ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน เล่นน้ำกับแฟนพี่

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 20, 2020, 06:22:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bondinlove

kidzero

มาเร็วเคลมเร็ว แต่ก็เข้าตำราอยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดาย ปั้มลูกหญิงชายให้ท่านเลี้ยงเล่น

attawit2524

ได้กลับมาอ่านเรื่องของไรท์อีกครั้งไม่เคยได้ผิดหัวเลยครับ

Kapi channel

Tub tub

อูย มาให้อ่านอีกแล้ว ชอบแนวเขียนแบบนี้มากครับ เสียวน้ำแตกตลอด

mossess

Mix_Xer

ยังไงก็อย่ามัวแต่เขียนเรื่องสั้น จนลืมสานต่อเรื่องยาวนะครับ ยังรออ่านอยู่

ว่าแต่เรื่องสั้นที่วางขายมีการเขียนแต่งเพิ่มรึเปล่าครับ หรือว่าเป็นเนื้อหาเดิมที่เคยลงให้อ่านกัน

ถ้าเป็นเรื่องพ่อเลี้ยงมือหนึ่งจะมีเพิ่มบทท้ายอีก1บทครับ  ส่วนเรื่องอื่นๆที่วางขายใน meb จะมีลงให้อ่านเป็นตอนๆใน readAwrite กับfictionlog ครับ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

guzzpai

Ratpoom mini

ัuffa555

::GiveMe:: แบบนี้ต้องเอาให้ท้องแทนพี่ไปเลยครับ

prsclub

เหมือนท่านมีปมอะ เอะอะก็จะเอาให้ท้องสะทุกๆเรื่อง  สุดท้ายก็ฝากเลี้ยงลูกกูด้วยนะ

elelle

1819

เป็นไงละพี่สะใภ้ ยั่วจนได้ล่อแต่ก็พลาดโดนเอาแตกใน ได้   ถ้าท้องนะอื่ม... 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า