ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 2🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 18, 2020, 09:25:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Orcus

อยากให้ลุงเลิศจัดรดาชุดใหญ่ๆ ดุเก่งแบบนี้ต้องโดน

retirenavy

เรื่องเริ่มจะสนุกขึ้นแล้วครับให้กำลังใจครับ

biggiggog

มีการปูพื้นหลังตัวละครให้ด้วย
แต่เนื้อเรื่องออกได้หลายหน้า
ยังจับทางไม่ค่อยได้
ขอบคุณครับ

ถึงเวลา ต้องพูดความจริง

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ ริสาน่าสงสาร

sommchai

นายอาทิตย์มาเป็นสายสืบ ต้องเริ่มจากลูกสาวก่อนอันดับแรก

Channarong Saekow

ความโกรทเป็นต้นเเหตุของเหตุการณ์ทั้งหมดในตอนนี้

nkpower

kpnttn

ใจนึงก็เริ่มจะสงสารริสาล่ะนะ แต่ก็สงสัยว่าน่าจะได้ฟันรดาก่อนล่ะมั้ง

singkanong

ชวนให้ติดตามเลยพ่อเลี้ยงเป็นใครทำธุกิจอะไรสีเทาหรือคนดีทำไมต้องเลี้ยงคนมีฝือมือดีไว้ ส่วนคอบร้านั้นทำไมถึงมีฝือมือดีมีที่มาที่ไปไหมครับ

Nobita Nobituta

น่าลุ้นว่านายสิงห์คืออาทิตย์หรือป่าวน่าติดตาม

suratad

คงจะเป็นอาทิตย์แหละนะ สงสัยต้องมาสืบเหมือนกันกับนางเอก

haelonn

พระเอกมัวแต่เก๊กสุภาพบุรุษ บรรดานางเอกเลยโดนลุงนักรักคาบไปเยดหมด อิอิ

niwat_999

::Crying::เรื่องราวน่าเศร้าสำหรับคนที่ต้องพลัดพรากจากกัน

toy5599

Alan

นางเอกเรา มีคู่แข่งซะแล้ว แล้วก็สามารถเข้าถึงพระเอกเราเสียด้วย
นายอามิตย์เลือกทำดี ๆ ล่ะ