ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Koharu Nanakusa] Friend Sex Surprise เซ็กซ์เฟรนด์เซอร์ไพรซ์ ตอนที่ 2 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 21, 2020, 07:28:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mumei Otoko

เริ่มแบบนี้ ยังไงก็ 3P แหงๆ แต่ตอนจบคงจบที่คบนัตซึ

Edit 3Pจริงแหะ แต่เหมือนไม่สุดกับจิโตเสะเท่าไหร่  ::Doubt::

kazu36

เดาก่อนอ่านว่า จบแบบ สบายตัวทั้งสามคน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cking

คนนึงก็ช้าแต่ก็ปกตินะสำหรับสาวๆ ส่วนอีกคนไม่แคร์สื่อ แบบว่าหิวอ่ะ

เปิดใจชอบเลย5555 ส่วนสาวๆก็มีโอกาศ3p

ไม่ได้เม้นท์ตอนที่ 1ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน(ไม่ซ่อนก็ไม่ยอมเม้นท์)/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

ipor

เปิดมาแต่ไม่กี่หน้า คาดได้ว่า จบ 3 p. แน่นอน แถมให้อีกว่า ทั้งหมดน่าจะมีนัดต่อแบบพร้อมๆกันอีก
อ่านจบ นี่คือสงสารพระเอกนะ เป็นแค่ตัวประกอบ แต่นายมีนก้อนะ เล่นฉีกกางเกงกันเลย

time288

สาวแว่น จะกลายเปนสาวร่านละ 3P ปิดท้ายคือ ชาย คบรวบสองคน 555

มีมาขอยืมเป็นครั้งคราว อนุญาตเถอะ 3P น่าจะฟินสุดๆ  ::Hunger::

goorboyI

อีกคนวางแผนให้ได้เป็นแฟนกันรึเปล่า แต่ถ้าจริงก็เป็นแผนที่โหดมากเลยนะ

เห้ยจริงด้วยหรอเนี่ย ผู้ชายก็อย่าบ่นนักเลยเนอะ ยังไงก็ได้เอาทั้งสองคน คุ้มจะตาย  ::HoHo::

fallenversa

ตบแรงมาก!!!
เจ๊ควรจะเหนียมอายสิ เจ๊โมโหอะไรขนาดนั้น
จริงนะที่เข้าไม่ผิดที่จะมีอะไรกันเพราะไมไ่ด้มีใครเป็นเจ้าของกัน
ส่วนเจ๊ก็ควรแก้ไขจุดบกพร่องตัวเองซะ ด้วยการเย็ดพระเอกโชว์เลยยย
...
ชอบลายเส้นมาก เสื้อน้องติ๋มเห็นเป็นขอบบราเลย ชอบๆ
....
หัวทองเป็นตัวประสานงานได้ดี สมควรได้รับรางวัล
ดีแล้วที่เป็นสาวแกล
ถ้าเป็นสาวผมดำแนว Conservativeไม่ได้ทำไรกันหรอก พวกนี้ 5555

niceanglev

โดนท้าแบบนี้ สงสัยนางเอกจัดพระเอกตรงนี้แน่ๆเลย ชอบกันอยู่แล้วอายทำไม

Edit นี่ไง สุดท้ายยังไงพระเอกก็โดนรุม แต่เซอร์ไพรสที่เพื่อนนางเอกตั้งใจเป็นแม่สื่อ 555

Kit.m555

ผิดคาดแหะนึกว่าจะตบพระเอก
ดันตบด้วยความอิจฉา ดันมาแย่งซิงผู้ ::YarKK::
เดาตอนจบ : ถึงเวลาบทพิสูจน์ต้องจัดการพระเอกแล้ว ::Fighto::
EDIT : กำลังไปได้สวยเพื่อนดันมาร่วมวงด้วย
พระเอกใช้งานสะคุ้มเลย
ตอนท้ายนางเอกหวงผู้นะเรา ::Grimace::

Tdestiny

น่าจะจบแบบสามคนได้กันยาวๆนะ

นางโดนเพื่อนบัฟให้มีเซ็กเฉย555

ชอบจริตเพื่อนนางเอกมาก ดันเพื่อนสุดๆ

joulez

ผมยกให้สาวแว่นคือนางเอกเลย ผมว่าโดนท้าขนาดนี้เข้าโหมดปล้ำพระเอกแน่ ถ้าไม่ทำก็เสียพระเอกแน่ สุดท้ายควบสอง สาวอีกคนเบิ้ลอีกรอบแน่ครับ

จบสวยๆแบบหักมุม แถมจะยืมดุ้นมาใช้ด้วย ถ้าเป็นผมนะ ไม่รับยืมส่วนตัว แต่ให้มาใช้ด้วย จะได้ 3p ยาวๆ 55+

nuunung

สาวแว่นโดนหยามขนาดนี้ จะทนไหวเหรอ ทำให้รู้ไปเลยว่าฉักก็ทำได้ สรุปสุดท้าย คงสวิงสามแน่ๆ

สุดท้าย Happy ทุกคน แต่ที่เหนื่อยหน่อยน่าจะเป็นพระเอก ดูแล้ว 3คน ครั้งเดียวคงไม่พอได้มีต่อๆไปอีกชัวร์

xfreestylex

เอาหวะ ไม่หนี 2:1 รึป่าวน้าาาา

ขอยืมเป็นครั้งคราวหวะ 55555

opzakong

งงครับ คือตอนแรกไม่สามารถคอมเม้นได้นะครับ แต่ตอนสองทำได้

คืออยากรู้ว่าทำไมถึงปิดคอมเม้นตอนแรกเหรอครับ ที่ควรจะเป็นต้องเป็นปิดคอมเม้นต้องเป็นตอนที่สองไม่ใช่เหรอครับ

ปิดคอมเม้นตอนแรก แถมตอนสองอ่านแล้วโดนแบนถ้าไม่ได้คอมเม้นตอนแรก งงครบ ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ตอนเปิดโอกาสให้เม้นท์ แบบไม่ซ่อนไม่ยอมเม้นท์กันน่ะ พอซ่อนตอน 2ก็ล็อคตอนที่ 1 ซะเลย

siwapeeza

อ่าวววมาโดนท้าแบบนี้ นางเอกไม่น่าจะยอมชัวเลย ต้องจัดพระเอกแน่ๆ สุดท้ายสามพีชัว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน