ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Koharu Nanakusa] Friend Sex Surprise เซ็กซ์เฟรนด์เซอร์ไพรซ์ ตอนที่ 1 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2020, 06:01:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

ดูทรงแล้ว  สาวแว่นไม่น่าจะยอมนะ งานนี้มีแข่งกันแย่งไอ้หนุ่มกันแน่เลย  ::HeyHey::

siwapeeza

ตอนแรกก็งงๆ มาถึงขอจัดเลย แต่ตอนจบก็งงอยู่ดี 555 

ตอนหน้าจะสามพีไหมเน้อออออ

jkpro

3p ครับงานนี้สวิงกิ้งสุดตัวกับเพื่อนที่แสนดีแน่นอน จากเป็นคนที่จิ้นอยู่มันจะกลายเป็นเทพทันทีแบบไม่ต้องสืบแน่นอนครับผม

phatsa

ยัยแว่นคงบอกว่าอย่ามายุ่งกับคนของฉัน  งานนี้ต้องมีคนไม่ยอมแน่ๆ สุดท้ายก็น่าจะ 3p

iammek

เอาแล้วไง เปิดประตูมาเจอ จะร่วมวง จะเขิล จะเดินหนี รอต่อตอน 2

goorboyI

สาวแว่นหึงซินะ น่าจะได้เป็นแฟนกับสาวแว่น แต่เป็น sex friend กับอีกคนแหละ

biggiggog

งานนี้น้องแว่นไม่น่ารอด เพื่อนชายคงไม่เท่าไหร่
แต่เพื่อนสาวนี่สิ เหมือนมีเจตนาแฝงอยู่นะ
ขอบคุณครับ

kazu36

Tdestiny

ผูกเรื่องมาแบบนี้ขอให้จบแบบฮาเร็มนะครับ

กลัวจะตับแตกในตอนต่อๆไปมาก555

ddcc

ตายๆๆ พระเอกมันชอบสาวแว่นใช่มะ โดนเจอแบบนี้ขึ้นกับสาวเจ้าแล้วล่ะ จะอ่ะห้าา ชั้นร่วมวงด้วยสิ หรือจะซึนแตกอ๊าาานี่พวกเธอทำอัลไลลลกันนนชั้นไม่เข้าจัยแล้วก็โดนสาวตอนนี้ชวน หรือจะโกรธตบหน้าแล้วกลับบ้านตอนหน้าเอาสาวเดิมต่อ ผมเลือกช้อยแรกละกัน 3p for the winnnn แต่ก็มีประเด็นอีกว่าสาวแว่นจะยอมรับไหมว่าชอบพระเอก หรือได้แค่ sex เฟรงซง ตามชื่อเรื่อง

xtazy

เจ้าบ้านตั้งใจยั่วเลยสิ หรืออยากส่งเสริมเพื่อนๆทั้งสอง แต่ขอรับรางวัลด้วยเลย

joulez

ผมว่างานนี้สาวแว่นไม่ยอมแน่ น่าจะโกดที่โดนขโมยเวอร์จิ้นไป ตัวจริงไม่ทำดาแน่ ถอดแว่นมาเป็นอีกคน

fallenversa

แหม่ เรื่องนี้วัดใจกันไปเลย
เปิดมาพระเอกได้ไปก่อน 1 ดอก
มองดูก็รู้แล้ว ว่าคนแรกไว้เก็บเวล
แรกๆฝึก tutorial มันต้องมาเริ่มจาก Easy ก่อนไง 5555 

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

typhoon41

พระเอกโดนฟาดตัดหน้าไปก่อน น้ิงแว่นจะงอนรึจะรุมเลยน่ะ