ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 35

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 20, 2020, 08:44:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ro.nun

ป๋าจัดสาวมาเพิ่มหน่อย จัดฮาเล็มใหญ่ๆ

asiakook

อ่านแว่บๆแหมนึกว่าน้องคนไหนใส่จีสติง เป็นน้องชื่อจี  อิอิ ขอบคุณครับ

Samart Phowongphailert

rongler

สรุปว่าจะได้สาวทั้งเท่าไรเนี่ยมีมาเรื่อยๆเลย

thongdaeng_skk

boyllsj1

วันนี้เก็บแต้มกับเหรียญจากน้องฝนเยอะๆหน่อยนะป๋าชัย

shotti

darkside

ttkttk

naris1423

ป๋าชัยนี่ มีของดีมาอวดตลอด ทั้งเด็กใหม่ทั้งทักษะใหม่ๆ 

BłäčkMäñ_60

หาเมียเพิ่มอีกแล้วสิป๋าเนี่ย เมียเต็มบ้านคนละวันยังไม่ครบคนเลยอาทิตย์นึงหน่ะ อีกหน่อยคงได้เดือนละวันต่อคน

pankea

ป๋าชัยได้เด็กใหม่มาเพิ่มเหรียญอีกคนแล้วสินะ น้องนาล่ะรอบเดียวพอเหรอคาดว่าน่าจะมีต่อนะเพราะที่ผ่านมาไม่เคยมีสาวคนไหนครั้งเดียวพอ ส่วนน้องจีคงเป็นเด็กเสริฟที่แอบยัดเบอร์ให้ใช่มั๊ยคาดว่าคงมาทำร้านอาหารด้วยกันกับสามเมียแน่ๆ

aodpasa

จีไหนอีกครับป๋า ป๋าจะมีกี่คน ผมอิจฉา

ones26421

pooman

ต้องไปเก็บของเก่าขายนะป๋า ถ้าตังหมด 555