอยากซ้ำอีกรอบ ถ่านไฟเก่าจะติดไหมนิ

suriwong

John Conner

อ่าวเหมียว แล้วมาทำดีกับโทนไมเนี่ยย หึ้ยยยขึ้นแทน แต่นายโทนได้สอบไปแล้ว ให้อภัยได้ 555